Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 21 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá tốt

      Thỏa thuận 21 m2
      💥💥 Bán 1 Cặp Nhà sổ hồng riêng Hẻm 2581 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè ⚡️⚡️ Giá : 1.49 tỉ/ căn ( thỏa thuận )_DT : 3,20m ❌ 7,20m ( Có logia Rộng)...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 61 m2 tại Phường Phước Long A - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 61 m2 81,97 triệu/m2
      Bán đất 61 mét vuông,hẻm xe hơi, MT Đinh Củng Viên Giao Đỗ Xuân Hợp, Q. 9. Hơn 5tỉ. BÁN GIÁ VỐN - ĐINH CỦNG VIÊN - ĐỖ XUÂN HỢP - TĂNG NHƠN...
      Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 32 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1.35 tỷ

      1.35 tỷ 32 m2 42,19 triệu/m2
      Nhà PHAN ĐĂNG LƯU P7 PHÚ NHUẬNChỉ cách MT Phan Đăng Lưu vài bước chânDT: 32 mét vuông  (3,2m x 10m)1 Trệt 2 lầu kiên cố. nội thất đầy đủ vào...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 44 m2 tại Đường Thịnh Quang - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 44 m2 131,82 triệu/m2
      GIẢM SÂU 500 tr, NHÀ THỊNH QUANG, Q. ĐỐNG ĐA 44m², 5.8 tỉ, full nội thất.♦️ DT 44m² x 4 Tầng, Giá 5.8 tỉKết cấu: Để xe, bếp, phòng khách, 4 PN Vs khép...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 37 m2, hướng Tây tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 6.85 tỷ

      6.85 tỷ 37 m2 185,14 triệu/m2
      - Bán nhà Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm ngõ thông, gần phố, oto đỗ cổng, thang máy, nhà đẹp ở ngay.- Vị trí nằm gần mặt Phố Xuân Đỉnh KD buôn bán sầm uất, khu vực...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 48 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 6,98 tỷ

      6.98 tỷ 48 m2 145,42 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở LUÔN, PHỐ VƯƠNG THỪA VŨ, Q. THANH XUÂN 48m² x 5T, GIÁ CHỈ 6.98 tỉ, GẦN PHỐ.+ Vị trí đẹp, ngõ thông cách 10m ra mặt phố Vương Thừa Vũ, tương lại...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 48 m2 85,42 triệu/m2
      - Nhà em bán ở vị trí đẹp an ninh tuyệt đối, hàng xóm toàn doanh nhân thành đạt, văn minh, lịch sự, ngõ sạch sẽ từ đầu đến cuối, an sinh xã hội xung...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 59 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phú Nhuận, giá 1,03 tỷ

      1.04 tỷ 59 m2 17,55 triệu/m2
      - Giá TT 1 tỉ 35 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 65m², ngang 4m dài gần 15m. - Kết cấu: 1 trệt +2 lầu+4 phòng ngủ+3wc- Đường...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 17, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 40 m2, hướng Tây tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 2.58 tỷ

      2.58 tỷ 40 m2 64,5 triệu/m2
      Bán nhà "Nồi  Đồng Cối Đá" ngay liên khu 4-5, hẻm ô tô, Sổ riêng - Sổ sẵn, 2 tỉ 580 còn thỏa thuận !!!- Kết cấu: Trệt + Lửng + 2 Lầu + sân thượng |...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 106 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Thịnh Quang - Thịnh Quang - Đống Đa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 106 m2
      CCMN mới tinh 8 tầng thang máy - lô góc 3 mặt thoáng - 28 phòng khép kín full nội thất 3 sao.Diện tích 106m². - Nhà mới khôngong vừa mới...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 47 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 47 m2 148,94 triệu/m2
      căn nhà cách đường Cầu Giấy 200m, an ninh trật tự rất tốt, rất dễ cho thuê,  nhà thiết kế 2 thoáng, full nội thất.+ Đi bộ tới trường đại học Giao...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 113.5 m2 tại Đường Lý Kế Xuyên - Linh Đông - Thủ Đức, giá 5.3 tỷ

      5.3 tỷ 113,5 m2 46,7 triệu/m2
      Bán nhà: 5,3tỉ - Lý Kế Xuyên, P.Linh Đông, Thủ Đức.DT: 113,5  mét vuông (4,2x26) - pháp lí ổn định.Nhà 1 trệt 1 lầu, 4 phòng...
      Đường Lý Kế Xuyên, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 100 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Chuyển công tác cần bán nhà gói 8 the cappella Nha Trang DT 100m. Gồm 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ, phòng khách, 4 nhà vệ sinh.Đường 18m, gần...
      Đường Võ Nguyên Giáp, phường Vĩnh Thái, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa     

      Bán gấp căn nhà 25 m2 tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 3.4 tỷ

      3.4 tỷ 25 m2 136 triệu/m2
      bán nhanh Nhà Giảng Võ 3 Ngủ, Ngõ Nông, Nhiều Tiện Ích, Ở Ngay. 3.4 tỉ- Nằm ở khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện đi các ngả: Giảng Võ, Ngọc Khánh, Đê...
      Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Ngõ ô tô gần, 40 mét vuông, 4.5 tỉ.chính chủ là bác Phúc, thượng tá công an về hưu, bán nhà về quê sinh sống.Nhà 5...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Phan Huy Thực - Tân Quy - 7, giá 980 tr

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      KD thua lỗ bán nhanh nhà 60m²,1 trệt 2 lầu,sổ hồng riêng,980tr,Phan huy thực,Q. 7,liên hệ Hùng Giá TT 980tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT...
      Đường Phan Huy Thực, Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 37 m2 tại đường An Dương - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5.6 tỷ

      5.6 tỷ 37 m2 151,36 triệu/m2
       + Do chuyển đổi chỗ ở, chính chủ bán ngôi nhà 3 tầng kiên cố cũ   + DT 37m², rộng 4,4m  + Nhà 3 tầng cũ, khách xác định mua...
      đường An Dương, Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - 1, giá 5.6 tỷ

      5.6 tỷ 30 m2 186,67 triệu/m2
      HẺM 3 GÁC THÔNG- CÁCH hẻm ô tô 20M- NGAY TRẦN HƯNG ĐẠO NGUYỄN VĂN CỪ- Q.01- 3 TẦNG BTCT- NHÀ MỚI ĐẸP DỌN VÀO Ở LIỀN - Kết Cấu : Trệt , 2 Lầu Đúc BTCT Kiên...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!