Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,98 tỷ

      6.98 tỷ 40 m2 174,5 triệu/m2
      #0BH007002* Vị trí nhà hẻm ô tô tránh Âu Cơ thông khắp nơi, gần vòng xoay Lê Đại Hành* DT: 4x10m. Nhà 4 tầng BTCT chắc chắn, ở hoặc khai thác KD đều đỉnh....
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 41 m2 tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 41 m2 348,79 triệu/m2
      - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - đầy đủ nội thất - DÒNG TIỀN CAO - KHE THOÁNG SAU NHÀ - KHÁCH MUA VỪA Ở VỪA CHO THUÊ - NGÕ THÔNG SANG LẠC LONG QUÂN - ô tô CÁCH NHÀ...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 105 m2 tại Xã Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 105 m2 18,1 triệu/m2
      * CHỦ GỞI: Nhà bán Xã CủChi ( Xã Phước Vĩnh An cũ )- DT 5m x 21m, Sổ riêng, full thổ cư- Nhà chủ vừa xây 1 trệt 1 lửng, sân oto trước sau, 1pk,...
      Xã Phước Vĩnh An, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 40 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      TRUNG TÂM BA ĐÌNH - NHÀ ĐẸP THOÁNG SÁNG- 3 BƯỚC RA oto – GIAO THÔNG THUẬN TIỆN+ Vị trí: Nhà nằm ngay sát đường lớn, di chuyển thuận lợi ra các trục chính,...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 35 m2 tại Đường Bằng B - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 35 m2 205,72 triệu/m2
      AN CƯ LÝ TƯỞNG - NHÀ BẰNG LIỆT 5 TẦNG - GẦN CÁC trường đại học - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀNBố mẹ tìm nhà cho con học tập tại Thủ đô Hà Nội không nên bỏ qua...
      Đường Bằng B, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 38 m2, hướng Đông tại Đường Bằng B - Hoàng Mai, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 38 m2 194,22 triệu/m2
      Bán nhà Bằng Liệt 38m2x5T - Khu vực phát triển mạnh - Hạ tầng hướng Tây Nam Linh Đàm đồng bộNhà nằm tại vị trí trung tâm phát triển của Q. Hoàng Mai, phố...
      Đường Bằng B, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Bằng B - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 50 m2 184 triệu/m2
      TÌM ĐÂU RA CĂN THỨ 2? NHÀ BẰNG LIỆT ĐẸP LONG LANH - HÀNG XÓM CỰC TỐT - 9.2 tỉMôi trường sống quyết định tương lai. ngôi nhà tại Bằng Liệt không chỉ đẹp về...
      Đường Bằng B, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 36 m2, hướng Đông tại Đường Bằng B - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 36 m2 201,39 triệu/m2
      ĐÓN ĐẦU QUY HOẠCH - NHÀ BẰNG LIỆT 5 TẦNG - SÁT hướng Tây Nam LINH ĐÀM - TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CAOCơ hội sở hữu BĐS tại khu vực đang phát triển từng ngày -...
      Đường Bằng B, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 67 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 67 m2 328,36 triệu/m2
      Chị Ngọc, chủ doanh nghiệp thời trang cao cấp, gửi bán ngôi nhà phố Đội Cấn, gần Lăng Bác, Hoàng Hoa Thám, KDC văn minh và nhiều tiện ích.DT 67m, xây 7...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 65 m2 tại Đường Chuyên Dùng 9 - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 65 m2 81,54 triệu/m2
      Nhà kết cấu BTCT DT 4x16m kiên cố chắc chắn, vuông như tờ A4, KDC hiện hữu, không dính quy hoạchNhà ngay vị trí trung tâm phía bên kia là trung tâm Q. 4, Q....
      Đường Chuyên Dùng 9, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 41 m2 tại Đường Tân Mỹ - Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 41 m2 112,2 triệu/m2
      nhà c4 DT 5x9m kiên cố chắc chắn KDC hiện hữu, không dính quy hoạch ngay đại học Tài ChínhNhà ngay vị trí trung tâm phía bên kia là trung tâm Q. 4, Q. 1,...
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 67 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 67 m2 128,36 triệu/m2
      ✅ BÁN căn nhà phố ĐƯỜNG TẦM VU , ĐANG CÓ HĐ THUÊ 13 tr/THÁNG+ Vị trí : đường Tầm Vu ,Ninh Kiều , Cần Thơ+ Kết cấu : nhà 1 Trệt 1 Lầu : 3 PN, có PN tầng ...
      Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 274 m2, hướng Tây-Nam tại Phường An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 15 tỷ

      15 tỷ 274 m2 54,75 triệu/m2
      ✅ BÁN ngôi nhà phố ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN HỒNG PHÁT , ĐANG CHO THUÊ 30 TR/THÁNG+ DT : 4,5m × 43m = 196,7m2+ diện tích sử dụng : 274m2+...
      Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 454 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Tân An - Ninh Kiều, giá 18 tỷ

      18 tỷ 454 m2 39,65 triệu/m2
      ✅ BÁN hotel 16 PHÒNG MT ĐƯỜNG NGUYỄN AN NINH P. TÂN AN , GẦN BẾN NINH KIỀU+ Vị trí : đường Nguyễn An Ninh , P. Tân An , Ninh Kiều , Cần Thơ+ Thích hợp : mở...
      Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay căn nhà 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      ✅ BÁN DÃY TRỌ 6 PHÒNG ĐƯỜNG SỐ 1 khu dân cư đại học Y DƯỢC , GẦN trường đại học Y DƯỢC+ Bán nền đường số 1 khu dân cư DHYD lộ 40m bờ kè siêu đẹp...
      Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay nhà đất 52 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 52 m2 182,7 triệu/m2
      SIÊU PHẨM KIM GIANG - NHÀ DÂN XÂY TÂM HUYẾT - 52 mét vuông x 5 TẦNG - ĐẸP Ở LUÔN - 9.5 tỉGia đình chuyển đổi cần nhượng lại ngôi nhà tự xây cực kỳ...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 50 m2 184 triệu/m2
      HÀNG HIẾM KIM GIANG - NHÀ ĐẸP CHUẨN CHỈ - ngõ tương đối rộng THOÁNG - CHỦ GẤP BÁNsiêu hiếm trong khu vực Đại Kim - Kim Giang! ngôi nhà 50m2 xây 5 tầng...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà 50 m2, hướng Đông tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 50 m2 193,6 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố KIM GIANG, ĐẠI KIM - 50m2 x 5T - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - GIAO THÔNG THUẬN TIỆNBán ngôi nhà phố Kim Giang, khu vực giáp ranh Thanh Xuân và...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!