Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 83 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 83 m2 101,21 triệu/m2
      LÊ ĐỨC THỌ - 2 TẦNG hẻm xe hơi - 83 mét vuông 3 phòng ngủ - 4 toilet - SÁT CÔNG VIÊN 70HA NGUYỄN VĂN LƯỢNG.+ Mô Tả : Khu vực trung tâm cư...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 39 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 2.9 tỷ

      2.9 tỷ 39 m2 74,36 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà 1 Trệt 1 lầu tại đường Tỉnh Lộ 10 P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.- DT: 3.3m x 12m, hẻm trước nhà 3m cách MT đường 50m.- Kết Cấu: 1...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 60 m2 18,17 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền HIỆN ĐẠI - đầy đủ nội thất => nhà ở đường Huỳnh Tấn Phát P. Phú Thuận Q. 7+GIÁ 1 tỉ 090 tr còn bớt+DT : Ngang 4m dài 15m+Kết cấu: 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 64 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Quy - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 970 triệu

      970 triệu 64 m2 15,16 triệu/m2
      Giá TT 970tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- kết cấu 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  nhà vệ sinh, có sân thượng thoáng mát.- DT CN 64m², ngang 5m dài 13m.-...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 56 m2 tại Đường Hoàng Sa - 7 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.8 tỷ

      1.8 tỷ 56 m2 32,15 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi Hoàng Sa, P. 7, Q. 3.Cách ngã 4 Trần Quốc Thảo - Cầu Lê Văn Sĩ chỉ vài trăm mét. View kênh thoáng mát cực đẹp. An ninh...
      Đường Hoàng Sa, Phường 7, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.15 tỷ

      2.15 tỷ 52 m2 41,35 triệu/m2
      NHÀ VŨ TÔNG PHAN - Q2  - NHÀ MỚI ĐẸP - 4x13m - 2 TẦNG - VỪA Ở VỪA KD NGON LÀNH- Kết cấu: Nhà 2 Tầng BTCT. Gồm: 1 Trệt 1 lầu, Sân Thượng,...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 2.47 tỷ

      2.48 tỷ 32 m2 77,19 triệu/m2
      Chắc ai đó sẽ cần gọi ngay ngay 0901 374 192 đi xem nhà ạChú tôi cần bán gấp ngôi nhà giá 2ty470 tr cực đẹp sát chợ , gần trường học ngay khu vực Lê...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 85 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 15 - Bình Thạnh, giá 7.8 tỷ

      7.8 tỷ 85 m2 91,77 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP GIỮA đại học HỒNG BÀNG VÀ HUTECH, BÌNH THẠNH. DT: 5 X 17M, 3 TẦNG - CHỈ 7,8 tỉĐinh Bộ Lĩnh, P.15 - Hẻm xe máy thông Bạch Đằng - (7 phòng ...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 94 m2, hướng Bắc tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8, thỏa thuận

      Thỏa thuận 94 m2
      Bán nhà hẻm ô tô sẽ mở rộng lộ giới thành đường 7m, nhà lầu đúc 4 tầng, DT đất 3.9mx24m:Nhà gồm 1 trệt 3 lầu, mái đúc, 5 PN, 5  phòng vệ sinh.Nhà...
      90/21 Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 990 triệu

      990 triệu 40 m2 24,75 triệu/m2
      Bán nhà phố hẻm ô tô Đường Huỳnh Tấn Phát - P. Tân Phú - Q. 7+DT: 4m × 10m, 40m2+Kết Cấu: 1Trệt 2Lầu Đúc 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh logia...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 36 m2, hướng Bắc tại Đường Dương Thị Mười - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 36 m2 70,84 triệu/m2
      Cần bán 'Gấp' nhà 3 tấm vừa xây, cách BV Q. 12 3' đi xe, hẻm ô tô, Sổ riêng, Chính chủ đăng bán giá 2 tỉ 550 còn thỏa thuận !!!- Nhà vừa xây, đổ đúc...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 990 tr

      990 triệu 40 m2 24,75 triệu/m2
      Bán nhà phố hẻm ô tô Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - Q. 7+DT: 4m × 10m, 40m2+Kết Cấu: 1Trệt 2Lầu Đúc 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh logia Thoáng...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 50 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 935 tr

      935 triệu 50 m2 18,7 triệu/m2
      DT 50 mét vuông, công nhận đủ trong sổ giá chỉ TT 935 tr giá niêm yết.- Tặng STK 50 tr cho khách mua lấy lộc.- KDC yên tĩnh, dân trí cao. Gần BV tiện...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 62,5 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 975 triệu

      975 triệu 62,5 m2 15,6 triệu/m2
      BÁN NHÀ sổ hồng hẻm ô tô NẰM NGAY TRÊN ĐƯỜNG HUỲNH TẤN PHÁT, P. PHÚ THUẬN, Q.. oto ĐẬU TRƯỚC NHÀ THOẢI MÁI+DT: 5m x 12,5m => 62,5 mét vuông.+Giá...

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4.55 tỷ

      4.55 tỷ 30 m2 151,67 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố LĨNH NAM GẦN TAM TRINH- CẦU MAI ĐỘNG - NHÀ 4 TẦNG x 30M2 Vị trí đắc địa: Trung tâm Q. Hoàng Mai, gần chợ, gần trường Tiểu học, cấp...
      Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 56 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4.55 tỷ

      4.55 tỷ 56 m2 81,25 triệu/m2
      💥💥Chủ Giảm Giá Sâu bán gấp Giảm Từ 4ty9 Xuống Còn 4ty55. 👉 bán nhanh Nhà HXT Đường Mã Lò P.Bình Trị Đông A,Q.Bình Tân. ✅ Dt: ngang 4m7 dài...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 75 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nhà hẻm ô tô 2 tầng đường Đặng Văn Bi P. Trường Thọ Q. Thủ Đức DT 75 mét vuông giá chỉ hơn 7000 tr còn thỏa thuận ; nhanh...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Hoàng Nguyệt Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà đất 45 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4.7 tỷ

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      BÁN nhà MẬU LƯƠNG - HÀ ĐÔNG, MT RỘNG CHỦ XÂY TÂM HUYẾT ĐỂ Ở - Nhà nằm ở vị trí đẹp gần trường cấp 1,2,3, BV. Hưởng trọn vẹn tiện ích khu đô thị Xala,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!