Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Cung, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
      Vị trí nằm gần trung tâm thương mại E-Mart 2 Phan Huy Ích. Thuận tiện ra sân bay và các Q. trung tâm. Khu dân trí cao, yên tĩnh đáng sống. ô tô đậu cách...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 48 m2 tại Đường Chu Huy Mân - Phúc Lợi - Long Biên, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 48 m2 197,92 triệu/m2
      Cần bán nhà vị trí đẹp tại Q. Long Biên, khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện, phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng hoặc KD.Thông tin chi tiếtKết cấu: 6 tầng...
      Đường Chu Huy Mân, Phúc Lợi

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      Tôi chính chủ, cần bán ngay ngôi nhà mới 100 phần trăm, vào Ở liền, không cần sửa chữa.Đường Số 6, P. Bình Tân, Sài Gòn.- DT: 44m2.- Giá: 1,7 tỉ...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Câu trả lời là: CÓ – nếu là căn này! bìa đỏ 50m – xây 6 tầng mới tinh MT 4.5m – đường trước nhà rộng 4m nội thất luxury – xách va li về ở...
      92 Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 30 m2 tại Xã Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 30 m2 186 triệu/m2
      🚀 BÁN NHÀ LIÊN MẠC - 5 TẦNG MỚI CỨNG - oto ĐỖ CỬA - CHỈ 5.58 tỉNhà mới "King khôngng", sổ nở hậu, dọn vào ở luôn đẹp nhất phân khúc!📍 Ngõ thông, oto đỗ...
      Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 79 m2 tại Đường Thiên Lôi - An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 79 m2 58,23 triệu/m2
      - DT: 79m2- MT: 4M - Nở Hậu- Công năng:+ T1: Sân Cổng, Khách, Bếp+ T2,3: Mỗi tầng 2 ngủ,  toilet giữa+ T4: Phòng thờ, sân phơi,...Khu vực đông đúc cư ...
      Đường Thiên Lôi, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 32 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tân Phú, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 32 m2 128,13 triệu/m2
      📍 Vị trí: Đường Nguyễn Hữu Tiến, Trung tâm Tân Phú, KDC an ninh, cách MT vài căn – đi lại cực kỳ thuận tiện.📐 DT: 3m x 10.5m🏗 Kết cấu: Trệt – Lửng – Lầu✨...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 44 m2 tại Đường Văn Cao - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 44 m2 120,46 triệu/m2
      ✨✨ TÂN PHÚ - NGAY VĂN CAO - SÁT MT - 2 TẦNG MỚI ĐẸP - 44 mét vuông - 4x11M - 2  phòng ngủ - TIỆN MUA Ở CHO THUÊ HOẶC XÂY MỚI PHÙ HỢP - GIÁ CHỈ...
      Đường Văn Cao, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 45 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 45 m2 121,12 triệu/m2
      💰 Giá: 5,45 tỉ (thỏa thuận nhẹ)📐 DT: 45,1m²📄 sổ hồng – pháp lí rõ ràng🏗 Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu (nhà vừa xây, vô ở ngay)✨ Công năng đầy đủ:Phòng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Đường Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, thành phố Hà Nội (cũ: Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội). Là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Đa Sỹ - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 36 m2 194,45 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP – Ở NGAY – BA BƯỚC RA PHỐ – giá mềm HÀ ĐÔNGBạn đang tìm một ngôi nhà đẹp – tiện nghi – vị trí trung tâm thì đây chính là lựa chọn không thể bỏ...
      Đưong Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 98 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 98 m2 86,74 triệu/m2
      BÁN NHÀ HUỲNH TẤN PHÁT -TÂN PHÚ - 4.2M X 21M - 8 tỉ 5DT: 4.2M x 21MKết cấu: 1 trệt lầu 3PNVị trí đẹp giáp Q. 4 , Q. 1 chỉ cây cầu Tân Thuận , KDC hiện hữu...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Tân Phú

      Cần bán nhà đất 98 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 98 m2 54,9 triệu/m2
      💥 KÈO THƠM CHO KHÁCH ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN Dãy trọ 5 phòng – thu nhập 12 tr/tháng Hẻm Nhà Giảng, Nhà Bè – hẻm bê tông mới nâng cao, không còn ngập 🌹 giá: 5...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhà riêng 40 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      💸 GIẢM SỐC 200TR – CHỈ CÒN 4.9 tỉ (TL NHẸ) 💸🏡 Nhà đẹp Lê Đình Cẩn – sát Tên Lửa, 3 ph xe máy👉 Dọn vô ở ngay – không cần sửa✨ Thông tin nổi bật: • DT:...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 121 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 121 m2 47,11 triệu/m2
      NHÀ MTKD TRUNG TÂM DĨ AN – SÁT TTHC & GO! DĨ AN – 121m2 CHỈ 5,7 tỉ TL 🔥📍 Vị trí vàng – ngay lõi trung tâm hành chính Dĩ An👉 Di chuyển 2–5 ph đến Trung...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 101 m2 tại Đường Phan Đăng Lưu - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 101 m2 58,92 triệu/m2
      MTKD TTHC Dĩ An gần Lý Thường Kiệt, 101 mét vuông, sân oto rộng, nhà đẹp vô ở ngay, tặng nội thất đầy đủ cao cấp. Kết nối Lê Hồng Phong, Nguyễn...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Kim Ngưu - Thanh Lương - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 48 m2 181,25 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP KIM NGƯU HAI BÀ TRƯNG HAI THOÁNG TRƯỚC SAU đầy đủ nội thất GIÁ CHÀO 8.7 tỉ CÓ thỏa thuậnVị trí; Thuộc Kim Ngưu , Hai Bà Trưng. Tiếp giáp Thanh...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 90 m2, hướng Bắc tại Đường D4 - Phú Mỹ - Quận 7, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 90 m2 194,45 triệu/m2
      🏫 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟕 - 𝐍𝐡𝐚̀ 𝟏𝟕,𝟓 𝐭𝐲̉ - 𝟓𝐦𝐱𝟏𝟖𝐦 - 𝟑 𝐋𝐚̂̀𝐮 - 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐭𝐢𝐞̂̀𝐧 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐃𝟒 𝐤𝐡𝐮 𝐓𝐚́𝐢 Đ𝐢̣𝐧𝐡 𝐂𝐮̛ - 𝐏𝐡𝐚̣𝐦...
      Đường D4, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!