Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà shr 35 m2 tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      🏡 Nhà đẹp, giá mềm, phải nhanh mới kịp!📍 Gần mặt phố Cổ Nhuế – trung tâm Bắc Từ Liêm, vài bước ra đường lớn📍 ngõ tương đối rộng, xe ba gác tránh nhau...
      Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 70 m2 88,58 triệu/m2
      🌿100m MT Ni Sư Huỳnh Liên – 70m2 (4x17.2) – Dòng tiền 15tr/th - 6.2 tỉ✅ Cách MT 100m, oto thẳng tới nhà✅ Kết cấu: 1 trệt – 1 lửng, gồm 3 phòng ngủ –...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 60 m2 tại Đường Thành Mỹ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      🏡 1 bước ra hẻm xe tải Thành Mỹ - 60m2(4.5*12)- dòng tiền 15tr/th- 6.5 tỉ TL✅ Kết cấu: 1 trệt – 1 lầu, tiện xây mới✅ Hẻm trước nhà gần 3m – Cách hẻm xe ...
      Đường Thành Mỹ, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 90 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 90 m2 63,12 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT 2 tầng đường Lê Văn Sỹ - sát biển- Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng- DT 90m2- Đường 5,5m, lề 3m- Đầy đủ Công năng sử dụng- Tiện ích trong bán...
      Đường Lê Văn Sỹ, Hòa Minh

      Bán nhà sổ riêng 56 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 56 m2 160,54 triệu/m2
      NR 3 tầng, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, thiết kế cơ bản, Tây Nam, thích hợp cho gia đình trẻ.MT 4.3m, ngõ tương đối rộng 3m, dễ dàng vào...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 68 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 68 m2 183,83 triệu/m2
      Ở một khu vực sầm uất như P. Trung Văn, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội, có một căn nhà riêng 2 tầng cực chất với DT 68m². căn nhà này có 2 PN, 3 WC và...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 56 m2 tại Đường Lê Duẩn - Nguyễn Du - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 56 m2 157,15 triệu/m2
      + 250m công viên,hồ (điểm pháo hoa,countdown)+ 12 bước ra phố+ Nở hậu, nhà đẹp, dân xây chắc+ 2 thoáng , lênh láng ánh sáng, không khí đối lưu+ An ninh ,...
      Đường Lê Duẩn, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 101 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 101 m2 88,12 triệu/m2
      🏡 Nguyễn Hồng Đào, P14, TB – 101.3 mét vuông – Ngang 6M – Chỉ 8.7 tỉ TL                      ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 105 m2 tại Đường Nhật Chiêu - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 72 tỷ

      72 tỷ 105 m2 685,72 triệu/m2
      📍 Nhà mặt phố Nhật Chiêu, đoạn thẳng tắp đẹp nhất phố, trước mặt là công viên có thể KD ngày đêm trong nhà, vỉa hè 2 bên và công viên trước nhà.📍 View...
      Đường Nhật Chiêu, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 33 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 33 m2
      🌹🌹 SIÊU PHẨM LÔ GÓC NHÀ TRẦN CUNG - CỔ NHUẾ - BẮC TỪ LIÊN - 3 MẶT THOÁNG - ngõ tương đối rộng THÔNG THOÁNG - CHỦ CẦN bán ngay! 🌹🌹 ✨ Nhà đẹp...
      Trần Cung, Phường Cổ Nhuế , Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 47 m2 tại Đường Phú Xá - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 47 m2 329,79 triệu/m2
      Vị trí : - Nhà thuộc Dự án nhà ở Ao Đình, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ.- Vị trí siêu hiếm nhà bán, phía trước nhà oto tránh, đỗ ngày đêm, có vỉa hè, ...
      Đường Phú Xá, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà 50 m2 tại Đường Phúc Hoa - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      + Vị trí nhà tuyệt đẹp, MT rộng sẵn nhà ở luôn. Gần trường cấp 1 Phú Thượng, Sát Chợ Phú Gia Tây Hồ. Đối điện Sunshine Riverside Tây Hồ.+ Khu vực nhà nằm...
      Đường Phúc Hoa, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 80 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà sổ riêng vaybank đcDt :4x10 xây 1lửng 3 phòng ngủ Giá :3,15 tỉ còn tl nhẹ Gần sân banh và pickleball , tiện ích đầy đủ , cư dân...
      Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 40 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 40 m2 86,25 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng , vay bank đc 70 phần trăm trị giá ngôi nhà Dt : 4x10 1 lầu 2pnĐường : oto 6m vô tận nơi sổ hồng riêng hoàn công đúng hiện trạng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 48 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      +Vị trí nhà cách BV bình tân,ngã 4 mã lò 300m+DT:48m2 (4m x 12m) trệt,3 lầu,sân thượng,đúc BTCT.+Tổng 4 PN,3 nhà vệ sinh,phòng khách bếp rộng...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 63,20000076293945 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 63,21 m2 257,92 triệu/m2
      SIÊU PHẨM CCMN – 6 TẦNG THANG MÁY nội thất đầy đủ – DOANH THU CAO – NGÕ TO oto ĐỖ CỬA – KHU VỰC LĨNH NAM, MAI ĐỘNG – HOÀNG MAI DT: 63.2m² MT:...
      Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 51 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 51 m2 490,2 triệu/m2
      Toà nhà Lạc Long Quân lô góc 2 thoáng,  7 tầng thang máy, an sinh xã hội đỉnh cao - khu vực đang sống - 5 bước chân ra phố.- DT 51m, 7 tầng thang...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 175 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 175 m2 22,29 triệu/m2
       DT đất 175 mét vuông thổ cư (5x35), đã xây sẵn dãy trọ 1 kiốt + 10 phòng.MT đường 10m, vỉa hè mỗi bên 6m, KD tốt.Cách chợ Lâm Phát, Đông Phú chỉ...
      Đường N5, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!