Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đẹp 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 45 m2 41,12 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân, Tân Bình• Vị trí: Trục đường KD sầm uất, kết nối nhanh Q. 10, 11 và Tân Phú.• Tiện ích:• Mua sắm: Cách Chợ Tân Bình 5 ph; gần siêu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 70 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 70 m2 250 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ Nguyễn Khang – SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN CẦU GIẤY 💰 Giá: 17.5 tỉ | DT: 70 mét vuông | MT: 4.2m | 6 Tầng + Tum 🔥 ĐẦU TƯ ĐỈNH – DOANH THU GẦN 1...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Chu Văn An - 26 - Bình Thạnh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      Bán nhà đường Chu Văn An, P. 26, Bình Thạnh.Nhà đẹp, thoáng mát nở hậu, hẻm oto.Thuận tiện di chuyển tới các Q. trung tâm.Cách Học viện Cán Bộ 500m, 5p di...
      Đường Chu Văn An, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 55 m2 33,64 triệu/m2
      bán ngay nhà hẻm Phan văn Trị gần Emart - Giá chốt nhanh.- DT ngang 3 hẻm lớn 5m oto quay đầu thoải mái.- Vị trí vàng cách Emart chỉ 500m, KDC thân thiện,...
      Đường Phan Văn Trị, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 55 m2 tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 55 m2 33,64 triệu/m2
      DT nhà 55m2 Ngay khu Bàu Cát, KDC sầm uấtGần BV Thống Nhất, chợ Tân BìnhGần NH, siêu thị, đầy đủ tiện ích xung quanhPhù hợp ở kết hợp KD, mở văn phòng,...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 55 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 55 m2 31,82 triệu/m2
      Nhà 2 tầng đường Lê Đức Thọ.Nhà đẹp rộng rãi thoáng mát, sạch sẽ.Hẻm rộng rãi oto ra vào thường xuyên.Nhà gần chợ như BHX, và cách TTTM 500m.Tặng toàn bộ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Quận Gò Vấp, TPĐường Lê Đức Thọ, Phường 17, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 55 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 55 m2 35,1 triệu/m2
      Mua ở đc ngay đường Dương Quảng Hàm 1 tỉ 930 tr.- DTSD: 55 mét vuông vuông vắn.- Hiện trạng: Nhà 2 tầng, 3 PN, 3 toilet, sân để xe rộng rãi.- Vị...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 55 m2 31,1 triệu/m2
      - DT : 55m² vuông vắn - Hiện trạng: Nhà 2 tầng, 3 PN , 3  phòng vệ sinh , sân để xe rộng rãi - Vị trí đẹp nằm sau căn MT Nguyễn Thái Sơn...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 35 m2, hướng Tây tại Phố Khúc Thừa Dụ - An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 35 m2 61,43 triệu/m2
      Ngõ 47 Khúc Thừa Dụ thông sang Khúc Hạo.Gần trường học, chợ, bến xe, tiện ích trong bán kính 500m không thiếu thứ gì!!!View thoáng mát- DT: 35m2- hướng :...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà shr 22 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 22 m2 63,64 triệu/m2
      Bán chung cư tập thể tầng 1, vừa ở vừa KD, phố Vĩnh Hồ - Thái Thịnh, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.- DT: 22m², thiết kế nhỏ xinh: 1 bếp + phòng khách + ngủ,...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 20 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 20 m2 259 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp trung tâm Đống Đa• Nhà thuộc khu vực phố Xã Đàn, khu vực siêu hiếm nhà bán• Cách Hồ Ba Mẫu chỉ 100m – sáng chiều đi bộ thể dục rất tiện• Ngõ...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 574 m2 tại Đường Mậu Thân - Xuân Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 574 m2 39,2 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 4 lầu hẻm lớn 6m KDC đường Mậu Thân, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ. Sổ riêng 574 mét vuông thổ cư hoàn công, DTSD: 1090 mét vuông. Ra...
      Đường Mậu Thân, Phường Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 785 triệu

      785 triệu 40 m2 19,63 triệu/m2
      Hẻm Nhựa 6m Thông Đường Bình Trị Đông, Bình Tân𝐇𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐫𝐚̣𝐧𝐠: 1 lầu, 3 PN (1 phòng lớn, 2 phòng nhỏ)𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡: ngang 4m dài 10m𝐆𝐢𝐚́:...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Xuân Phương - Xuân Phương - Nam Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Cách mặt phố 30m, thuận tiện di chuyển đi đâu cũng tiện , tiện ích xung quanh không thiếu gì -Gần trường Trung học cơ sở Nam Từ Liêm, trường Trung...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      nhà Đường Số 6, P. Bình Tân, Sài Gòn - Q. Bình Tân, Sài Gòn.DT 44 mét vuông, 2 tầng, thiết kế 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh, 1 phòng...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 45 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 969 triệu

      969 triệu 45 m2 21,54 triệu/m2
      giá : 969 trBán nhà  Tầng hẻm xe hơi tới ngay nhà đường Lê Văn Sỹ, Q. 3DT: 4,5m × 10m – CN: 45m²Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng – 3 phòng ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 115 m2, hướng Đông-Nam tại Phường An Thạnh - Thuận An - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 115 m2 47,83 triệu/m2
      nhà phố AN THẠNH - TP THUẬN AN============••••••••••============🏠Nhà mặt t.i.ề.n  k.inh d.oanh đường nhựa 15m gần chợ Phú Văn.👉DT 5x23=113m thổ cư...
      Đường An Thạnh 10, Phường An Thạnh, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà 66 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.46 tỷ 66 m2 22 triệu/m2
      ngôi nhà ĐỈNH CAO TRONG ĐỈNH CAO BÁN RẺ NHƯ CHO 6M MT - NHÀ 4 TẦNG - ô tô VÀO NHÀNHỈNH 1 tỉ 452 tr- hẻm ô tô thông 373 Lý Thường Kiệt- DT: 6x11m-...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 9, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!