Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà 75 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 75 m2 166,67 triệu/m2
      🔥🔥Nhà Thích Quảng Đức P.5 Phú NhuậnDT: 5.6 x 13.5m ( 75m )✈️Giá: 12.5 tỉ TlLÔ GÓC - SIÊU ĐẸP - NGANG HIẾM hẻm ô tô,+ Nhà thiết kế hiện đại, 3 PN,...
      Đường Thích Quảng Đức, 5

      Chuyển nhượng nhà đất 40 m2 tại Đường Hòa Bình - 5 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.3 tỷ

      1.3 tỷ 40 m2 32,5 triệu/m2
      Nhà hẻm 1/ Hòa Bình, P5, Q11.Gần Vòng xoay Đầm Sen.Cách trường cấp 2 Lê Quý Đôn tầm 5 - 7ph.Băng qua đường là Đầm Sen tiện đưa con cái đi chơi.DT...
      Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      Em cần bán nhà Phạm Văn Bạch, P15, Tân Bình- Nhà có diện tịch: 5m x 10m. Tổng DT 50m²  công nhận đầy đủ, nhà đúc thật, hẻm trước nhà 4,5m- Nhà SHR đầy...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 44 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      Bán nhà Khương Đình - sát ngã 4 Sở - ngõ tương đối rộng - 44 mét vuông x 4 Tầng - Mt 3.8m - Chỉ 6.5 tỉ - Nhà vị trí rất đẹp, ngõ tương đối ...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 47 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 47 m2 138,3 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ cách Hoàng Văn Thái 100m, Q. Thanh Xuân , DT 47m²x4 tầng, MT 4m, Tây NamMT quyền lực, oto tránh, vị trí quá đẹp, KD nhiều dịch vụNhà dân...
      Đường Hoàng Văn Thái, Khương Đình

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 38 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá rẻ

      Thỏa thuận 38 m2
      💥💥BÁN NHÀ ô tô CHẠY NGANG NHÀ Hẽm 2266 Huỳnh Tấn Phát.Nhà Bè ⚡️⚡️Giá : 2 tỉ 890tr TL- DT : 3m ❌ 12m - Kết Cấu : 1 Trệt 2 Lầu + 4 phòng ngủ,,,3WC-...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 16 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 16 m2 159,38 triệu/m2
      CẦN bán nhanh NHÀ 1/ĐƯỜNG NGUYÊN HỒNG, P.11, BÌNH THẠNHDT:16,1m 1T 1LGiá TL cho khách thiện chí
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 60 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 940 tr

      940 triệu 60 m2 15,67 triệu/m2
      Làm ăn thua lỗ bán nhà 60 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng,940 tr,hoàng hoa thám,p13,tân bình,Hùng 0775069709/p>Giá TT 940tr đã bao gồm phí sang tên...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Man Thiện - Phước Long A - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.05 tỷ

      1.05 tỷ 60 m2 17,5 triệu/m2
      DT đất: 5x12m.- DTSD: 60 mét vuông (1 trệt, 1 lầu).- Tình trạng: Nhà xây đẹp kiên cố hết DT đất, gồm 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2 WC. Hiện đang cho thuê 10...
      Đường Man Thiện, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      dọn vô ở ngay, 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng , 2  phòng vệ sinh, điện chính, nước thủy cục, riêng biệt, 3.5x8m giá 1.250 , sổ hồng riêng công chứng. hẻm...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 100 m2 tại Phường Vĩnh Lạc - Rạch Giá - Kiên Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      bán ngay NHÀ ĐƯỜNG TRƯƠNG HÁN SIÊU NHÀ HOÀN THIỆN - SHR Công Chứng Ngay- DT trong giấy: 5x20 °°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°°- Kết cấu: vườn, 1...
      Phường Vĩnh Lạc, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 43 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 43 m2 174,42 triệu/m2
      DT: 43 mét vuông.Kiến trúc: 4 tầng.MT: 3.5 mét.giá: 7.7 tỉ Việt Nam đồng.Vị trí đắc địa: Ngõ nông, dễ dàng tiếp cận các tuyến phố chính.Nhà xây...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 80 m2 tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3.15 tỷ

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      ✅MT KD Rẻ Như Kiệt ✅Siêu phẩm 2 tầng MT Mẹ Nhu KD buôn bán sầm uất , sát Trần Cao Vân và Điện Biên Phủ “ tặng Fuul nội thất đẹp “ ✅Tiện ích : Dân...
      Đường Trần Cao Vân, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán đất full thổ cư siêu đẹp- Sổ đỏ chính chủ- Giá~ 19 triệu/m- Đan Kim- Văn Giang

      10.45 tỷ 549 m2 19,04 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng Gia đình cần bán nhà + vườn+ ao tại Văn Giang Mảnh đất full thổ cư làm nghỉ dưỡng hoặc Second Home siêu đẹp. Đã có nhà 1...
      Đường Đường 179, Xã Xã Liên Nghĩa, Huyện Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn nhà riêng 27 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 27 m2 200 triệu/m2
      -Nhà đường Trương Công Định, P. 14 Q. Tân Bình.-DT 5m x 5.35m, 4 tầng vừa xây.-Vị trí an sinh xã hội miễn bàn về tiện ích. Nhà ngay căn hộ HARMONA, sau...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 90 m2, hướng Bắc tại Đường 6 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.58 tỷ

      2.58 tỷ 90 m2 28,67 triệu/m2
      + Kết cấu: nhà mới, thiết kế hiện đại gồm 1 trệt, 2 lầu, 4 PN, 3  phòng vệ sinh, sân thượng, nhà mới dọn vô ở ngay, tặng nội thất hiện...
      Đường Đường 6, Phường Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 25 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 25 m2 80 triệu/m2
      NHÀ ĐỦ CÔNG NĂNG - 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - NHÀ ĐẸP Ở LUÔNNhà 4 tầng, xây mới có GPXD và thiết kế cơ bản:Tầng 1: Phòng khách, bếp.Tầng 2,3: Mỗi tầng 1...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 44 m2 tại Đường Calmette - Nguyễn Thái Bình - 1, giá 12 tỷ

      12 tỷ 44 m2 272,73 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 5m đường Calmette, Q. 1. Nhà vị trí đẹp, nhà mới, hẻm sạch đẹp, thông thoáng, khu vực văn minh lịch sự thuận tiện ở và đầu tư. _Gần mặt...
      Đường Calmette, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!