Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 33,400001525878906 m2 tại Xã Thụy Hương - Chương Mỹ, giá 3,82 tỷ

      3.82 tỷ 33,41 m2 114,38 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngôi nhà tại phú bến – thụy hương – chương mỹDT: 33,4m2xây dựng: 5 tầng kiên cố, thiết kế hiện đạicông năng: phòng khách, bếp, nhiều PN,...
      Xã Thụy Hương, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 28 m2 tại Đường Nguyễn Duy Dương - 3 - Quận 10, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 28 m2 126,79 triệu/m2
      Bán nhà Q. 10, Nguyễn Duy Dương, trệt lầu BTCT, hẻm an ninh, sổ hồng riêng-DT : 28m² ( 7m*4m )-Kết cấu : trệt, lầu, 2 phòng ngủ, 2WC -Sổ đang...
      Đường Nguyễn Duy Dương, Phường 3, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 33 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Bắc Sơn - Chúc Sơn - Chương Mỹ, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 33 m2 98,49 triệu/m2
      🏡 Bán nhà gần Chúc Sơn – P. Chương MỹDT: 40m²Kết cấu: Nhà 3,4tầng kiên cốĐường trước nhà xe con đỗ cửa 🚗giá: 3,25-3,4 tỉ📍 Vị trí thuận tiện:Cách trường...
      Đường Bắc Sơn, Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 180 m2 tại Đường Bùi Văn Bình - Chánh Mỹ - Thủ Dầu Một, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 180 m2 17,23 triệu/m2
      căn hộ chung cư phù hợp để ở hoặc để cho thuê phù hợp với gia đình 3-4 người, bề ngang với giá hiếmDễ mua - dễ ở - dễ bán.Vị trí: Trung tâm Thủ Dầu...
      Đường Bùi Văn Bình, Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 393 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 393 m2 63,62 triệu/m2
      🏡 căn biệt thự GẦN MT LÊ QUANG ĐỊNH   ☘️ 393 mét vuông • 3 tầng• 11 phòng ngủ, 8 nhà vệ sinh, thiết kế sang trọng với không...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 56 m2 tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 56 m2 38,4 triệu/m2
      + đc: hẻm 1/ đường 3 tháng 2, P. 14, Q. 10+ MÔ TẢ:- DT: 4m x 14m² => 56m² => Dt tổng: 168m²- Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu. Gồm 4 phòng ngủ,...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 59 m2 tại Đường Thành Thái - 8 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 59 m2 37,29 triệu/m2
      -  Gần nhà thờ Đồng Tiến- DT: 59m² ngang 4m dài gần 15m- Giá bán ngay chỉ 2 tỉ 200 tr có thỏa thuận- Kết cấu: Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ,...
      Đường Thành Thái, Phường 8, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 63 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Bình Thuận - Quận 7, giá 825 triệu

      825 triệu 63 m2 13,1 triệu/m2
      - sổ hồng từ năm 2015, bao sang sổ.- DT 63 mét vuông, ngang 5m dài 12,6m- Giá TT 825 tr, còn thỏa thuận, hẻm rộng oto ra vô thoải mái - Gần...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 15 - Quận 10, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      NHÀ 2 TẦNG TÔ HIẾN THÀNH Q10 – 50 mét vuông – CHỈ 1,3 tỉ+ Vị Trí: Tô Hiến Thành, P.15, Q10 – trung tâm, tiện di chuyển+ DT: 4m × 12,5m | CN...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 50 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 50 m2 28 triệu/m2
      NHÀ 2 TẦNG P. TÂN THUẬN – KHÔNG QUY HOẠCH – CÔNG CHỨNG NGAY• Vị trí cực đẹp: Cách MT chỉ 20m, sát Q. 4, gần KCX Tân Thuận & Lotte Mart.• DT: 4m x 12,5m...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 63 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 12 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 63 m2 19,05 triệu/m2
      - DT 63m² nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN,2 nhà vệ sinh. - giá mềm không thỏa thuận bớt giá. - cơ sở hạ tầng điện âm nước máy. - Đường 5m...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 12, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 54 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 54 m2 28,71 triệu/m2
      - Vị trí: đường Lê Đại Hành.  P. 11. Q. 11- DTSD*: 54m² (4m x 13,5m)- DT công nhận*: 54m²- Kết cấu*: 1 Trệt, 2 lầu- *4 phòng ngủ, 3 phòng ...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 62 m2 tại Đường Bình Thới - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 62 m2 17,75 triệu/m2
      - DT 62 mét vuông, công nhận đủ trong sổ giá chỉ TT 1 tỉ 100 tr giá niêm yết.- Tặng STK 50 tr cho khách mua lấy lộc.- KDC yên tĩnh, dân trí cao. Gần...
      Đường Bình Thới, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 58 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 910 tr

      910 triệu 58 m2 15,69 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + sân. - DTSD thực tế: 58m² DT sàn: 116m². - giá TT: Chỉ 910 tr không đâu rẻ bằng. 3 PN, 3  toilet, khu vực bếp,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 62 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - 12 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 62 m2 29,84 triệu/m2
      - Tình Trạng Nhà 1 Trệt 1 Lầu, 3 PN 2  phòng vệ sinh, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm. - Dt 62 mét vuông (4*15,5) Công...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 55 m2 tại Đường Thống Nhất - 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 55 m2 31,82 triệu/m2
      Bán nhà giá rẻ như cho ở Gò Vấp, nhà ở hay KD đều tiện.- Giá: 1 tỉ 750 còn TL- đc: 753/ Thống Nhất. P. 13. Gò Vấp- Có thể đi theo đường Trương Minh...
      Đường Thống Nhất, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 56 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 56 m2 41,06 triệu/m2
      Vỡ nợ do thua lỗ làm ăn nên cần bán nhanh để giải quyết nên bán giá rẻ hơn thị trường rất nhiều.Nhà 3 Tầng - Ngay Công Viên Gia Định - đường Thích Quảng...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 56 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 56 m2 26 triệu/m2
      - Giá : 1 tỉ 456 tr thỏa thuận- Vị Trí : Nguyễn Văn Khối - P.9 - Gò Vấp - Sài Gòn- Hướng : Đông tứ trạch- Kết cấu : 1 trệt 2 lầu gồm nhà để xe ô tô...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!