Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà 75 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG KIỆT TÔ HIỆU - NHÀ CÁCH ĐƯỜNG CHÍNH 20M-KIỆT oto-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT 75m2-Nhà Đẹp vô ở ngay-Kiệt ÔTô . nhà cách đường chỉ 20m -Khu...
      Đường Tô Hiệu, Hòa Khánh

      Sở hữu nhà 82,4000015258789 m2 tại Huyện Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 82,41 m2 29,74 triệu/m2
      Bán Nhà Đất SHR – Tân Thạnh Đông, Củ Chi – Giá 2,45 tỉCần bán nhà đất tại xã Tân Thạnh Đông, huyện Củ Chi, HCM.- DT: 82,4  mét vuông- Nhà Tây Nam,...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 56 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Võ Văn Vân - Tân Tạo - Bình Tân, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 56 m2 88,4 triệu/m2
      Chủ Cần Bán căn vừa xây đẹp pháp lí chuẩn chỉnh 🏠🏘️Hẻm 7,0m // Võ Văn Vân ,P.Tân Tạo,  Bình Tân giá 4,95 tỉ .📌DT đất : 4,0 x 14,0📌DT công nhận :...
      Đường Võ Văn Vân, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 78,30000305175781 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 78,31 m2 112,39 triệu/m2
      389/30e Tỉnh lộ 10 – Anlạc A, btân – 8.8 tỉ thỏa thuận💸💸BDS DÒNG TIỀN 20TR/ THÁNG, Nhà đang có HĐ cho thuê 3 năm- Sát q6 bà hom, hẻm tải quay đầuACE...
      389/30e Đường Tỉnh Lộ 10, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 42 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 42 m2 328,58 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay giá ưu đãi, do muốn chuyển vào Nam sống với con, có thể thỏa thuận giá.Nhà 4 tầng, khung cột chắc chắn, thông sang phố Trần Thái...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 57 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 57 m2 82,11 triệu/m2
      Nhà đẹp hai tầng , 2 phòng ngủ, đầy đủ công năng, đường Võ Văn Ngân Linh ChiểuThủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).DT: 57  mét vuông (6x10). Hẻm...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 36 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 36 m2 201,39 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN NHÀ ĐỊNH CÔNG - 36 mét vuông x5 TẦNG - THÔNG TIN MINH BẠCH - GIÁ CHUẨNTôi là Lê Thái - Môi giới thổ cư 10 năm khu vực Hoàng Mai. Tôi...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 9,26 tỷ

      9.26 tỷ 50 m2 185,2 triệu/m2
      SỐNG AN NHIÊN TẠI ĐỊNH CÔNG - KHU DÂN TRÍ CAO - NGÕ 3M NÔNG - siêu hiếm NHÀ BÁNNếu anh/chị đang tìm một nơi để an cư lâu dài, yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 9,26 tỷ

      9.26 tỷ 50 m2 185,2 triệu/m2
      SỐNG AN NHIÊN TẠI ĐỊNH CÔNG - KHU DÂN TRÍ CAO - NGÕ 3M NÔNG - siêu hiếm NHÀ BÁNNếu a/c đang tìm một nơi để an cư lâu dài, yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 36 m2, hướng Tây tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 36 m2 200 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐỊNH CÔNG 35m² x 5 TẦNG - GẦN PHỐ ĂN UỐNG - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - GIÁ 7.2 tỉCần bán nhà tại phố Định Công, vị trí trung tâm, di chuyển siêu nhanh.Kết...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 35 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,28 tỷ

      7.28 tỷ 35 m2 208 triệu/m2
      NHÀ ĐỊNH CÔNG ĐẸP NHƯ TRANH - MT RỘNG - CHỦ LÀM ĂN CÓ LỘC - GIÁ 7.28 tỉBán nhà Định Công, Hoàng Mai. Gia chủ là người thành đạt, làm ăn cực kỳ có lộc, nay...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 48 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 48 m2 192,71 triệu/m2
      AN CƯ LẠC NGHIỆP - NHÀ ĐỊNH CÔNG 5 TẦNG - 10 ph TỚI đại học BÁCH KHOA - KINH TẾ - XÂY DỰNGVị trí vàng cho các gia đình có con em đang học tập và làm việc...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 35 m2 207,15 triệu/m2
      SIÊU HOT - *** một căn BÁN - NHÀ ĐỊNH CÔNG DÂN XÂY TRẮC NỊCH - NGÕ NÔNG 3MCực hiếm! Khu vực Định Công cư dân ổn định, quỹ nhà bán cực ít, đặc biệt là nhà...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà 36 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,28 tỷ

      7.28 tỷ 36 m2 202,23 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐỊNH CÔNG TỰ XÂY TÂM HUYẾT - 36 mét vuông x 5 TẦNG - NGÕ 3M NÔNG THOÁNG - SỔ VUÔNG ĐẸPChính chủ gửi bán ngôi nhà tự xây cực kỳ tỉ mỉ và tâm...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 65 m2 61,08 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt oto Tôn Đức Thắng - cách đường chính chỉ 50m-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 65 mét vuông -Kiệt 5m oto vào tận nhà, cách đường chính...
      Đường Tôn Đức Thắng, Hòa Khánh Nam

      Bán nhà đất 50 m2 tại Đường Đại Từ - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 50 m2 185 triệu/m2
      *** một căn BÁN - KDC ỔN ĐỊNH ĐẠI TỪ - NHÀ DÂN XÂY TRẮC NỊCHCực hiếm! Cả khu phố Đại Từ cư dân đã ổn định lâu năm, nay mới có một nhà *** mở bán.chính...
      Đường Đại Từ, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 37 m2 tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,28 tỷ

      7.28 tỷ 37 m2 196,76 triệu/m2
      CHUYÊN GIA bất động sản HOÀNG MAI mở bán ngôi nhà TÂM HUYẾT TẠI ĐẠI TỪVới 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực thổ cư khu vực Hoàng Mai, tôi khẳng định đây...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 35 m2 tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 35 m2 204,29 triệu/m2
      DUY NHẤT một căn BÁN - KDC ỔN ĐỊNH ĐẠI TỪ - NHÀ DÂN XÂY TRẮC NỊCHCực hiếm! Cả khu phố Đại Từ cư dân đã ổn định lâu năm, nay mới có một nhà duy nhất mở ...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!