Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 53 m2 tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 11,5 tr

      11.5 triệu 53 m2 0,22 triệu/m2
      ⭕️ NHÀ ĐẸP THANH NHÀN – HAI BÀ TRƯNG – 4 NGỦ – NGÕ THOÁNG – Ở NGAY✅ DT: 53m²✅ Giá: 11.5 tỉ——————————————📍 Vị trí trung tâm Q. Hai Bà Trưng, gần Thanh Nhàn,...
      Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 54 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Ông Ích Khiêm - Thanh Khê, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 54 m2 66,67 triệu/m2
      🏠 ngôi nhà VÀNG 3 MẶT KIỆT - TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG- DT: 27 mét vuông, xây dựng 54 mét vuông- Nhà 2 tầng, 3 MT thoáng, thiết kế hiện đại- nội thất...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Tân Chính, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà shr 32 m2 tại Đường Kim Ngưu - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 32 m2 300 triệu/m2
      - NHÀ ĐẸP LÔ GÓC GẦN oto nội thất đầy đủ 9.6 tỉ CÓ thỏa thuận.- Vị trí nhà đẹp oto đỗ gần vài bước ra ra Minh Khai lên cầu Vĩnh Tuy. Chỉ vài ph lên phố...
      Đường Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 50 m2 340 triệu/m2
      Siêu phẩm Phân Lô Khuất Duy Tiến, Nguỵ Nhu khôngntum, Thanh Xuân- DT: 50m² * MT: 4.2m * 5 Tầng- Giá chào: 17.Xtỷ- Khu vực siêu tiện ích gần trung tâm ...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 53 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 53 m2 216,99 triệu/m2
       NHÀ ĐẸP THANH NHÀN – HAI BÀ TRƯNG – 4 NGỦ – NGÕ THOÁNG – Ở NGAY✅ DT: 53m²✅ Giá: 11.5 tỉ——————————————📍 Vị trí trung tâm Q. Hai Bà Trưng, gần Thanh...
      Đường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Dương Đức Hiền - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố vị trí cực đẹp tọa lạc ngay trục đường Dương Đức Hiền, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú. Nhà nằm trong KDC sầm uất, an ninh,...
      Đường Dương Đức Hiền, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 90 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Văn Thánh 1 - Liên Chiểu, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 90 m2 58,89 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ – GẦN HỒ BÀU TRÀM – DỌN vô ở ngayMUA Ở HAY ĐẦU TƯ LÂU DÀI CŨNG LÀ LỰA ỘNN ĐÚNG ĐẮN NHẤT Một ngôi nhà đc chủ xây cực kỳ tâm...
      Đường Văn Thánh 1, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà shr 64 m2, hướng Nam tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 64 m2 80,47 triệu/m2
      🏡 Căn Duy Nhất Có PN Dưới Trệt 🏡  khu dân cư_ Lộc Phát _ Thuận Giao _ Thuận An _ Bình Dương. ( Thuận Giao _ Hồ Chí Minh )✅ 5 PN, 4  phòng ...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 64 m2, hướng Đông tại Thuận An, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 64 m2 74,85 triệu/m2
      ❌ Khai Xuân Bằng ngôi nhà phố giá siêu mềm nhất khu dân cư❌❌Nhà Xây Mới _ Ngang 4.7m 3 Tầng Lầu 🏡            4tỉ790tr...
      Đường ĐT 734A, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn nhà đẹp 120 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 19 tỷ

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      🚨 SIÊU PHẨM MTKD LÊ HỒNG PHONG – 6 TẦNG – THANG MÁY – DÒNG TIỀN 60TR/THÁNGVị trí: MT Lê Hồng Phong – trung tâm Dĩ An, khu KD sầm uấtDT: 120m2 – ngang rộng,...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 70 m2, hướng Tây tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 70 m2 80 triệu/m2
      💥 Giá chỉ 5tỉ 600 – thỏa thuận.👉 So với KDC đang rẻ nhất tầm tiền.🏡 ngôi nhà thiết kế hiện đại : 1 tầng một, 2 tầng lầu kiên cố📐 DT 70m2 – sổ hồng –...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 53 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 53 m2 103,78 triệu/m2
      nhà c4 cũ P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT 53  mét vuông, thực tế sử dụng 70 mét vuông, hẻm xe hơi rộng rãi, đến chợ Thủ Đức chỉ...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 115 m2, hướng Nam tại Đường Phan Đình Giót - An Phú - Thuận An, giá 7,49 tỷ

      7.49 tỷ 115 m2 65,14 triệu/m2
      ❌❌Mẫu nhà mặt tiền đẹp An Phú Hồ Chí Minh ( trước là An Phú Bình Dương) Gần vòng xoay An Phú⛔️DT: 5 x 23,l( 115m² full thổ cư) đường nhựa vỉa hè 13m...
      Đường Phan Đình Giót, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 75 m2, hướng Đông tại Đường Tân Thái 8 - Sơn Trà, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 75 m2 170,67 triệu/m2
      🔥 VILLA ĐẸP - ĐƯỜNG TÂN THÁI, ven biển!Villa Mini Hiện Đại Có Hồ Bơi & Jacuzzi – Cận Biển Mân Thái (LUXURY)Đang cho thuê 50tr/ tháng, HĐ 1 năm.🏡...
      Đường Tân Thái 8, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà 79 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 79 m2 65,83 triệu/m2
      🇻🇳🇻🇳NHÀ MỚI TÌM CHỦ MỚI- An Phú TP.HCM_____________________________________☘️Một trệt 2 lầu nhà hoàn công tặng ful nội thất y hình ,4p ngủ 4 nhà ...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán căn nhà 100 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Hồng Phong - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      ❌❌Nhà Dân Tự xây dựng kiên cố & chắc chắn...⛳️Nội thất toàn gõ đỏ cao cấp nhập khẩu⛳️Vị trí sát ngã tư Chiêu Liêu & đường Lê Hồng Phong⛳️đc: P. Tân...

      Cần bán ngay căn nhà 40 m2, hướng Bắc tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2
       Nhà Bình Thạnh • oto cất nhà 3 Tầng chỉ 8 tỉ• 3 tầng, Trệt làm Văn Phòng 3 phòng ngủ, 4  phòng vệ sinh, garage để oto• Khu dân trí cao,...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 50 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Bình Thạnh, giá 7,88 tỷ

      7.88 tỷ 50 m2 157,6 triệu/m2
      🎀 Nhà 5 tầng • hẻm xe hơi Hoàng Hoa Thám • Chỉ 7,78 tỉ TL• 5 tầng sân thượng, 4 PN, 5  phòng vệ sinh, garage oto• Khu dân trí cao, HXT thông, tiện...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!