Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 56,099998474121094 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 5,71 tỷ

      5.72 tỷ 56,1 m2 101,82 triệu/m2
      nhà 1 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26, Bình Thạnh, Tp Sài Gòn, với DT 56,1 m2. ngôi nhà đc thiết kế cơ bản, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 41 m2, hướng Bắc tại Đường Tu Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 41 m2 239,03 triệu/m2
      + Nhà 4.5 tầng, S41 mét vuông, MT3,1m, hướng Bắc, đường 6m, vỉa hè 3m, view thoáng ôtô đỗ ngày đêm, Chủ xây đc 3 năm còn như mới. Do...
      Đường Tu Hoàng, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 31 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 31 m2 193,55 triệu/m2
      Nhà full đồ - 3 PN đủ công năng - chủ thiện chí- Vị trí đẹp, chỉ cách 1 nhà ra oto tránh, đi 50m là bãi xe đỗ xe ngày đêmNgõ thông sang 467 Lĩnh Nam, đi 2...
      Đường Nam DNgõư, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 50 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 50 m2 62,4 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Hiệp Bình Hiệp Bình Chánh Thủ Đức , Hẻm XH rộng rãiDT : 5x10(50 mét vuông)Kết cấu : 1 trệt 1lầu , 3 phòng ngủ 2WCVị trí hẻm an...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 72 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hòa Bình - 5 - Quận 11, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 72 m2 108,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi số 64 Hòa Bình, P. 5, Q. 11, TP. Hồ Chí Minh, DT: 4x18m; 1 trệt, 2 lầu; Tổng DTSD: 168m²; xây dựng kiên cố, thiết kế 6 PN,...
      64 Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 65 m2 tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 65 m2 37,39 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn nhà phố thiết kế hiện đại, ngay trung tâm Gò Vấp – khu vực đáng sống, tiện ích đầy đủ!DT: 65m²Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng – không...
      Đường Số 8, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Sơn Kỳ - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 60 m2 36,5 triệu/m2
      Định cư Mỹ bán nhà Sơn Kỳ, Tân Phú. Giá 2,19 tỉ, DT 48 mét vuông, đường rộng 5m, sang tên ngayDT 48 mét vuông (4x12)Kết cấu 1 trệt 1 lầu...
      Đường Sơn Kỳ, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 70 m2 tại Đường Lê Đình Thám - Tân Quý - Tân Phú, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 70 m2 42,58 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đẹp nằm ngay khu vực trung tâm Q. Tân Phú, đường Lê Đình Thám, P. Tân Quý.DT: 70m²Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, thiết kế hiện đại, đầy đủ công...
      Đường Lê Đình Thám, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 80 m2 tại Đường Hiệp Thành 45 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 80 m2 55,63 triệu/m2
      🏠🏠🏠💥🏠 𝐍𝐇À 𝟐 𝐓Ầ𝐍𝐆 - 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 𝐓Â𝐌 𝐐 𝟏𝟐 - ĐƯỜ𝐍𝐆 𝐇𝐈Ệ𝐏 𝐓𝐇À𝐍𝐇 𝟒𝟓 - 𝟐 𝐋Ầ𝐔 - 𝟓 𝐏𝐍 - 𝐃𝐓 𝟒.𝟓𝐌 - 𝟏𝟖𝐌 - 𝐊𝐇𝐔 𝐃Â𝐍 𝐂Ư 𝐀𝐍...
      Đường Hiệp Thành 45, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Lãnh Binh Thăng - 8 - Quận 11, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 56 m2 42,5 triệu/m2
      bán nhanh nhà Lãnh Binh Thăng, Q. 11. Giá 2,38 tỉ, DT 56 mét vuông, đường rộng rãi, thông thoángDT 56 mét vuông (4x14)Kết cấu 1 trệt 2 lầu...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 8, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Tăng Bạt Hổ - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,24 tỷ

      2.25 tỷ 60 m2 37,34 triệu/m2
      Cần bán nhà cực kỳ phù hợp để ở hoặc đầu tư tại Tăng Bạt Hổ, P. 11, Q. Bình Thạnh – khu vực trung tâm, cư dân an ninh, tiện ích đầy đủ.DT: 60m²Kết cấu: 1...
      Đường Tăng Bạt Hổ, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú, giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 65 m2 42,16 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà nằm trên đường Hà Thị Đát,  Tân Quý, Tân Phú. vị trí thuận tiện di chuyển, KDC an ninh, yên tĩnhDT: 65m²giá: 2 tỉ 740 tr (thỏa thuận...
      Đường Hà Thị Đát, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 50 m2 tại Đường Đại Linh - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      nhà 6 tầng, 9 phòng ngủ + 6 nhà vệ sinh + bếp, DT 50m², giá 7,6 tỉ VND, nội thất cơ bản. MT rộng 1.8m (thực tế 6m), ngõ vào 2m, thuận tiện cho...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 100 m2 74,5 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ 3 TẦNG nội thất đầy đủ CAO CẤP – khu đô thị SINH THÁI HOÀ XUÂN – ĐƯỜNG 7.5M DIỆP MINH CHÂUgiá: 7 tỉ 450 tr (chính chủ – có thỏa thuận)DT...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán Nhà Diện Tích Lớn Đường ô Tô Cách đường Trục lớn 2 chiều 30m

      2.9 tỷ 80 m2 36,25 triệu/m2
      Chủ gởi Bán căn Nhà Đường ô tô Phường Bửu Long- Cách đường Trục Chính Huỳnh Văn Nghệ 30m- Diện tích : 80m2 đất ,Sổ Riêng full Thổ Cư - Thiết kế : sân...
      Đường Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Phường Bửu Long, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán căn nhà riêng 41 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Phan Thanh - Chính Gián - Thanh Khê, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 41 m2 64,64 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG KIỆT K122 PHAN THANH – trung tâm thành phố. ĐÀ NẴNGGiá chỉ: 2,65 tỉ – Hỗ trợ vay NH đến 70 phần trăm!DT đất: 41m2 | DTSD: 82m2Hướng...
      Đường Phan Thanh, Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà riêng 49 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 49 m2 152,05 triệu/m2
      💥Bán nhà hẻm XH Nguyễn Văn Đậu,p5, Bình Thạnh, hẻm rộng 4m xe 7 chổ vô tới nhà💥💫DT: 4,2 x 11,5m, 49m2💫kết cấu : trệt + 1 lửng + 1 lầu + 3 PN + 4...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 40 m2 tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,8 triệu

      6.8 triệu 40 m2 0,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh lắm rồi à HỘ KHẨU CẦU GIẤY, NHÀ ĐẸP SẴN Ở, nội thất đầy đủ, 2 THOÁNG.- Khu vực dân trí cao, sầm uất, hiếm nhà bán, đẹp chắc chắn sẵn ở....
      Phố Trần Bình, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.