Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 62 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - 8, giá 835 tr

      835 triệu 62 m2 13,47 triệu/m2
      chủ cần tiền xoay vốn KD bán ngôi nhà còn mới ĐƯỜNG Tạ Quang Bửu Q. 8 + Gần đường lớn Tạ Quang Bửu, Bùi Minh Trực,... + Gần khu hành chính Q....
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 47 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.4 tỷ

      1.4 tỷ 47 m2 29,79 triệu/m2
      -căn hộ chung cư 3 mặt hướng thuỷ view Sông SG trả trước từ 240tr - NH hỗ trợ vay 80 phần trăm, ưu đãigốc lãi đến khi nhận nhà *** Chính sách CK...
      Đường Hà Huy Giáp, Thạnh Lộc

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 35 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      Nhà gần phố khu VIP ít nhà bán dân trí cao an ninh đảm bảo giao thông thuận tiện,tiện ích bao la-thiết kế: nhà xây 4 tầng dân xây chắc chắn,thoáng sáng...
      Phố Thái Hà, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 965 tr

      965 triệu 64 m2 15,08 triệu/m2
      gọi ngay Đạt 0799 218 176 Thiếu nợ bank bán ngay nhà 1T1L Nguyễn Văn Lượng GV 64m2 giá 965tr. sổ hồng riêngGiá đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 48 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Khắc Chân - 1, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 48 m2 43,75 triệu/m2
      - DT: 4m x 12m, DTCN: 48m2.- KC: Trệt lửng 2 lầu sân thượng.- Hướng nhà hướng Đông Nam.- Hẻm sạch đẹp, yên tĩnh, hẻm rộng 4m cách MT đường 20m.- Khu vực k...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 133 Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10 Tân Bình, hẻm đẹp nhất Ni Sư Huỳnh Liên, gần căn hộ chung cư Bàu Cát.- DT: 4m x 14m, 1 trệt 3 lầu; 5 PN, vệ sinh...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, 10

      Bán nhà 50 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 50 m2 19 triệu/m2
      bán ngay để đi qua úc ở với con gái ngôi nhà ở đường Thống Nhất, P. 16, Q. Gò Vấp, Hồ Chí Minh- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu- DTSD thực tế:  mét vuông-...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 33 m2, hướng Đông tại Đường Trương Thị Hoa - Tân Thới Hiệp - 12, giá 2.9 tỷ

      2.9 tỷ 33 m2 87,88 triệu/m2
      🦅Nhà 2 mặt hẻm Trương Thị Hoa , Q 12 cần bán -giá chỉ 2️⃣.9️⃣ tỉ .🪿ĐC : Trương Thị Hoa ,P Tân Thới Hiệp, Q 12 .🪿DT : 33m² ( 5m X 6,5m ) , 2 phòng ...
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 58 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 58 m2 155,18 triệu/m2
      - NGÕ BA GÁC - 30M RA oto - 2 THOÁNG.+ Ngách chính rất gần phố. Nhà cách phố tầm 80m. Rất tiện đi lại. + Nhà sẵn 4 tầng kiên cố chắc chắn. Cầu thang...
      Phố Phố Doãn Kế Thiện, Phường Phường Mai Dịch, Quận Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 98 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 98 m2 198,98 triệu/m2
      - DT: 98 mét vuông (7.3 x 14.3) - Kết cấu : 4 Tầng - 5 phòng ngủ - 5 nhà vệ sinh - Tổng diện tích sử dụng : 226 mét ...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 15165 m2 tại Đường An Dương Vương - Điện Nam Đông - Điện Bàn, giá tốt

      Thỏa thuận 15165 m2
      Dt 24x63 Đất full thổ cư Đường thông thoáng thuận lợi cho việc KD buôn bán hoặc xây dựng nhà máy hoặc xây dựng nhà vườn….Giá rẻ bèo Nằm vị trí đắc địa gần...
      Đường An Dương Vương, Đường Phan Chu Trinh, Phường Điện Nam Đông, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam
      Nguyễn Văn Ngọc Điểm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đất 56 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 890 triệu

      890 triệu 56 m2 15,9 triệu/m2
      Giá TT 890tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 56m², ngang 4m dài 14m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường lớn...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 72 m2, hướng Nam tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6.85 tỷ

      6.85 tỷ 72 m2 95,14 triệu/m2
      🔥NHÀ MỚI 6M Nhựa 10/9 Tân Quý,Tân Quý,TânPhú Hẻm 6M 8.850ty TL▪️ Số Nhà 10/9 Tân Quý,Tân Quý,Tân Phú.▪️ DT: 4m x 19M , lộ giới.Hẻm Nhựa 6M Thông▪️ Hẻm 6M,...
      10/9 Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 52 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      💥💥 Bán Nhà Hẻm 1716 Huỳnh Tấn Phát Thị Trấn Nhà Bè . Ngay Chợ Phú Xuân ⚡️⚡️Giá 3 tỉ 790tr ( Tluợng Ngay Chủ) _DT : 4,40m ❌️12m . nở hậu 5 mét ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 44 m2 tại Đường Trường Sa - 13 - Phú Nhuận, giá 960 tr

      960 triệu 44 m2 21,82 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP  TẦNG (4x11) - hẻm ô tô - TRƯỜNG SA - P. 13 - PHÚ NHUẬN - 960 tr thỏa thuậnKết cấu 1 tầng 1 lầu sân thượng trước với 3 phòng ngủ...
      Đường Trường Sa, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 60 m2 18 triệu/m2
      NHÀ NGAY EMART GÒ VẤP 60 m² NGANG BỀ THẾ (4 x 15M )BÁN ngôi nhà ĐOẠN Đường Phan Văn Trị, P. 5, Q. Gò Vấp.+ SỔ ĐẸP, NỞ HẬU TÀI LỘC - NHÀ ĐẸP vô ở ngay -...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Bán để lấy tiền cho con trả nợ ngôi nhà đường Ngô Tất Tố, P. 22, Q. Bình Thạnh- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 50 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 955 triệu

      955 triệu 50 m2 19,11 triệu/m2
      Cần bán nhanh để đi ra nước ngoài, nhà ở Đường Nguyễn Cửu Đàm - P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân PhúDTCN 50m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài 12,5m, không dính quy hoạch.-...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.