Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 77 m2 tại Đường Hoàng Thúc Trâm - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 77 m2 48,06 triệu/m2
      Bán nhà kiệt 69 hoàng thúc trâm (kiệt 3m) có bãi đỗ ô tô rộng trước kiệt (đi bộ vào chưa đến 1p)Dtd 77 mét vuông, 2 tầng 2 mê. Bao gồm 3 PN (1 PN...
      Đường Hoàng Thúc Trâm, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 77 m2 tại Đường Hoàng Thúc Trâm - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 77 m2 48,06 triệu/m2

      Sở hữu căn nhà đẹp 73 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 73 m2 271,24 triệu/m2
      căn nhà riêng này nằm ở Đại Linh, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội. Với DT 73m², nhà có 6 PN và 7  phòng vệ sinh. Nội thất cơ bản, phù hợp...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 56 m2 244,65 triệu/m2
      Phân lô Chiến Thắng, Văn Quán - Hà Đông có nhà đẹp cần bán, gần đường Trần Phú, học viện an ninh ngôi nhà gia đình tự xây chắc chắn có DTSD 56m²; vị...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 40 m2 tại Phố Cầu Am - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      🌺 VẠN PHÚC HÀ ĐÔNG - THANG MÁY - LÔ GÓC - SÂN RIÊNG - NHÀ MỚI 5 TẦNG - 7,x - MT 4M - mặt ngõ tương đối rộng hơn 3m bao thoáng sáng - khu vực trung tâm ở...
      Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 43 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 43 m2 174,42 triệu/m2
      - Khu vực trung tâm,ĐI BỘ CŨNG CHỈ 3 ph LÀ RA ĐẾN MẶT PHỐ CẦU GIẤY,  là nút thắt giao thông đi các ngả xuôi về Xuân Thuỷ, sát Nguyễn Văn Huyên, ra Láng...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 28 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 0,00628 triệu

      0.01 triệu 28 m2 0,01 triệu/m2
      GỐC LÕI ĐỐNG ĐA - NGÕ NÔNG BA GÁC, CÁCH PHỐ 50M - NHÀ MỚI - đầy đủ nội thất . 🍀🍀 Vị trí quá đỉnh, quá đẹp. Gần phố, gần chợ, lõi Đống Đa thuận...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 81 m2 tại Đường Tân Xuân 6 - Tân Xuân - Hóc Môn, giá 700 tr

      700 triệu 81 m2 8,65 triệu/m2
      Không còn đường cứu Đổ nợ chủ kẹt tiền  bán ngay nhà cáp 4 ngay đường Tân Xuân 6 , xã Tân Xuân, Hóc Môn.Giá 700tr , SHRCách đường song hành đi vào...
      Đường Tân Xuân 6, Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 85 m2 tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 85 m2 18,71 triệu/m2
      ✅Bán Nhà Ấp Mới 1,Tỉnh Lộ 824,Mỹ Hạnh Nam,Đức Hoà,Long An.👉DT: 6-15M ,1Trệt , 1St, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng thờ. tiện ích Đầu Đủ...
      Đường Ấp Mới 1, Xã Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán nhà shr 35 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 35 m2 202,86 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp: Cách phố Minh Khai 100m, gần Times City – 5 ph lên phố🏠 Thiết kế: Nhà 5 tầng, 7 phòng khép kín – đầy đủ nội thất💰 Dòng tiền: Thu nhập...
      Đường Minh Khai, Minh Khai

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 46 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 46 m2 130,44 triệu/m2
      Hoàng Văn Thái DT 46M! 4T! MT 4.6 M GIÁ 6.X tỉBẤT CHẤP ĐẦU TƯ - NHÀ DÂN KHÁCH PHẢI NHANH K LÀ K KỊP ĐÂU Ạ.oto ĐỖ CỔNG - NỞ HẬU - DÂN TRÍ CAO - 3 NGỦ ĐỦ CÔNG...
      Đường Hoàng Văn Thái, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà 60 m2 tại Đường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      khu đô thị mới Đại Kim DT 54/60T2M, 4TX MT 4.3 M GIÁ 1X tỉPHÂN LÔ VIP - HAI THOÁNG TRƯỚC SAU - VỈA HÈ oto TRÁNH DỪNG ĐỖ - GẦN PHỐ - KD VP SIÊU ĐỈNH.- 👉Vị...
      Đường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 78 m2 tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 78 m2
      PHÂN LÔ Lạc Trung DT78M! 6 T! MT6 M GIÁ 2XX tỉVIP HAI BÀ - THÔNG SỐ HOA HẬU - 2 oto NGỦ TRONG NHÀ PHÂN LÔ THÔNG CÁC NGẢ - NHÀ ĐẸP LONG LANH - XỊN XÒ - Ô CHỜ...
      Phố Lạc Trung, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      🌹🌹 60M x 9 TẦNG - garage oto. 🌹🌹NHÀ MỚI - THÔNG SÀN - KDPHÂN LÔ - ĐỀN LỪ - HOÀNG MAI - GIÁ RẺ💕Vị trí đẹp , nhà mới cứng , nội thất cao cấp , thuận...
      Đường Đền Lừ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 32 m2 300 triệu/m2
      NHÀ SIÊU ĐẸP NHƯ hotel, LÔ GÓC, oto TẢI QUA NHÀ MẶT NGÕ THÔNG KD CÁCH KĐT 30M HƯỞNG CHỌN TIỆN ÍCH KHU NGOẠI GIAO ĐOÀN, TÂY HỒ TÂY MỘT TRONG NHỮNG KĐT ĐỈNH...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 90 m2 tại Đường 768 - Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      căn biệt thự MiNi giáp P. Bửu Long 5p di chuyển chỉ 700tr sắp hoàn thiện- DT 6,2x15 SHR, 100 phần trăm thổ cư- Giá chỉ còn 2ty3 có thỏa thuận- điện...
      Đường 768, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà riêng 38,20000076293945 m2 tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38,21 m2 130,9 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán nhà cấp 4 tại phố Viên, Q. Bắc Từ Liêm với DT trên sổ 38.22m², thực tế 41.5m²Nhà 2 mặt ngõ trước sau (mặt sau nhìn ra Viện bảo vệ...
      Phường Đức Thắng, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 56 m2 tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      Giá ngộp chỉ một căn duy nhất đường Bà Hom, p.13, Q. 6. Giá 2,25 tỉ/56m², sang tên mua bán ngayDT 56m² (4x14)Kết cấu 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ 4wcKDC...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!