Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà shr 52 m2 tại Phường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 52 m2 169,24 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp, vài bước ra Hồ Tây. ngõ tương đối rộng, ba gác vào thoải mái.🏠 DT 52 mét vuông, MT 8.4m, xây 4 tầng kiên cố.Tầng 1: bếp, để xeTầng...
      Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 46,099998474121094 m2 tại Phường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 46,1 m2 271,15 triệu/m2
      💠 Diện tích: 46.1 mét vuông | 4 tầng 💠 Giá: 12.5 tỉ (thỏa thuận trực tiếp với chính chủ)💠 Pháp lý: bìa đỏ chính chủ🏠 Thiết kế: 4 tầng nội...
      Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 35 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 35 m2 217,15 triệu/m2
      🎯 BÁN NHÀ ĐẸP YÊN HÒA - CHẤT NHƯ NƯỚC CẤT - CHỦ TỰ XÂY TÂM HUYẾT📍 Vị trí trung tâm  – pháp lí chuẩn chỉnh💎 Chất lượng xây dựng đáng tiền từng viên...
      Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 60 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 3/2 - 1 - Quận 10, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      nhà tại Đường 3/2, P. 1, Q. 10, Sài Gòn là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với DT 60 mét ...
      Đường 3/2, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 51m , giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 102 m2 132,36 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố KD ĐƯỜNG GÒ XOÀI, BÌNH TÂN - GIÁP TÂN PHÚVị trí đắc địa, gần chợ, MT đường Gò Xoài, giao thông thuận tiện, KDC sầm uất.DT: 5.1 x 20mKết...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2 tại Phố Lương Định Của - An Phú - Quận 2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Bạn đang tìm một căn nhà sang – xịn – tiện nghi tại trung tâm thành phố. Thủ Đức? Đây là lựa chọn tuyệt vời:+DT: 5x20m – nhà 1 trệt, 3 lầu, sân thượng...
      Đường LƯƠNG ĐỊNH CỦA, An Phú

      Cần bán căn nhà 44 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Phú Định - 16 - Quận 8, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 44 m2 111,14 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm ô tô 8m, số 79/51 Phú Định, P. 16, Q. 8, TP. TP.HCM (cách Võ Văn kiệt 200m). DT: 4x11m; 1 trệt 1 lầu đúc; Tổng DTSD: 77,7 mét ...
      Đường Phú Định, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 40 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 40 m2 16,25 triệu/m2
      📍 Vị trí: Trung tâm Thị trấn Đức Hòa – Long An🔹 Kết cấu: 1 trệt – 1 lầu🔹 DTSD: 80m²🔹 Công năng đầy đủ: 1 phòng khách1 bếp2 PN2  nhà vệ ...
      Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhà 54,79999923706055 m2 tại Phường 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 54,8 m2 48,91 triệu/m2
      Bán nhà ngang 5m hẻm Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8. Nở hậuGiá: 2.68 tỉ– DT đất: 54.8 (5.16m x 10.88m); nở hậu 5.28m– Hiện trạng: nhà c4– Hướng: hướng Đông ...
      Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 39,5 m2 tại Phường 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 39,5 m2 65,83 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8.Giá: 2.6 tỉ– DT đất: 39.3 (4m x 9,75m)– Hiện trạng: nhà c4– Hướng: hướng Tây Nam– pháp lí: SHR, công chứng sang...
      Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 42 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,18 tỷ

      7.18 tỷ 42 m2 170,96 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Ba Đình P. 10 Q. 8. Nhà nở hậu, MT đường đông đúc, gần chợ– DT đất: 42.1 mét vuông (4.42m x 8.69m); nở hậu 4.75m; DTSD:...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 44 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 44 m2 306,82 triệu/m2
      nhà tọa lạc tại Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1, TP.HCM, sở hữu DT 44  mét vuông với giá 13,5 tỉ VND. Nhà không có nội thất, hướng cửa chính và...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 54,79999923706055 m2 tại Phường 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 54,8 m2 48,91 triệu/m2
      Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 88 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 88 m2 82,96 triệu/m2
      Bán nhà đường Phạm Văn Hai, P. 5, Tân Bình – kết nối Trường Sa- DT: 4 x 22m, CN 88 mét vuông – DTSD 149 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu cũ –...
      Đường Phạm Văn Hai, 5

      Cần bán nhanh căn nhà 64 m2 tại Đường Thạnh Lộc 49 - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 64 m2 88,29 triệu/m2
      🏡 CHỦ CẦN bán ngay – NHÀ 5 TẦNG MỚI ĐẸP – GIẢM GIÁ SÂU CHỈ CÒN 5.65 tỉ!📍 Vị trí đắc địa – MT nội bộ chỉ cách Hà Huy Giáp 28m🚗 Hẻm nhựa 12m, có vỉa hè...
      Đường Thạnh Lộc 49, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 75 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 75 m2 117,2 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Cách Mạng Tháng 8, P7, Tân Bình – căn hộ góc đắc địa- DT: 5 x 15m – CN 75 mét vuông – diện tích sử dụng 179 mét vuông....
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Cần bán nhanh nhà shr 70,70999908447266 m2 tại Đường Hòa Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 70,71 m2 140 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGÕ YÊN NGHĨA - 5 TẦNG ĐẸP LONG LANH - 2 MẶT NGÕ otoChào các bác! Nhà em ở Yên Nghĩa giờ cần bán lại đây ạ. Nhà xây kiên cố, thiết kế hợp lý và hiện...
      nhà văn hoá tổ 16 Yên Nghĩa

      Sở hữu ngay nhà đẹp 79 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 79 m2 253,17 triệu/m2
      Bán nhà 79 mét vuông x 9 tầng thang máy – Dòng tiền 75 tr/tháng – Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân – Chỉ hơn 20 tỉ.Vị trí:Nhà nằm đoạn đẹp phố Vương Thừa Vũ...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!