Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Trần Thái Tông - An Khê - Thanh Khê, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 45 m2 105,56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 2 mặt kiệt nhựa oto K205 TRẦN THÁI TÔNG -P. An Khê - TP Đà Nẵng-DT đất: 45,2 mét vuông; diện tích sử dụng 135  mét vuông-Kiệt...
      Đường Trần Thái Tông, An Khê

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 45 m2 163,34 triệu/m2
      NHÀ ĐỊNH CÔNG MỚI KÍNH khôngONG - 45m² x 5 TẦNG - NGÕ THÔNG SÁT PHỐ - bìa đỏ CHÍNH CHỦDT: 45m² x 5 tầng (Xây mới hiện đại).Vị trí: Ngõ trước nhà rộng 3m,...
      Đường Định Công, Định Công

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 65 m2 61,08 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt oto Tôn Đức Thắng - cách đường chính chỉ 50m-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 65m² -Kiệt 5m oto vào tận nhà, cách đường chính khoảng50m-Công...
      Đường Tôn Đức Thắng, Hòa Khánh Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng, 91 m2 tại Đường Tôn Đản - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 91 m2 40,11 triệu/m2
      BÁN nhà cấp 4 KIỆT TÔN ĐẢN - CÁCH ĐƯỜNG CHỈ 30M-P. An Khê - TP Đà Nẵng-DT đất 91m², ngang 5m², sổ đẹp vuông vắn-Công năng: 2 PN, 1 nhà vệ sinh, 1...
      Đường Tôn Đản, Hòa An

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 53 m2, hướng Đông tại đường Đặng Phúc Thông - Gia Lâm, giá tốt

      Thỏa thuận 53 m2
      Chính chủ cần bán nhà tại Trùng Quán Phù Đổng Gia Lâm thành phố Hà Nội.Thông tin cơ bảnDT 52,5 m²bìa đỏ chính chủ đất ở lâu dàiNhà xây 3 tầng bê tông...
      đường Đặng Phúc Thông, Xã Phù Đổng, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 140 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 140 m2 96,43 triệu/m2
      BÁN NHÀ hẻm ô tô 481 TRƯỜNG CHINH P14 TÂN BÌNH  140M  SỔ HOÀN CÔNG  13,5 tỉCần bán nhà hẻm 481 Trường Chinh, P. 14, Q. Tân Bình, vị trí...
      481 Đường Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 41,29999923706055 m2 tại Phường Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 41,3 m2 182,81 triệu/m2
      Bán Nhà 4 Tầng – 41,3m2 – Huyền Kỳ, Hà Đông – Gần Nhiều trường đại học- Bán nhà tại số 6 ngách 51 ngõ 9 đường Huyền Kỳ, Phú Lãm, Hà Đông, Thủ đô Hà ...
      Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 57 m2 tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 57 m2 350,88 triệu/m2
      Anh Tuấn, chủ doanh nghiệp thiết bị y tế, gửi bán ngôi nhà khu Vạn Bảo, gần Liễu Giai, Lotte, đại sứ quán và KDC văn minh.DT 57m, lô góc thoáng sáng, oto...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 46 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 46 m2 186,96 triệu/m2
      💥LÊN SÓNG SIÊU PHẨM PHÚ NHUẬN Đ. THÍCH QUẢNG ĐỨC- 4 TẦNG NHÀ MỚI Ở LIỀN- 5 PN-  4  phòng vệ sinh💥Kết cấu & DT:• Nhà 4 tầng, thiết kế chuẩn...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 49 m2 tại Đường 14 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 49 m2 91,84 triệu/m2
      Nhà đẹp hai tầng 1trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 toilet, đường  số 14 Linh ChiểuThủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).DT: 49  mét vuông...
      Đường 14, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1233 m2, hướng Bắc tại Xã Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1233 m2 0,98 triệu/m2
      🔥 bán ngay ĐẤT VƯỜN RỘNG HƠN 1200m2 – SẴN NHÀ ĐẸP – ven biển LAGI – GIÁ CHỈ 1,2 tỉ 🔥Cơ hội hiếm để sở hữu đất vườn rộng + có nhà ở sẵn, thích hợp làm...
      Đường Đinh Công Tráng, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 100 m2 68,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP 3 MÊ - ĐƯỜNG CỔ MÂN MAI - HOÀ XUÂN - GIÁ CHỈ HƠN 6 tỉliên hệ SDT Đức xem nhà100m2 ( 5x20 ) vuông vắnĐường 5.5m ô tô đỗ trước nhàCông năng :...
      Đường Cổ Mân Mai 2, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà 50 m2 tại Phố Kim Mã - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 50 m2 350 triệu/m2
      Anh Cường, chủ thương hiệu rượu ngoại nổi tiếng, gửi bán ngôi nhà Kim Mã Nguyễn Công Hoan, gần Lotte Liễu Giai, đại sứ quán và nhiều tiện ích cao cấp.DT...
      Phố Kim Mã, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 42 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 42 m2 190,48 triệu/m2
      🔥 CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ YÊN LỘ – YÊN NGHĨA 42M 5 TẦNG THANG MÁY GIÁ CHỈ 8 tỉ 🔥📍 Vị trí đắc địa tại Yên Lộ – Yên Nghĩa – Hà Đông🏡 DT 42m2 – 5 tầng – oto đỗ...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 39 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 4 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 39 m2 76,93 triệu/m2
      Nhà đẹp một trệt một gác suốt, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, hẻm xe hơi tránh, đường  số 4 Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân...
      Đường 4, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 300 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 660 tr

      660 triệu 300 m2 2,21 triệu/m2
      Cần bán ngay dãy trọ ngợp ngay khu Becamex 300 mét vuông/ 660 tr KD 14p 2 kiot 12p thu nhập 18tr/th sổ hồng.- Vị trí: Becamex Chơn Thành Bình...
      Đường N3, Xã Minh Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhà sổ riêng 38 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Khoái - Hai Bà Trưng, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 38 m2 225 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố Nguyễn Khoái, thiết kế hiện đại, công năng hoàn hảo cho gia đình trẻ hoặc làm văn phòng.DT: 38m2 (từ tầng 2 đua ra 40m2). MT 4m...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 37 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 37 m2 224,33 triệu/m2
      NHÀ ĐƯỜNG HOÀNG MAI THÔNG MINH KHAI 🏡- *37m 5T, ô tô đầu ngõ, nhỉnh 8đ* 💸- *Nhà đường Hoàng Mai thông Minh Khai* 🏫- *Ở rộng rãi, 3 ngủ đẹp khép kín*...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!