Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà shr 36 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 36 m2 341,67 triệu/m2
      VĨNH PHÚC BA ĐÌNH LÔ GÓC 6 TẦNG THANG MÁY - NỘI THẤT SANG XỊN - TIỆN ÍCH VÔ VÀN - CHỦ THIỆN CHÍ BÁNNhõ thông Vĩnh Phúc - Hoàng Hoa Thám, khu vực đông cư ...
      Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 38 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 38 m2 250 triệu/m2
      - ĐẮT SẮT RA MIẾNG, VỊ TRÍ CỰC ĐẸP, CỬA VÂN TAY, SÀN GỖ, TẶNG đầy đủ nội thất, TB VỆ SINH THÔNG MINH CẢM BIẾN- Cực kỳ hiếm có, sát cạnh Ngoại giao đoàn,...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 34 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 34 m2 263,24 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY LẠC LONG QUÂN TÂY HỒ, ngõ tương đối rộng THOÁNG GẦN oto, ĐI BỘ RA HỒ TÂY, nội thất đầy đủNhà ở vị trí đẹp gần phố Lạc Long Quân, đường...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà 110 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Xiển - Vĩnh Phương - Nha Trang, giá 1,8 tr

      1.8 triệu 110 m2 0,02 triệu/m2
      chủ ở xa không rõ giá - đang cho thuê 5tr/1th không quản lý đc nên cần bán gấp cho khách đầu tư hay ở vị trí chuẩn cách biển 3 kilomet.💥DT :...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Vĩnh Phương, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà sổ riêng 55 m2 tại Xã Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      Chill một cái NR xịn xò ở Đường Đại Linh, p Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội đang chờ đón chủ mới! 6 tầng siêu thoáng đãng, MT 4m, cực kỳ thích hợp cho ai...
      Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 45 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 45 m2 183,34 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố KIM GIANG, ĐẠI KIM - 45m2 x 5T - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - GIAO THÔNG THUẬN TIỆNBán căn nhà phố Kim Giang, khu vực giáp ranh Thanh Xuân và...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 40 m2, hướng Tây tại Đường Tôn Đản - 15 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Nhà chính chủ không qua trung gian tại đường Tôn Đản Q. 4. Nhà còn mới trên DT 40 m², tổng DTSD 120m² bao gồm kết cấu một trệt và 2 lầu với phong cách thiết...
      Đường Tôn Đản, Phường 15, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 200 m2, hướng Tây tại Xã Bình Ninh - Chợ Gạo - Tiền Giang, giá 650 tr

      650 triệu 200 m2 3,25 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà vườn tiền chế trên DT đất 200 mét vuông, có 100 mét vuông thổ cứ, có đầy đủ tiện ích sân vườn, nướng BBQ, hồ bơi mini cho...
      Xã Bình Ninh, Huyện Chợ Gạo, Tiền Giang

      Bán nhanh căn nhà đẹp 46 m2 tại Đường Kim Giang - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 46 m2 177,18 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP KIM GIANG - 45 mét vuông 5 TẦNG - DÂN XÂY KIÊN CỐ - bìa đỏ CHÍNH CHỦ - 8.15 tỉGia đình bán nhà mặt tiền Kim Giang, P. Đại Kim, Hoàng...
      Đường Kim Giang, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 38 m2, hướng Đông tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 38 m2 189,48 triệu/m2
      HÀNG HIẾM KIM GIANG - NHÀ ĐẸP CHUẨN CHỈ - ngõ tương đối rộng THOÁNG - CHỦ GẤP BÁNsiêu hiếm trong khu vực Đại Kim - Kim Giang! ngôi nhà 38 mét ...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 38 m2 193,43 triệu/m2
      AN CƯ LÝ TƯỞNG - NHÀ ĐẸP KIM GIANG - 38m² - SÁT CÁC trường đại học LỚN - GIÁ 7.35 tỉVị trí vàng cho các gia đình có con em theo học tại các trường đại ...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 45 m2 183,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM KIM GIANG - NHÀ DÂN XÂY TÂM HUYẾT - 45 mét vuông x 5 TẦNG - ĐẸP Ở LUÔN - 8.25 tỉGia đình chuyển đổi cần nhượng lại ngôi nhà tự xây cực kỳ...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 294 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 294 m2 9,49 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Hưng Gia Phú Mỹ Hưng P Tân Hưng TP.HCMgiá siêu mềm chỉ 27,9 tỉ.bán ngay trong tháng.liên lạc. 0937 266 966
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 208 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 208 m2 98,56 triệu/m2
      Nhà 3 tầng (trệt – lửng – 2 tầng – sân thượng) đường Lạc Long Quân cho thuê/ bán- Vị trí: Đường Lạc Long Quân, P. 5, Q. 11, TP. Tp TP.HCM; gần...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Thạnh Xuân 52 - Quận 12, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 64 m2 64,07 triệu/m2
      Nhà mới đẹp, một trệt một lững,  đường Thạnh Xuân 52 Q. 12 cũ (nay là P. Thới An mới). Đông Nam. Chính chủ cần bán ngay, không qua trung...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 90 m2 tại Đường 7 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 90 m2 81,12 triệu/m2
      Nhà mới đẹp,  bốn tầng 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, sân thượng trước sau, đường số 7 Linh Trung Thủ Đức...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 60 m2 tại Phường Cao Xanh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Do chuyển sinh sống, CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 4 tầng 60 mét vuông SIÊU RỘNG, SÂN ĐỖ 10 oto tại Khu dự án Cao Xanh, Hạ Long.DT 60 mét vuông. MT 5mHướng...
      Đường Hà Khánh A, Phường Cao Xanh, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu căn nhà riêng 40 m2 tại đường Mễ Trì - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      40m²- 5 tầng- Hướng nhà sinh khí. - S.đỏ cất két.Gần trường họcNgõ sạch sẽĐiều em thích nhất là vườn rau tầng 5 – lên đó đứng buổi chiều mát cực...
      đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!