Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 64 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 64 m2 250 triệu/m2
      căn nhà phố HIỆN ĐẠI THANG MÁY 450KG HƯƠNG LỘ 2, ngã 4 BỐN XÃ 🏠 DT: 4 x 15m - đc : 836/18D Hương Lộ 2, BTĐ, Bình Tân. 🏗️ Kết cấu: 5 tấm – thang máy...
      836/18D Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 150 m2 tại Đường 1 - Chánh Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 150 m2 19,67 triệu/m2
      🏠 2.95 tỉ – KDC ĐÔNG ĐÚC📍 Vị trí: Thủ Dầu Một, gần chợ – trường học – tiện ích xung quanh đầy đủ 🔑 DT: 5 x 30m 🏗️ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, thiết...
      Đường 1, Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 130 m2, hướng Tây tại Xã Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      sổ hồng , đường vĩnh lộc gần ủy ban nhân dân xã vĩnh lộc bdt : 5 x 261 trệt , 1 lửng , hẻm otogần các tiện ích như trường học và chợ , bhx nhà...
      Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 68 m2 tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán NHÀ CÁT TƯỜNG PHÚ SINH Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa - Long An- Cách cầu lớn hốc môn 6km- Cách cầu vượt củ chi 9km- DT: 68m² (...
      Xã Mỹ Hạnh Bắc, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 120 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 120 m2 62,5 triệu/m2
      Chỉ hơn 7 tỉ - sở hữu nhà MT - ngay ủy ban nhân dân P. Ngũ Hành Sơn.L/H: 0932 474 384 ZaloĐường An Bắc 4, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Đấu lưng đường Lê Văn...
      Đường An Bắc 4, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất 135 m2 tại Đường 1 - Chánh Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 135 m2 12,6 triệu/m2
      🧱 1.7 tỉ – SỔ RIÊNG – XÂY TỰ DO📍 Vị trí: Thủ Dầu Một, KDC đông đúc, trung tâm kinh tế Bình Dương🔑 DT: 4.5 x 30m✨ Điểm sáng để đầu tư:Đất nền luôn là kênh...
      Đường 1, Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà riêng 64 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      Bán rẻ nhà hẻm 1 sẹc Liên khu 4-5, ngang 4 dài 16m. Giá 2,5 tỉ thỏa thuận. SDT 0704424055/p>
      Đường Liên khu 4-5, Đường Liên Khu 5 - 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 48 m2 tại Đường Võ Văn Vân - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 48 m2 35,42 triệu/m2
      Bán rẻ nhà 1 sẹc khu dan cứ động Vinh Lộc B, đường Võ Văn Vân 48m², giá 1,7 tỉ TLuong. SDT 0704424055/p>
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 43 m2 tại Đường 8 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 43 m2 102,33 triệu/m2
      Nhà vừa xây còn rất đẹp,  đường số 8 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 43  mét vuông , ngang 2,8 mét, nở hậu, dài 13 mét,...
      Đường 8, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Hồ Văn Tư - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 56 m2 117,68 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng, hẻm oto Hồ Văn Tư, Trường Thọ, Thủ Đức. 6,59tDT: 56m (4,3 x 13)SHR, thổ cư đủ, nhà hoàn công chuẩn chỉnh.Kết cấu: trệt, lửng, lầu. 3 PN,...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 23 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Đông - Thủ Đức, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 23 m2 128,27 triệu/m2
      Nhà mới xây mới, 1 trệt 1 lầu đường Kha Vạn Cân P. Linh Đông cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 22,5 m² (3x8), 2 phòng ngủ, 2 toilet, DT thực tế lớn...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 55 m2 tại Đường 8 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 55 m2 141,82 triệu/m2
      Nhà mới xây mới, 1 trệt 2 lầu sân thượng,  đường số 8 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 55 m² (4x14), 5 phòng ngủ, 5 phòng vệ ...

      Sở hữu nhà riêng 21 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 9 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 21 m2 214,29 triệu/m2
      Q. 4: bán nhà đẹp 3 tầng gần đường hoàng diệu. vô ở ngay.- giá 4ty500 ( thỏa thuận )- hỗ trợ NH 3ty- Ngay trường điểm nguyễn văn trỗi.- kết cấu trệt 2...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 9, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 63 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Kiểng - Quận 7, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 63 m2 16,67 triệu/m2
      - DT: 63m²,ngang 5 dài 12,6, giá 1 tỉ 050 tr còn thỏa thuận.- hẻm ô tô đi thoải mái, Đông Nam.- sổ hồng riêng năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 62 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 62 m2 21,78 triệu/m2
      - DT 62 mét vuông, công nhận đủ trong sổ giá chỉ TT 1 tỉ 350 tr giá niêm yết.- Tặng STK 50 tr cho khách mua lấy lộc.- KDC yên tĩnh, dân trí cao. Gần...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 65 m2 tại Đường Thống Nhất - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 65 m2 13,7 triệu/m2
      - Tình Trạng Nhà 1 Trệt 1 Lầu, 3 PN 2  phòng vệ sinh, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm. - Dt 65 mét vuông (5*13) Công...
      Đường Thống Nhất, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 64 m2 28,13 triệu/m2
      - Tình trạng nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN 2  nhà vệ sinh.- Có thể dọn vô ở đc ngay không cần sửa sang gì thêm.- DT 64 mét vuông ( 4*16 ) công nhận đủ...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 62 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 62 m2 22,59 triệu/m2
      -  Gần trường học tiện KD mua bán - DT: 4m x 15,5m - Giá bán gấp TT chỉ 1 tỉ 400 tr có thỏa thuận- Kết cấu: Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ,...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!