Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 43 m2 tại Phường Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 7,4 tr

      7.4 triệu 43 m2 0,18 triệu/m2
      + ngõ thông, nhiều tiện ích xung quanh lắm rồi+ oto cạnh cửa+ 5 tầng mà cũng phải lắp thang máy nữa.+ 5 tầng mà 6 ngủ chứ lị+ nhà thì 3 mặt thoáng, nắng ,...
      Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 34 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 34 m2 173,53 triệu/m2
      HIẾM nhà mới 5 tầng - mậu lương- Hà Đông- ngõ tương đối rộng- thiết kế đẹp- gần chợ- DTSD 34m*Tầng 1: khách +bếpTầng 2+3+4: mỗi tầng 1 ngủ vs khép...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 47 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 47 m2 242,56 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đẹp phân lô Lạc Long Quân 47m², 6T, oto đỗ cửa, thang máy ở ngayNHÀ ĐẸP Ở NGAY - LẠC LONG QUÂN - oto ĐỖ CỬA - THANG MÁY Ở NGAY- Nhà phân...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 51 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 51 m2 229,42 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ Cần bán ngay nhà phân lô phố Lạc Long Quân 51 mét vuông, 3T, mt 5m, oto vào nhà, KDoto ĐỖ VÀO NHÀ - KD VÔ ĐỐI - NGÕ THÔNG  - Nhà phân...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 35 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 35 m2 340 triệu/m2
      Cần bán nhanh siêu phẩm phân lô Trần Quốc Hoàn 35 mét vuông, 5T, vỉa hè oto tránh, giá siêu mềmVỊ TRÍ ĐỈNH CAO - PHÂN LÔ VỈA HÈ - oto TRÁNH - SỔ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 57 m2 tại Đường Kim Ngưu - Thanh Lương - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 57 m2 201,76 triệu/m2
      📍 Kim Ngưu – Hai Bà Trưng📐 DT: 57m2 x 6 tầng🛏️ 9 phòng khép kín – đầy đủ nội thất cao cấp⬆️ Thang máy xịn xò – logia trước sau thoáng mát✅ bìa đỏ...
      Đường Kim Ngưu, Thanh Lương

      Sở hữu căn nhà riêng 33 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 0,0066 triệu

      0.01 triệu 33 m2 0,01 triệu/m2
      TRUNG TÂM TÂY HỒ - GẦN CHỢ - GẦN ĐƯỜNG LỚN - SỔ ĐẸP - ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 4M♦️Mô tả: 🔥 Nhà nằm trong ngõ 23 Xuân La thông Võ Chí Công, cách mặt phố 300m....
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 32 m2 tại Đường Định Công Hạ - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 32 m2 46,88 triệu/m2
      ✅ Vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân – KDC đông đúc, gần trường học, gần chợ, thuận tiện sinh hoạt và đi lại hàng ngày. ✅ Ngõ nông rộng, dễ dàng di chuyển,...
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 25 m2 tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 25 m2 120 triệu/m2
      ✅ Nằm ngay trung tâm Q. Thanh Xuân. Giao thông thuận tiện✅ Giao với các tuyến phố lớn: Nguyễn Tuân, Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến, Vành đai 3,...✅ Cách Nguyễn...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 50 m2 179,8 triệu/m2
      Vị trí vàng: khu cán bộ PKKQ, dân trí cao, ngõ thông oto, gần Hoàng Văn Thái💥 Nhà ở khu vực an ninh cực tốt, hàng xóm văn minh, tiện ích xung quanh không...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 51 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 51 m2 149,02 triệu/m2
      -- Vị trí đẹp, lô góc thoáng sáng, MT rộng 9.9M.-- oto  5 tạ đỗ tận cửa, 30m oto đua nhau.-- Cả ngõ duy nhất một căn, bìa đỏ vuông như tờ A4.--...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 55 m2 tại Phường Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 55 m2 48,91 triệu/m2
      Hiếm! Tập thể NGUYỄN TRÃI, diện tích sử dụng 55m, giá 2,69 tỉ - Tập thể Nguyễn Trãi: * DT 55m, 2 ngủ riêng biệt. * logia rộng thoáng, đón...
      Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 28 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 680 tr

      680 triệu 28 m2 24,29 triệu/m2
      nhà tại Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An có DT 28 m2, 2 tầng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, giá chỉ 680 tr VND.- DT rộng 28 m2, phù hợp cho gia...
      Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nhà riêng 36 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 36 m2 94,45 triệu/m2
      TẬP THỂ KHƯƠNG TRUNG - SỬ DỤNG 2 TẦNG TỔNG 100m² - 3 NGỦ 2  phòng vệ sinh - 3 tỉ 4 thỏa thuậnDT trên sổ hơn 33m², sổ đẹp thực tế sử dụng 100m² vị...
      Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 110 m2 40 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 5m, 110m² (5x22), C4 ở tốt Nguyễn Ảnh Thủ, Tân Chánh Hiệp, chỉ 4.4 tỉMô tả:+ Nhà DT 110m² ( 5x22 m), C4 rộng thoáng, có minh đường, 2PN+ Hẻm...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 45 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 45 m2 306,67 triệu/m2
      Nhượng lại nhà đẹp cho ai cần, tại phố Vũ Tông Phan, Thanh Xuân. 45m2, 5 tầng, giá 13,8 tỉ.Vi trí quá đẹp. Trước nhà 2 oto tránh, dừng đỗ cả ngày lẫn...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 48 m2 86,46 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 48m², 2 tầng BTCT, yên tĩnh, an ninh, tặng nội thất Tân Thới Hiệp 07, 4.15 tỉMô tả:+ Vị trí: hẻm xe hơi thông thoáng, Trương Thị Hoa...
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Lê Thận - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 60 m2 54 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà Lê Thận, Phú Thạnh, Tân Phú. Giá 3,24 tỉ, DT 60 mét vuông, hẻm ô tô thông thoángDT 60 mét vuông (4x15)Kết cấu 1 trệt...
      Đường Lê Thận, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!