Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 36 m2, hướng Đông tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 36 m2 204,17 triệu/m2
      AN CƯ LẠC NGHIỆP - NHÀ ĐẠI TỪ 5 TẦNG - 15 ph TỚI đại học BÁCH KHOA - KINH TẾ - XÂY DỰNGBố mẹ đang tìm nhà cho con cái học tập tại TP Hà Nội không nên bỏ...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 38 m2 189,48 triệu/m2
      SIÊU HOT! BÁN NHÀ ĐẠI TỪ - CHỦ GẤP BÁNCần bán nhanh trong tháng ngôi nhà tại Đại Từ, Hoàng Mai để giải quyết công việc.DT 35m² x 5 tầng. Nhà mới, thiết kế...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 65 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 65 m2 61,08 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt oto Tôn Đức Thắng - cách đường chính chỉ 50m-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 65 mét vuông -Kiệt 5m oto vào tận nhà, cách đường chính...
      Đường Tôn Đức Thắng, Hòa Khánh Nam

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 75 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG KIỆT TÔ HIỆU - NHÀ CÁCH ĐƯỜNG CHÍNH 20M-KIỆT oto-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT 75m2-Nhà Đẹp vô ở ngay-Kiệt ÔTô . nhà cách đường chỉ 20m -Khu...
      Đường Tô Hiệu, Hòa Khánh

      Cần bán nhà đẹp 75 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 75 m2 53,2 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng Kiệt oto Tô Hiệu - sau ngôi nhà phố-Liên Chiểu, Đà Nẵng-DT đất: 75m2-Kiệt trước nhà rộng 4m thông Hoàng Thị Loan-Gân bến xe, KDC đông đúc...
      Đường Tô Hiệu, Hòa Khánh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 50 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 50 m2 460 triệu/m2
      Chị Linh, chủ doanh nghiệp đào tạo quốc tế, gửi bán tòa building phố Nguyễn Khánh Toàn, gần nhiều trường đại học, khu văn phòng và cư dân đông đúc.DT...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 66 m2 tại Đường Nguyễn Chánh - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 66 m2 78,04 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà 3 Tầng nội thất đầy đủ Kiệt Nguyễn Chánh-P. Hòa Khánh. TP Đà Nẵng-DT 65,5 mét vuông -Nhà có 3 PN có PN dưới,  toilet khép kín, 3...
      Đường Nguyễn Chánh, Hòa Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 45 m2 tại Đường Trần Thái Tông - An Khê - Thanh Khê, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 45 m2 105,56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 2 mặt kiệt nhựa oto K205 TRẦN THÁI TÔNG -P. An Khê - TP Đà Nẵng-DT đất: 45,2m²; diện tích sử dụng 135 m²-Kiệt đường nhựa oto đậu đổ -Đầy...
      Đường Trần Thái Tông, An Khê

      Sở hữu ngay nhà đẹp 66 m2 tại Đường Nguyễn Chánh - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 66 m2 78,04 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà 3 Tầng nội thất đầy đủ Kiệt Nguyễn Chánh-P. Hòa Khánh. TP Đà Nẵng-DT 65,5 mét vuông -Nhà có 3 PN có PN dưới,  nhà vệ sinh khép...
      Đường Nguyễn Chánh, Hòa Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 80 m2 tại Đường Hòa Minh 4 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 80 m2 81,88 triệu/m2
      HÀNG HIẾM - Bán nhà 2 tầng đường Hòa Minh 4 - gần biển-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-Dt đất: 80 mét vuông (5 x 16)m-Đường 5,5m, lề 3m-Đầy đủ Công năng sử...
      Đường Hòa Minh 4, Hòa Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 35 m2 205,72 triệu/m2
      SỐNG TIỆN NGHI TẠI ĐẠI TỪ - PHỐ ĂN UỐNG SÁT NHÀ - 5 ph RA HỒ LINH ĐÀMSở hữu ngay ngôi nhà tại tâm điểm vui chơi giải trí khu vực Đại Từ - Linh Đàm.Bước...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 66 m2 tại Đường Nguyễn Chánh - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 66 m2 78,04 triệu/m2
      Đường Nguyễn Chánh, Hòa Minh

      Cần bán nhanh nhà 53 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 53 m2 70,76 triệu/m2
      Nhà một trệt một lững,  đường  số 8 Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).DT: 53 m² (5x11), hẻm ô tô, 2 phòng ngủ, hiện đang cho...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 38 m2 194,22 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố ĐẠI TỪ 38 mét vuông, 5 TẦNG, NGÕ 3M, GẦN HỒ LINH ĐÀM, GIÁ 7.15 tỉNội dung:Chính chủ gửi bán căn nhà phố Đại Từ, Hoàng Mai:DT:...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Đại Từ - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,36 tỷ

      7.36 tỷ 36 m2 204,45 triệu/m2
      Cực hiếm! Cả khu phố Đại Từ cư dân đã ổn định lâu năm, nay mới có một nhà duy nhất mở bán.chính chủ là người làm ăn có lộc, xây dựng cực kỳ tỉ mỉ và chắc...
      Đường Đại Từ, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 42 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 42 m2 172,62 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐỊNH CÔNG - NHÀ MỚI KÍNH khôngONG - 42 mét vuông x 5 TẦNG - ngõ tương đối rộng THÔNG THOÁNG - CHỈ 7.25 tỉDT: 42 mét vuông, xây mới...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 35 m2 tại Đường Đại Từ - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 35 m2 210,86 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi cần nhượng lại ngôi nhà tự xây cực kỳ tâm huyết tại phố Đại Từ. Nhà khung cột bê tông chắc chắn, tỉ mỉ từng viên gạch, thiết kế hiện...
      Đường Đại Từ, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 55 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 55 m2 149,1 triệu/m2
      Bán nhà Định Công 55m2 x 5 tầng, giá 8.2 tỉ, bìa đỏ chính chủ.Vị trí: Khu vực Định Công, ngõ tương đối rộng, to, gần phố di chuyển cực thuận tiện.DT:...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!