Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà 30 m2 tại Đường Đê La Thành - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 30 m2 266,67 triệu/m2
      Gia đình tôi bán nhà Đê La Thành, 30m 5 tầng, 2 thoáng, nhà dân xây, gần phố, hơn 8 tỉ+ vị trí : cách mặt phố Đê La Thành Nhỏ 20m , ngõ trước nhà ba gác...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 47 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 47 m2 276,6 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP KIM MÃ – TRUNG TÂM BA ĐÌNH – 5 NGỦ – nội thất đầy đủ – Ở NGAYDT: 47✅ Giá: 13 tỉ—————————————— Vị trí lõi trung tâm Ba Đình, ngay khu...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 102 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 102 m2 56,67 triệu/m2
      💰 Nhà giáp giáp lô góc mua ở ngay, hoặc cho thuê trong khu dân cư an ninh, khu dân cư có công viên, trường học, chợ...🫰* Nhà mới ở ngay trong khu dân...
      Đường N2, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 35 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 35 m2 171,43 triệu/m2
      🚨 HIẾM! NHÀ LÔ GÓC – oto ĐỖ CỬA – GIÁ 6 🧄 - YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNG👉 5 tầng – nội thất đầy đủ – dọn vô ở ngay👉 Lô góc siêu thoáng – phòng nào cũng có...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà 100 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 100 m2 84,5 triệu/m2
       BÁN ngôi nhà gói 7 Mỹ Gia, P. TÂY NHA TRANG, Khánh HòaMã thông tin: LK77Vị trí: Trong KĐT Mỹ Gia An Khánh- DT: 100m2- Kết cấu căn hộ chung cư: gồm...
      Xã Vĩnh Thái, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà riêng 42 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 42 m2 84,53 triệu/m2
      MẶT NGÕ trước nhà 4mVị trí sầm uất nhất đường thiên lôi - gần chợ ,trường ,eonmall🏠🏠 Lô góc văng đua🥅 DT : 42m- 3 tầng🧭 Đông Nam -   hướng Tây ...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 64 m2 70,32 triệu/m2
      DT: 4 x 16mKết cấu: 1 lầu 3 phòng ngủ ( Tiện Xây Mới , Cải Tạo )Vị trí đẹp khu Hẻm xe hơi vào tận nơi Huỳnh Tấn Phát, Q. 7 , thông Cao Thị ChínhKhu...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Bán gấp nhà riêng 55 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 55 m2 115,46 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 4 tầng, hẻm ô tô, Huỳnh Tấn Phát - Nhà BèDT: 4 x 15mKết cấu: 1 trệt 3 lầu, gồm 4 PN, 1 phòng thờ, sân thượngHẻm xe hơi vào tận nơiVị trí...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhà sổ hồng riêng 112 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Bình Thuận - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 112 m2 75,9 triệu/m2
      BÁN NHÀ HXT – 502 HUỲNH TẤN PHÁT – DT LỚN 110 mét vuông – giá mềm 8 tỉ 5• 📐 DT: 110 mét vuông (Ngang 7m x Dài 16m) – siêu hiếm • 🏠 Hiện...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 64 m2 131,25 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán ngôi nhà HXT vị trí đẹp• 5 tầng sân thượng, 5 PN, sân để xe• Chủ đang cho thuê 17 tr/tháng, phù hợp giữ tiền hoặc cải tạo thêm căn hộ ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 76 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 76 m2 17,11 triệu/m2
      Chính Chủ kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà ngay gần Chợ Đệm, đường Nguyễn Cửu Phú - Nhà đang cho thuê bán quán phở, lượng khách ổn định,... - DT...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 164 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 164 m2 126,83 triệu/m2
      🔥 BÁN TÒA căn hộ dịch vụ 37 PHÒNG - THU NHẬP 175TR/THÁNG - HỒ VĂN LONG, BÌNH TÂN 🔥 💰 Giá: 20.8 tỉ | Đang khai thác full phòng - dòng tiền khai...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      căn hộ góc LAI XÁ – SÁT HỒ, SÁT VÀNH ĐAI 3.5 – 40m2 4 TẦNG - 6 tỉ+ CHO CUỘC SỐNG ĐÁNG MƠ ƯỚC🏡 40m2 căn hộ góc 2 mặt thoáng, ở cực kỳ dễ chịu.🌿 Gần hồ...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 373 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 373 m2
      Bán nhà sân vườn số 51/2/27 đường số 10 KP4 - P. Lình Chiểu, TP Thủ Đức, TP TP.HCM vào hẽm xe 4 bánh, yên tịnh, gần trường học, khu TM...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 52 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 52 m2 30,58 triệu/m2
      💥NHÀ SHR _ P. DĨ An - TPSài Gòn - vị trí trung tâm TP . 💥❤️Giá : 1 tỉ 590 tr ❤️( sổ sẵn: công chứng sang tên SHR ngay - KHÔNG QUI HOẠCH , KHÔNG TRANH...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 65 m2 266,16 triệu/m2
      - Vị trí rất đẹp, chỉ 10m ra Phố Lê Quý Đôn, 3 ph đi bộ ra Vườn Hoa Pasteur_Viện Việt Xô_Viện Quân Đội 108, hơn 1 kilomet tới Nhà Hát Lớn_Hồ Gươm, tiện...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 100 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố HẺM HUỲNH TẤN PHÁT, PHÚ XUÂN - NHÀ BÈVị trí đẹp, MT đường nhựa 6m, đường thông thoángThuận tiện ở hoặc KD nhiều ngành nghềDT 5 x 20m, kết...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Sở hữu nhà 18 m2 tại Đường Phú Định - 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tr

      5 triệu 18 m2 0,28 triệu/m2
      CHO THUE NHA p16 Q8 Dt : 3 x6 Kết cấu:1 tret 1 lau .2 PHONG NGỦ 1 NHA VE SINH GIA THUE :5 tr/ thang coc 1 thang tien nhà Alo :0793307583 NHÀ ĐẤT XUÂN NGUYỄN
      Đường Phú Định, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!