Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 36 - Quận 12, giá 900 triệu

      900 triệu 65 m2 13,85 triệu/m2
      - Tình trạng nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN 2 WC.- Có thể dọn vô ở đc ngay không cần sửa sang gì thêm.- DT 65m² ( 5*13 ) công nhận đủ trong sổ.- Giá thỏa ...
      Đường Tân Chánh Hiệp 36, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 920 tr

      920 triệu 64 m2 14,38 triệu/m2
      - Giá 920 tr thỏa thuận, có bớt lộc cho khách mua thiện chí. - DT 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m có nở hậu . - Nằm trong KDC yên tĩnh,...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 40 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 40 m2 35,58 triệu/m2
      Cần thanh lý gấp ngôi nhà cực đẹp giá cực mềm chỉ có 1 tỉ 423 tr, nhanh tay mua ngay kẻo lỡ.Vị trí đẹp – Ở là mê, đầu tư là lời- DT: 40 mét vuông (4m...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 52 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 52 m2 32,68 triệu/m2
      Làm ăn thua lỗ nên cần bán nhanh để có tiền xoay sở nên bán rẻ hơn giá thị trường.Vị trí:hẻm 1/ Hương Lộ 2 – P. Bình Trị Đông – Bình Tân – Hồ Chí Minhhẻm...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 860 tr

      860 triệu 65 m2 13,24 triệu/m2
       - DTCN 65m² nở hậu 1m, ngang 5m dài 13m, không dính quy hoạch. - Giá TT 860tr, có luôn nội thất cho khách mua đc lấy lộc. - Có SHR năm 2015...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 55 m2 45,46 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà đẹp, có thể ở hay KD đều hợp, bao giá rẻ nhà đẹp cho các dân đầu tư- Vị trí: Lê Văn Sỹ, P.12, Q. 3- Hẻm 5m ô tô tới cửa – cách MT...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 950 tr

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      - Gần ngay Trung tân mua sắm Gigamall tiện ở cũng như đi mua sắm - DT 60 mét vuông ngang 4m dài 15m -hẻm xe hơi 5m xe ra vô thoải...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      ☘️ 6 TY 990 NHÀ 3 TẦNG SÂN THƯỢNG ☘️💥NHÀ HẼM oto THÔNG THOÁNG ĐƯỜNG PHAN HUY ÍCH , MỚI ĐẸP đầy đủ nội thất - vô ở ngay.💥🛑 Hẻm // Đường Phan Huy Ích...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 224 m2, hướng Bắc tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 224 m2 41,08 triệu/m2
             Nhà 2 tầng xây kiên cố, DT mỗi tầng 224.4m² (210m² trong sổ, 14.4m² sử dụng ngoài sổ). MT 10.6m giáp đường lớn rộng 12m, mặt...
      Đường An Hạ 4, Xã An Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 132 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 132 m2 284,1 triệu/m2
      NHÀ MẶT ĐƯỜNG oto PHỐ KHƯƠNG TRUNG – THÔNG VÀNH ĐAI 2.5, CÁC PHỐ VƯƠNG THỪA VŨ, HOÀNG VĂN THÁI - oto VÀO garage – 2 THOÁNG – TẶNG đầy đủ nội thất🚗 Đường...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 54 m2 tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 54 m2 100 triệu/m2
      🌇 NHÀ 3 TẦNG TRUNG TÂM THANH KHÊ, nội thất đầy đủ, HƠN 5 tỉ💥 vô ở ngay - TẦM GIÁ HIẾM TRONG KHU VỰC.=> Trục Trần Cao Vân – di chuyển nhanh ra biển...
      Đường Trần Cao Vân, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà riêng 75 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 13,18 tỷ

      13.18 tỷ 75 m2 175,74 triệu/m2
      Chính chủ gấp bán Toà 6 tầng căn hộ dịch vụ đang sẵn thu nhập 70 tr/tháng ổn địnhNgang 4,4m x 17m x 6 tầng sân thượng đúc kiên cố, 3 mặt thoáng mát không...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 55 m2 tại Đường Đền Lừ 2 - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 33,2 tỷ

      33.21 tỷ 55 m2 603,64 triệu/m2
      + Nhà vừa xây, đẹp xinh lung linh như tranh vẽ, khu đô thị Đền Lừ, Q. Hoàng Mai cũ, MT vừa đẹp, 2 thoáng trước và sau, 2 vỉa hè, kd, cho...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 125 m2 tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 0,82 triệu

      0.82 triệu 125 m2 0,01 triệu/m2
      Bán nhà c4 Đường Tân Liêm Đối Diện Chợ Phú Lạc - 5m x 25m - 125 mét vuông- Thổ Cư - Sát QL 50Bán nhà c4 hẻm gần chợ Phú Lạc, đường Tân Liêm, Bình...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 68 m2, hướng Bắc tại Đường Trần Văn Ơn - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 68 m2 151,48 triệu/m2
      BÁN NHÀ HẺM 10M KHU VIP 90 TRẦN VĂN ƠN – P. TÂN SƠN NHÌ – Q. TÂN PHÚ- DT: 4m x 17m.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng- Vị trí cực đẹp đối diện công viên,...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 40 m2 tại Đường Đền Lừ 2 - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 40 m2 662,5 triệu/m2
      + Nhà dân xây, đẹp xinh, khu đô thị Đền Lừ, Q. Hoàng Mai cũ, MT vừa phải, vỉa hè, kd, cho thuê. Tiện ích vô vàn, vị trí đẹp gần nhiều...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 72 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 18 tỷ

      18 tỷ 72 m2 250 triệu/m2
      🏘️Căn siêu phẩm nhà mặt tiền 836/16 Hương Lộ 2, KDC đông đúc, hẻm rộng thông thoáng, giao thương sầm uất.✨ DT: 4 x 18m✨ Kết cấu: 1 trệt, lửng, 3 lầu✨ 5...
      836/16 Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 18 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 9 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 18 m2 172,23 triệu/m2
      Bán nhà Q. 10, Nguyễn Tri Phương, trệt lầu BTCT, hẻm thông thoáng, sổ hồng riêng-DT : 18 mét vuông ( 2,6m*7m )-Kết cấu : trệt, lầu, 2  phòng ...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 9, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!