Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường 3/2 - 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 845 tr

      845 triệu 35 m2 24,15 triệu/m2
      HẠ giá 845 tr - đc :1/ đường 3/2, P. 10, Q. 10- Sát MT 3/2, hẻm 3,5m- DT : 3,5m x 10m có nở hậu, căn hộ góc 2 MT- Xây dựng 1trệt 2 lầu + sân thượng 2...
      Đường 3/2, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 64 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 64 m2 21,25 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay : NHÀ GÓC 2 MT – NGAY NGUYỄN XIỂN+ ngôi nhà thiết kế hiện đại – vị trí siêu hiếm:• Nhà góc 2 MT đường 24• Kết cấu: 1 trệt 2 lầu...
      Đường Số 24, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 78 m2 tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 78 m2 100 triệu/m2
      🏡 NHÀ hẻm xe hơi – 8 PHÒNG CHO THUÊ – DÒNG TIỀN SẴN📍 đc: 27/ Đường Số 9, P. An Hội Đông (P.16 cũ), Gò Vấp👉 Gần Nguyễn Văn Lượng – Lotte Mart, chỉ 5 ph...
      27/ Đường Số 9, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 59 m2 tại Thị trấn Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,19 tỷ

      7.19 tỷ 59 m2 121,87 triệu/m2
      GIÁ SIÊU RẺ 7,190 tỉ – NHÀ BÈ KHU VIP, KẾ NGAY Q. 7 – PHÚ MỸ HƯNG Bán nhà 1 trệt, 3 lầu, sân thượng trước sau, gồm 4 PN, 5  nhà vệ sinh, hẻm ô tô...
      Đường Huỳnh Thị Đồng, Nhà Bè

      Bán gấp nhà đất 30 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 921 triệu

      921 triệu 30 m2 30,7 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ góc KD 3 tầng DT: 4x7,5mGiá: 921 tr - cơ hội vàng để sở hữu!- Công năng 4 phòng + MBKD, nhà đúc kiên cố- Vị trí sầm uất KD đa...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 51 m2 tại Đường Trần Thị Cờ - Thới An - Quận 12, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 51 m2 28,44 triệu/m2
      Cần Bán ngôi nhà Đẹp. Có sổ hồng ở Đường Trần thị cờ P. Thới An Q. 12.TPSài Gòn.Nhà 1/ - cách đường trần thị cờ 40m . Q12DT: 4.3m x 12m : 51m thổ cư xây...
      Đường Trần Thị Cờ, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      2 MT ĐƯỜNG SÁT MT TỈNH LỘ 10 SIÊU ĐẸP 50m² 2 TẦNG DƯỚI 3.8 TỎI +++ thỏa thuận MẠNH 📞 TUANBĐSCOMVN 22 66 28 BẤT 💜 ĐỘNG 💜 SẢN 💜 TỪ 💜 TÂM 💜 - 💜 TẬN 💜...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Bình Trị Đông

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 79,55000305175781 m2 tại Đường 3 - Bình Tân, giá 1,22 tỷ

      1.23 tỷ 79,56 m2 15,35 triệu/m2
      Hẻm 69 Đường Số 3, BHH , Q. Bình TânGần ngay Aeon Tân PhúDT : 3.7m x 21.5m.Xây : Trệt + Lầu 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh (có thể cải tạo thành...
      Đường 3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8, giá 880 triệu

      880 triệu 36 m2 24,45 triệu/m2
      Giá: 880 tr còn thỏa thuận.sổ hồng - Hẻm 4m trước nhà.Hẻm 1/ Đường ÂU DƯƠNG LÂN, P. 3, Q. 8, ( P. Chánh Hưng ).DT: Ngang 4 mét vuông, dài 9m (...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 1050 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 1050 m2 7,81 triệu/m2
      Bán nhà Q. 7 – DT 104,6 mét vuông (5x21m), kết cấu 3 tầng BTCT chắc chắnNhà gồm sân đậu xe, phòng khách, bếp + nhà ăn, 2 PN gia đình, 8 phòng cho thuê...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phú Thuận

      Cần bán gấp nhà riêng 31 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 31 m2 374,2 triệu/m2
      PHÂN LÔ  - oto VÀO NHÀ - SÁT VIN COM NGUYỄN CHÍ THANH - NGÕ THÔNG🧨Nhà dân xây kiên cố, chủ cán bộ cấp cao cần bán nhanh. Ngõ thông KD, sát vincom, BV...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 53 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 53 m2 490,57 triệu/m2
      PHÂN LÔ CHÙA LÁNG – oto TRÁNH – 2 THOÁNG – SÁT HỒ – KD ĐỈNH✅ DT: 52/55m²✅ Giá: 26.x  TỶ——————————————📍 Vị trí đắc địa trung tâm Đống Đa, khu phân lô...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 28 m2 tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 28 m2 410,72 triệu/m2
      ⭕️ LÔ GÓC oto TRÁNH – NGUYỄN TUÂN – KD – Ở NGAY✅ DT: 28m²✅ Giá: 11.5 tỉ——————————————📍 Vị trí trung tâm Thanh Xuân, ngay phố Nguyễn Tuân, khu phân lô dân...
      Đường Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 81 m2 207,41 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Cầu Giấy, giáp ngã 4 Hồ Tùng Mậu, Xuân Thuỷ, Phạm Hùng, Phạm Văn Đồng, giao thông thuận tiện - Nhà chủ xây ở còn rất chắc chắn, có thể ở...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Đường Cầu vượt Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,63 tỷ

      5.63 tỷ 30 m2 187,67 triệu/m2
      🌟 ✨Hơn 5 tỉ có nhà mặt ngõ ô tô tránh KD Vip, khu trung tâm Hoàng Mai. Kết nối giao thông Trương Định, Giải Phóng, vành đai 2.5 thuận lợi. Gần trường học...
      Đường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 64 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 64 m2 279,69 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ YÊN HOÀ – SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN CẦU GIẤY 💰 Giá: 17.9 tỉ | DT: 64 mét vuông | MT: 4.1m | 6 Tầng + Tum 🔥 ĐẦU TƯ SIÊU HỜI – DOANH THU GẦN 1...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 80 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 2/4 - Vĩnh Hòa - Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
       Nhà gác gần 80 mét vuông tại Bắc Nha Trang! - DT: Gần 80 mét vuông, ngang 5,2m - Hướng: hướng Đông Bắc - Thiết kế:...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà 112 m2 tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,02 tỷ

      3.03 tỷ 112 m2 27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền thổ cư giá hợp lý, đường ô tô tránh nhau. căn hộ góc 2 MT rất thoáng xây nhà rất mát và đẹp, MT Đông Nam mát quanh năm,...
      Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!