Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 65 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.79 tỷ

      2.79 tỷ 65 m2 42,93 triệu/m2
      bán gấp nhà hẻm oto 79 Âu Cơ , P14  Q11 , gần vòng xoay Lê Đại Hành , đang cho thuê đến hết tháng 9 - 14tr/ thángNhà đẹp 1 trệt , 3 lầu , 4PN ,...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 55 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      Nhà hiện trạng 1 trệt, lửng, 3 lầu. Thiết kế 9 phòng ngủ 8 nhà vệ sinh đang cho thuê 36 tr/tháng.- hẻm ô tô 16 chỗ chạy qua nhà, thông tứ...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 60 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 945 triệu

      945 triệu 60 m2 15,75 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà Q. Gò Vấp, Đường Nguyễn Thái Sơn, 60 mét vuông. contact Anh Duy.- DT: 60 mét vuông (4x15).- SHR sang tên công chứng ngay.-...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 210 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Hành - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 210 m2 25,72 triệu/m2
      - Nhỉnh nhẹ 5 tỉ có ngay nhà đẹp 3 tầng,thiết kế rất hiện đại ngay chợ Đầu Mối Hòa Cường phù hợp an cư- đầu tư siêu đỉnh.- Nhà 3 tầng, 3 PN, 4 điều hòa, MT...
      Đường Nguyễn Hành, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đẹp 61,7000007629395 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Thủ Đức, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 61,71 m2 95,63 triệu/m2
      Vị trí tốt:+ Nhà nằm gần trung tâm TP,di chuyển về các Q. Trung tâm rất thuận tiện.+ Kết nối nhanh chóng với các tuyến đường chính của TP như đường Nguyễn...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 101 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 101 m2 178,22 triệu/m2
      + Nhà sát mặt phố Trần Thái Tông, ngõ tương đối rộng, thoáng, oto nhỏ đi vừa, thông sang Xuân Thuỷ, Trần Quốc Vượng…+ Khu vực có top hơn 10 trường đại ...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 56 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      -Ngộp NH cần bán ngay nhà cấp 4 ngay Chu Văn An,Bình thạnh-hẻm xe hơi 8m thông KD các nganh nghề đc  -DT: 56m(thực tế sử dụng đến 80m)-Nhà hiện...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 64 m2, hướng Đông tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 8.5 tỷ

      8.5 tỷ 64 m2 132,82 triệu/m2
      Vị trí: đắc địa Nhà đẹp // nằm ngay trung tâm Q. Tân Phú giao thông kết nối thuận tiện gần ngã tư Xã về các Q. lân cận như Bình Tân,Q. 11,Q. Tân Bình,Q....
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 69 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3.9 tỷ

      3.9 tỷ 69 m2 56,53 triệu/m2
      - Nhà cực ngon để ở ngay trung tâm, tiện ích xung quanh đầy đủ, giao thông thuận tiện.- Ngang lớn 4.9 nở hậu 5.5m, đẹp hoàn hảo đón tài lộc, Nhà 2 tầng gồm...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 157 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 157 m2 37,58 triệu/m2
      Cần bán nhà tại đường Cách Mạng Tháng 8, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai.DT đất: Hơn 150m2.MT đường nhựa, oto ra vào. Thông ra đường Phan Đăng Lưu và Lê...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu nhà đất 46 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3.39 tỷ

      3.39 tỷ 46 m2 73,7 triệu/m2
      Nhà Hẻm 453 Lê Văn Khương Hiệp Thành Q. 12 46 mét vuông Chỉ 3 tỉ 390.Mô tả:+ Vị trí gần MT Lê Văn Khương, tiện di chuyển vào Trung Tâm.+ DT...
      Đường Lê Văn Khương, Hiệp Thành

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 96 m2 tại Đường Dương Đình Cúc - Bình Chánh, giá 850 triệu

      850 triệu 96 m2 8,86 triệu/m2
      chính chủ GỬI CĂN CẤP 4 BÌNH CHÁNH BÁN LIỀN TRONG THÁNG KHÁCH THIỆN CHÍ XEM NHÀ SỚM BỚT THÊM Gấp Đầu tư lỗ nên thiếu nợ gửi bán nhanh ngôi nhà MT...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 58 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp, giá 750 tr

      750 triệu 58 m2 12,94 triệu/m2
      Nhà tôi mới hoàn công 2015 còn mới dọn vào ở đc ngay: + Nhà 1 trệt 1 lầu 2 PN, 3  nhà vệ sinh, 1 bếp, phòng khách + Nằm gần CHỢ Gò Vấp,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 91 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Võ Thị Sáu - 3, giá 24 tỷ

      24 tỷ 91 m2 263,74 triệu/m2
      BÁN NHÀ HẺM 66 PHẠM NGỌC THẠCH CÁCH HỒ CON RÙA 500 m², P6, Q3HẺM THÔNG TỪ PHẠM NGỌC THẠCH QUA TRƯƠNG QUYỀNDT: 4.1X25HIỆN TRẠNG: 1 TRỆT, 3...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Lợi - Thủ Dầu Một, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      🔥🔥GC🔥Bán đất tặng nhà c4 Phú Lợi đường ô tô giá êm (💰2,2tỉ).Nhà chưa qua đầu tư sửa sơ lại ở tốt,căn hộ góc thoáng đẹp,gần trường-chợ. 3 PN.không...
      Đường Phú Lợi, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà 45 m2 tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6.6 tỷ

      6.6 tỷ 45 m2 146,67 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, DT 45m²m² x 4 tầng MT 4m, Tây NamNhà vừa xây, lô góc ngay khu phân lô quân đội, KD,oto đi qua , tiện tích bạt ngàn Dân...
      Đường Quan Nhân, Thanh Xuân Trung

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 67 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 9,49 tỷ

      9.49 tỷ 67 m2 141,65 triệu/m2
      HẺM 10M TRÃI NHỰA - KHU DÂN TRÍ CAO – DT 67M – 5 TẦNG - NHÀ ĐẸP KHÔNG GIAN HIỆN ĐẠI - GIÁ NHỈNH 9 tỉ.DT: 4.2x16Mô tả:+ Vị trí: Ngay trung tâm Tân Bình hẻm ...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 48 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1.55 tỷ

      1.55 tỷ 48 m2 32,3 triệu/m2
      🟢 Bán Nhà 229/42A Liên Khu,BHHB,Bình Tân🟥🏚️ Nhà đẹp hẻm 5M ✅Giá: 1.550tỉ ✅👉Dt: 5M*9.48M - 1Trệt Gác Lững 2 phòng ngủ,2Wc🏩 SHR hoàn công đủ Công...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!