Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà đẹp 64 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 12 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 64 m2 31,1 triệu/m2
      Xoay vốn bán nhà Hoàng Diệu, p.12, Q. 4. Giá 1,99 tỉ/64m², hẻm thông rộng rãi, sang tên ngayDT 64m² (4x16)Kết cấu 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ 4wcNhà đang...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 12, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 240 m2 tại Đường 8 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 240 m2 25,8 triệu/m2
      ✅ BÁN NHÀ 51 MT DS8 – BÌNH HƯNG HOÀ B, BÌNH TÂN ✅ DT: 4 x 24,2m (96,7 mét vuông), sàn 249,4 mét vuông – đã hoàn công ✅ Kết cấu: 4 tầng gồm...
      55Đường 8, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 75 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Nhà đẹp hoàn thiện trung tâm TP Thuận AnNhà 1 trệt­ với lầu,hiện đại, DT 4.7x16=75m² thổ cư, DT sàn hơn 100m². sân để xe p.khách,...
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà 26 m2 tại Phố 8/3 - Đồng Nhân - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 26 m2 192,31 triệu/m2
      Vị trí: Ngõ thông, vài bước ra Hồ Hai Bà Trưng – không khí mát mẻ quanh năm Hiện trạng: Nhà mới, thiết kế hợp lý – phù hợp vợ chồng trẻ ở ngay Tiện ích: Gần...
      Đường 8/3, Đồng Nhân

      Bán gấp nhà sổ riêng 110 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      Nhà 3 tầng xây cực đẹp:- Trệt: garage oto, phòng khách- Lửng: Bếp + không gian sinh xã hội hoạt chung- T1: 2 ngủ khép kín- T2: 2 ngủ + khép kín- T3 : sân...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 40 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 40 m2 237,5 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác, cần bán ngay nhà mặt tiền Cầu Giấy, khu vực tập trung nhiều trường đại học lớn,như đại học Sư Phạm, đại học Quốc...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 36 m2 tại Đường Quang Trung - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 36 m2 86,12 triệu/m2
      Vị trí quá tốt cho con em học sinh sinh viên, vì gần trường chuyên #NguyễnHuệ danh tiếng, gia đình 6-7 người hoặc KD onl.DT 36 mét vuông, Đã xây và sử...
      Đường Quang Trung, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 70,5 m2 tại Đường Thạnh Xuân 43 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 70,5 m2 78,02 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ 3 TẦNG MỚI CỨNG – HXT – GẦN HÀ HUY GIÁP – THẠNH XUÂN Q.12 GIÁP GÒ VẤP 📍 đc: Thạnh Xuân 43, P. Thạnh Xuân, Q. 12 📐 DT: 70,5 mét ...
      Đường Thạnh Xuân 43, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 66 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 66 m2 113,64 triệu/m2
      Bán nhà đường Hoàng Văn Thụ, P4, Tân Bình – gần công viên Hoàng Văn Thụ- DT: 5m x 15m nở hậu 6m. CN 66m2, diện tích sử dụng 119m2. Nở hậu tài lộc, không...
      Đường Hoàng Văn Thụ, 4

      Bán gấp nhà shr 156 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 156 m2 51,22 triệu/m2
      Trung tâm Trường Thọ ( Thủ Đức ). nền đất hiếm cạnh Vành Đai 2 đang thi công DT đẹp 7,1m x 22m vuông như tờ A4 sổ hồng chính chủ trang bìa ! Hẻm...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 1 - Quận 10, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 60 m2 42 triệu/m2
      Kẹt vốn KD bán nhanh nhà Lê Hồng Phong, p.1, Q. 10. Giá 2,52 tỉ/60m², hẻm ô tô 5m, sang tên ngayDT 60m² (4x15)Kết cấu 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 220 m2 tại Đường Nghĩa Phát - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 220 m2 113,64 triệu/m2
      💥💥GẤP TRONG THÁNG HẠ THÊM 1 tỉ - GIÁ MỚI 25 tỉ (TL)🔥 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ – ĐƯỜNG NGHĨA PHÁT, P. 6, TÂN BÌNH 🔥💎 DT rộng 220 mét vuông (12m x 18.5m),...
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Bán nhà hẻm // đường Lạc Long Quân, P9, Tân Bình – Nhà 3 tầng đẹp, vô ở ngay- DT: 4 x 12m – Công nhận 45m2, diện tích sử dụng 129m2. SHR, hoàn công đầy...
      Đường Lạc Long Quân, 9

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 56 m2 39,11 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà ngộp đ.Nguyễn Duy Trinh, Trường Thạnh, Q. 9. Giá 2,19 tỉ/56m², sang tên ngay DT 56m² (4x14)Kết cấu 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ...
      Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 85 m2 tại Đường Bùi Giáng - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 85 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Bùi Giáng - Đường 7,5m thông thoáng- P Hoà An, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng- Dtđ: 85m² (ngang 5m vuông vắn) - Đường rộng 7m5- Đầy đủ công...
      Đường Bùi Giáng, Hòa An

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 38 m2 tại Phố Trần Tử Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 6,8 triệu

      6.8 triệu 38 m2 0,18 triệu/m2
      - Nhà vị trí đẹp, oto gần phố Trần Bình kết nối Dương Khuê, Hồ Tùng Mậu đi lại dễ dàng, gần bến xe Mỹ Đình, các trường đại học lớn Thương Mại, Sư Phạm,...
      Phố Trần Tử Bình, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 30 m2 231,67 triệu/m2
      nhà ở phố Đại Linh- Trung Văn, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội có DT 30m², thiết kế 4 phòng ngủ + 5 phòng vệ sinh + bếp, phù hợp cho gia đình lớn...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 40 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      bán ngay SIÊU PHẨM NHÀ NAM TỪ LIÊM – 40m2 – 4 TẦNG – oto ĐỖ CỬA – CHỈ 5 tỉ 🔥🏡 Thông tin chi tiết:DT: 40m2Kết cấu: 4 tầng chắc chắn, thiết kế hiện...
      Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!