Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 70 m2 tại Đường Nguyễn Thanh Tuyền - 2 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 70 m2 185,72 triệu/m2
      -Nhà đường Nguyễn Thanh Tuyền, P. 2, Q. Tân Bình.-DT : ngang 4m dài 18m, sổ đẹp vuông vắn.-Nhà thiết kế 1 trệt 2 lầu đúc kiên cố. Gồm phòng khách rộng rãi...
      Đường Nguyễn Thanh Tuyền, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 795 triệu

      795 triệu 60 m2 13,25 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà hẻm xe hơi 5m, DT 60 mét vuông Bông Sao, Q. 8, gần chợ - sổ riêng - call ngay 0792 864 *** Anh Duy.- Bao ra sổ, giá còn...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 32 m2, hướng Tây tại Đường Lê Đình Cẩn - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 32 m2 73,44 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Lê Đình Cẩn, Bình Trị Đông, hẻm ô tô, sổ riêng, nhà còn mới 2 tỉ 350 còn thỏa thuận !!!- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng  | 3...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 54 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 54 m2
      Bán toà căn hộ chung cư mini tại Ngõ 8: Đường  Lê Quang Đạo,P. Phú Đô,Diện Tích  54 mét vuông, Xây 7 tầng mỗi tầng 2 phòng có thag...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      - Gia đình định cư cần Bán Nhà Tự Xây 82m², 5 phòng ngủ, Giá Chỉ Nhĩnh 8 tỉ, Đường Linh Trung, Thủ Đức, Nhà Đẹp Ở Ngay Full NT cao cấp .Mô tả:- Nhà...
      Đường Linh Trung, Linh Trung

      Bán gấp nhà 39 m2 tại Đường Kênh 26/3 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2.42 tỷ

      2.43 tỷ 39 m2 62,18 triệu/m2
      Nhà sổ hồng riêng chính chủ đường Lê Trọng Tấn, 3 tầng, 2,58tỉ. + Nhà ngay Lê Trọng Tấn, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân. + DT: 4 x 8m2. + Kết...
      Đường Kênh 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 50 m2 tại Đường Bạch Vân - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.99 tỷ

      5.99 tỷ 50 m2 119,8 triệu/m2
      Nhà Bạch Vân Q. 5, cách MT 25m, 2 mặt hẻm rộng thoáng, khu phân lô hoàn chỉnhNhà ngang 4m x dài 14.5m sử dụng, sổ công nhận 4m x 12m (50m²)Nhà sẵn 3 tầng, 4...
      Đường Bạch Vân, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      + Nhà bán nằm trong khu phân lô ngay sát Trường Đảng Nguyễn Ái Quốc (HV Chính trị Quốc Gia Sài Gòn).+ Vị trí nhà quá đẹp, mặt ngõ tương đối rộng oto...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 36 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3.7 tỷ

      3.7 tỷ 36 m2 102,78 triệu/m2
      -Ngộp bán nhanh nhà 2 lầu ngay Phan Văn Trị,BThanh-DT:36m-Nhà nội thất đầy đủ mới đẹp vào là thích ở ngay  -2 phòng ngủ,2 phòng vệ ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 1.8 tỷ

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      NHÀ BÁN 1/ TRẦN VĂN QUANG, TÂN BÌNHKết cấu : 1 trệt + 1 gác suốt  - 2 phòng ngủ - hẻm xe hơi, thông thoáng , gần chợ , BV , nhà thờ,...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 63 m2 tại Đường Thanh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 63 m2 114,29 triệu/m2
      NHÀ HOÀNG MAI, 5 TẦNG, DT 63M, MT 4M, GIÁ 7,2 tỉ. Bán nhà thịnh liệt, hoàng mai, lô gốc 2 thoáng, DT 63m, MT 4m, giá 7,2 tỉ, +Vị trí đẹp ngõ...
      Đường Thanh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 175 m2 tại Đường An Hải Đông 1 - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 14 tỷ

      14 tỷ 175 m2 80 triệu/m2
      💥💥 chính chủ gửi căn MT cách Nguyễn Văn Thoại chưa tới 30m. An Hải Đông Sơn Trà.👉 DT 175m ngang 6,2 nở hậu 6,4m.—+ Vị trí siêu đẹp, phù hợp xây hotel căn...
      Đường An Hải Đông 1, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà riêng 30 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 30 m2 150 triệu/m2
      ngôi nhà 31 mét vuông 5 tầng ngõ 405 thông 206 Cổ Linh, Thạch Bàn hoàn thiện đã xong sẵn nhà bàn giao. + Nhà xây thiết kế hiện đại view nhìn sân...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Văn Chí - Linh Trung - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      - Chủ lớn tuổi muốn về quê sinh sống cần Bán Nhà Chủ Tự Xây, Đường Lê Văn Chí, P. Linh Trung, Thủ Đức, 82m², 5 phòng ngủ, sổ hồng riêng, Full NT...
      Đường Lê Văn Chí, Linh Trung

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 139 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hoàng Hoa Thám - La Gi, giá 1.6 tỷ

      1.6 tỷ 139 m2 11,52 triệu/m2
      💥Chủ cần sang nhượng gấp ngôi nhà sổ riêng, nằm vị trí đẹp đắc địa Giá Rẻ siêu khủng👉DT ngang 6.4m dài 19m tổng 139,8m²+Mục đích sử dụng:  118.1m²...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Phước Hội, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - 1, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      NGỘP NGỘP NGỘP! Cô Sáu gửi bán nhanh ngôi nhà Nguyễn Thị Minh Khai, P.Bến Nghé, Q. 1 giá đã giảm cực sâu hẳn 2tỷ5- DT : 49 mét vuông ( 4 × 12.25)-...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2.58 tỷ

      2.58 tỷ 35 m2 73,72 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Nguyễn Thị Tú, 2 tỉ 580 còn thỏa thuận !!!- Nhà vừa xây 2 lầu + sân thượng | 4 PN + 3 WC + phòng thờ- Hẻm rộng 5m, hẻm thông, cao ráo,...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 50 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 3 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.6 tỷ

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      - hẻm ô tô Huỳnh Mẫn Đạt, P. 3, Q. 5, gần chợ An Đông.- Nhà hẻm rộng 5m, hẻm thông thoáng.Vị trí nhà nằm gần chợ, tiện ích xung quanh đầy đủ, mua ở hay...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!