Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà shr 56 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,81 tỷ

      2.81 tỷ 56 m2 50,18 triệu/m2
      bán ngay nhà Nguyễn Hồng Đào, p.14, Tân Bình. Giá 2,81 tỉ/56 mét vuông, đường rộng rãi thông thoángDT 56 mét vuông (4x14)Kết cấu 1 trệt 2 lầu...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 45 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 45 m2 411,12 triệu/m2
      📍 Vị trí trung tâm – Khu phân lô Yên Hòa Nhà nằm trong khu phân lô Yên Hòa – khu vực cực kỳ hiếm nhà bán, an ninh đảm bảo, dân trí cao. Giao thông thuận...
      Phố Nguyễn Bá Khoản, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 80 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Quốc Lộ 50 - Quy Đức - Bình Chánh, giá 980 triệu

      980 triệu 80 m2 12,25 triệu/m2
      Gần QL 50, cách chợ Qui Đức sầm uất vài ph otohẻm ô tô đậu trước nhà, đường trước nhà rộng, thoángDT vàng 4x20 m², 1 trệt 1 lầusổ hồng, chuẩnGiá chỉ...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Quy Đức, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 197 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 197 m2 253,81 triệu/m2
      lô đất LẠC LONG QUÂN - MẶT NGÕ KD - nhà để xe ÔTÔ - CÁCH PHỐ 3 NHÀ - MT 15M - XÂY CCMN TUYỆT ĐẸP. Dt 197m, MT 15m. + T1 : phòng khách , gian bếp,...
      Đường lạc long quân, xuân la

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 200 m2 tại Đường 66 - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 200 m2 75 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự GÓC 2 MT - khu đô thị MỸ GIA GÓI 2 - PHONG CÁCH ĐỊA TRUNG HẢI SIÊU ĐẸPThiết kế sang trọng phong cách Châu Âu – Nhà vừa xây chỉ 6...
      Đường Số 1, KĐT Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà 84 m2 tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 84 m2 34,05 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 84m2 – CHỈ 2 tỉ 860 trVị trí: Đường Nguyễn Sơn – khu dân cư TĐC Hòn Rớ – Nha TrangThông tin chi tiết: • DT: 84m2 (ngang 6m x dài 14m) •...
      Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 790 tr

      790 triệu 60 m2 13,17 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm trên tuyến nhánh đường Nguyễn Ảnh Thủ, thuộc xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh- DT: 4x15m (60 mét vuông)- Giao thông...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      B
      Hoàng Nguyễn Quốc Bảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà riêng 40 m2, hướng Nam tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 40 m2 250 triệu/m2
      - Nhà 6 tầng thang máy, lô góc 2 mặt thoáng, oto 4 chỗ vào nhà, ngõ 61 Phố Trạm, Long Biên, thành phố Hà Nội. - DT40m², MT7.4m, oto...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 100 m2 tại Đường 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 100 m2 21,7 triệu/m2
      Ngày đăng: Hôm nayNhà Tân Cổ Điển ngay công ty Changsin Cách trung tâm Biên Hoà 5km -DT : 5*20m -SHR 100 phần trăm thổ cư -Xung quoanh bán...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu nhà đẹp 100 m2 tại Đường 66 - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,8 tr

      5.8 triệu 100 m2 0,06 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG – GÓI 7 khu đô thị MỸ GIA – NHA TRANG vừa xây 2023 chỉ 5,8 tỉ - Đang Cho THUÊ 18TR/ThángDT: 100m2 Thông tin chi tiết: • Nhà 3 tầng, thiết kế...
      Đường 67, Khu Đô Thị Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 42 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường 10 - Tân Bình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 42 m2 226,2 triệu/m2
      nhà tại Hồng Lạc, P. 10, Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh đc thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư.+ DT: 42  mét vuông  +...
      Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khạ - Củ Chi - Củ Chi, giá 650 tr

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp: Đất nằm tại đường nhánh Nguyễn Văn Khạ, gần cầu vượt Củ Chi, di chuyển cực kỳ thuận tiện ra trung tâm, QL 22, Tỉnh Lộ 8...-DT:...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
      B
      Hoàng Nguyễn Quốc Bảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Lê Thận - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 2,32 tỷ

      2.32 tỷ 56 m2 41,43 triệu/m2
      Vị trí: Nhà nằm trên đường Lê Thận, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú. Khu vực cư dân hiện hữu, an ninh, yên tĩnh.DT: 56m²Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu – thiết kế hợp lý,...
      Đường Lê Thận, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 56 m2 tại Đường Trần Trọng Cung - Quận 7, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 56 m2 38,4 triệu/m2
      Kẹt vốn KD bán nhanh nhà Trần Trọng Cung, Tân Thuận Đông, Q. 7. Giá 2,15 tỉ/56m², đường rộng rãiDT 56m² (4x14)Kết cấu 1t 2l 4 phòng ngủ 4wcVị trí cực...
      Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 106 m2 tại Đường Lê Minh Nhựt - Tân Thông Hội - Củ Chi, giá 670 tr

      670 triệu 106 m2 6,33 triệu/m2
      Cần bán nhà Tân Thông Hội , Củ ChiVị trí : đường Lê Minh Nhựt , Tân Thông Hội , Củ ChiDT : 5m nhân 20m , đất full thổ cưTiện ích : cư dân đông đúc , đường...
      Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - 10 - Phú Nhuận, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 48 m2 39,17 triệu/m2
      Nhà siêu ngộp đường Trần Hữu Trang, Phú Nhuận. Giá 1,88 tỉ/48 mét vuông, mua bán sang tên ngay, hẻm ô tôDT 48 mét vuông (4x12)Kết cấu 1 trệt 2...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 54 m2 tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 54 m2 137,04 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay, hà trì hà đông, dân xây nở hậu DT 54m* tiện ich gần viện 103.số điện thoại 0978046078
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 34 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 34 m2 238,24 triệu/m2
      📍 Tọa lạc ngay đầu Xuân La nơi tập trung các trường công đạt chuẩn quốc gia như Trường mẫu giáo, cấp 1, trung học cơ sở Xuân La, trung học cơ sở...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!