Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà đẹp 105 m2 tại Đường Đồng Khởi - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1.85 tỷ

      1.85 tỷ 105 m2 17,62 triệu/m2
      DT: (5x20.9)m², đường lớn 2 xe né nhau pháp lý: sỗ riêng ,thổ cư, sang tên ngay trong ngàyThiết kế gác lửng cao ráo cứng cáp 3 phòng ngủ,2wcVị...
      Đường Đường Đồng Khởi, Xã Xã Thạnh Phú, Huyện Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà đẹp 62 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 920 triệu

      920 triệu 62 m2 14,84 triệu/m2
      Giá TT 920tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 62m², ngang 4m dài gần 15m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 220 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 220 m2 20,46 triệu/m2
      🆘 Bán Nhà 256/49 Liên Khu 45.BHHB.Bình Tân.👉DT: 5M x 12m. Không lộ Giới👉Xây dựng: 5.1m x 12M - 1 Trệt 1lững +2 Lầu, sân thượng. Hẻm Thông Nhựa 7M có...
      256/49 Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 35 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám Ba Đình, 35 mét vuông, 5 tầng nhỉnh 5 tỉ. Nhà đẹp, oto quaChính chủ muốn đổi nhà to hơn, cần bán nhà 35 mét vuông.Nhà xây...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 29 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 6.3 tỷ

      6.3 tỷ 29 m2 217,25 triệu/m2
      - Đi ra các phố Hoàng Hoa Thám, Đội Cấn, Đội Nhân, Phan Kế Bính, Hoàng Quốc Việt, Lạc Long Quân rất thuận tiện - Nhà gần ĐH Giao thông vận tải, Ngoại...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 36 m2 tại Đường Lê Thị Bạch Cát - 13 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.05 tỷ

      2.05 tỷ 36 m2 56,95 triệu/m2
      📣 Nhà nhỏ xinh xinh Q. 11 - Chỉ 2 tỉ XXX 📣👉 Vị trí: Hẻm 1/ Đường Lê Thị Bạch Cát, P. 13, Q. 11👉 DT 3.8 x 9.5 (công nhận đủ)👉 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 PN...
      Đường Lê Thị Bạch Cát, Phường 13, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 58 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Cao Xuân Dục - 12 - 8, giá 970 tr

      970 triệu 58 m2 16,73 triệu/m2
      Nhà KD đường Cao Xuân Dục gần trường Trung học cơ sở Tùng Thiện Vương, Q. 8. + Nhà 1 trệt 1 lầu, 1 phòng khách, 1 bếp rộng, 3 PN, 2...
      Đường Cao Xuân Dục, Phường 12, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 52 m2 tại Đường Thạnh Xuân 22 - Thạnh Xuân - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.79 tỷ

      4.79 tỷ 52 m2 92,12 triệu/m2
      Nhà 1/ Thạnh Xuân 22, Q. 12 - Sự Lựa Chọn Hoàn Hảo Cho Gia Đình BạnThông Tin Cơ Bản Về ngôi nhà🏡 đc: Nhà 1/ Thạnh Xuân 22, Q. 12📐 DT: 4 x 13m🏢 Cấu trúc:...
      Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 70 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 15 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 10.5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      Ngang 4.2 X 17m_ DT 70 mét vuông , Lạc Long Quân , 3 Tầng - Q. 11 _ Chỉ 10.5 tỉ còn TL.• Kết cấu 1 trệt 2 lầu gồm 3 phòng rộng và sân thượng. • Hẻm...
      Đường Lạc Long Quân, 5

      Sở hữu nhà sổ riêng 30 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Văn Linh - Long Biên, giá 3.85 tr

      3.85 triệu 30 m2 0,13 triệu/m2
      Nhà 30m2 gần ngay chợ đồng dinh xây 5 tầng.+ Thiết kế: Tầng 1 khách bếp vệ sinh.Tầng 2,3,4 mỗi tầng 1 ngủ một WC khép kín.Tầng 5 phòng thờ sân phơi rộng...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 115 m2, hướng Nam tại Đường QL 1A - Tịnh Phong - Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, giá rẻ

      Thỏa thuận 115 m2
      Bán nhà c4 đầy đủ công năng gần khu công nghiệp VSIP Quảng Ngãi.DT: 115m2 (5x 23m).Công năng: 1 phòng khách, 2 PN, 1 gian bếp, 1  toilet, 1 gác...
      Đường QL 1A, Xã Tịnh Phong, Huyện Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 42 m2 tại Đường Trương Công Giai - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6.8 tỷ

      6.8 tỷ 42 m2 161,91 triệu/m2
      - Vị trí cực đỉnh, Ngõ nông thẳng tắp, Cách mặt phố 30m.- Xung Quanh nhà tiện ích vô vàn: Trường Học, Chợ, Vincom… không thiếu thứ gì.- Nhà còn rất mới, chủ...
      Đường Trương Công Giai, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 62 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 62 m2 153,23 triệu/m2
      -Chủ hạ giá gần 1ty bán nhanh nhà 4lau,Trần Bình Trọng,BThanh-DT:4.2x14m-HXT,ô tô ngủ trong nhà-5 phòng ngủ,3 nhà vệ sinh,Phòng thờ,sân...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 102 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 102 m2 97,06 triệu/m2
      - Khu hiếm nhà , ngay trung tâm Phú Nhuận- DT công nhận 102m², ngang hơn 6m - Nhà ô tô tới cổng,cách mặt tiện Nguyễn Thị Huỳnh chỉ 30 mét- Cách Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 36 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Tân, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 36 m2 77,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà ngay Lê Trọng Tấn, 3 lầu, Hẻm 8m, sổ hồng riêng công chứng liền, giá 2 tỉ 780 còn thỏa thuận !!!    + Nhà vừa xây,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 8.19 tỷ

      8.19 tỷ 50 m2 163,81 triệu/m2
      2,"2":16777215,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":16711935' data-sheets-value='"1":2,"2":"** GẤP ** Chính chủ bán nhà hẻm 281 Lê Văn Sỹ, bán nhà P. 1 Q....
      Đường Lê Văn Sỹ, 1

      Bán căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Hồng Hà - Chương Dương Độ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 9.9 tỷ

      9.9 tỷ 60 m2 165 triệu/m2
       + Do chuyển đổi chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 5 tầng, nội thất đầy đủ  + DT 60m², rộng 3,9m  + Nhà 5 tầng kiên cố khung...
      Đường Hồng Hà, Phường Chương Dương Độ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 60 m2 tại Đường An Dương Vương - 4 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà hẻm ô tô 6m đường An Dương Vương, P. 4, Q. 5. Vị trí đẹp. Ngay góc ngã 4 Trần Bình Trọng - An Dương Vương giá nhỉnh chỉ 4ty3 mà...
      Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!