Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 118 m2, hướng Đông tại Thị trấn Phước Hải - Đất Đỏ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 118 m2 11,02 triệu/m2
      📍 Vị trí: Thị trấn Phước Hải – KDC hiện hữu, sầm uất🌊 Cách biển chỉ 500m – đi bộ ra tắm biển mỗi ngày🏡 Trên đất có sẵn nhà c4 – dọn vô ở ngay, không...
      Đường Mạc Thanh Đạm, Thị trấn Phước Hải, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 33 m2 tại Đường 8 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 920 tr

      920 triệu 33 m2 27,88 triệu/m2
      NHÀ MINI 2 TẦNG ĐÚC- giá siêu mềm – TRƯỜNG THỌ, THỦ ĐỨCĐường số 8, sát ủy ban nhân dân Trường Thọ, hẻm 3 gác, cách MT 30mDT: 33 mét vuông thổ cư,...
      Đường 8, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 80 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 875 tr

      875 triệu 80 m2 10,94 triệu/m2
      Đi định cư nước ngoài nên cần bán nhanh nhà tại Q. 8 giá 875tr- Đường Phạm Thế Hiển - Q. 8 Thành phố Hồ Chí Minh.- DT 5x16 (80m²) sân đậu ô tô- Đường...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 45 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 990 tr

      990 triệu 45 m2 22 triệu/m2
      Nhà Bán hẻm ô tô Huỳnh Văn Bánh Q. Phú NhuậnHẻm rộng 8m - ô tô thông , cách MT 50mDT : 4,5m x 10m sổ vuông . Kết cấu : Trệt 2 lầu , sân thượng ( 4...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Thủ Dầu Một, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 120 m2 24,59 triệu/m2
      vị trí: Hồ Văn Cống, P. Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một ( đc cũ).         Hồ Văn Cống, P. Chánh Hiệp, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.(...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nhà đẹp 50 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,08 tỷ

      1.09 tỷ 50 m2 21,7 triệu/m2
      Bán rẻ ngôi nhà ở Tân Bình chỉ ====>> 1 tỉ 085 TLNhà HXT thông,  Âu Cơ, P10, Tân Bình- DT: 4m x 12,5m. Dtcn: 50m. DT sàn: 150m.- Hiện trạng: 1...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 78 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 1,21 tỷ

      1.22 tỷ 78 m2 15,53 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà ở Nguyễn Gia Trí Bình Thạnh - Hẻm 10m ô tô ra vào đậu đổ thoải mái- Kết Cấu: 4 tầng, mỗi tầng 2 phòng rộng rãi, mỗi tầng mỗi...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 33 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 33 m2 40 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 Tầng HUỲNH VĂN BÁNH – P.11 – PHÚ NHUẬNRa sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10 phDT: 5m x 7m – CN : 33m²Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu – hoàn công đầy đủCông năng:...

      Bán nhà sổ riêng 48,79999923706055 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 825 tr

      825 triệu 48,8 m2 16,91 triệu/m2
      – NHÀ NỞ HẬU TÀI LỘC – HẺM ÂU CƠ, P. 10, TÂN BÌNH – 3 TẦNG CHỈ 825 trDT đẹp: 4.1m nở hậu 6.1m x 8mKết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng kiên cố.Công...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 64,80000305175781 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 64,81 m2 23,15 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố VÕ THỊ SÁU, Q3 Kết cấu nhà 2 tầng mới- đẹp- DT: 3.6m x 18m ( nở hậu)Công nhận Hiện trạng 57m2Xây 1 trệt 2 lầu 4pnKhu trung tâm-...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 12 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - 11 - Phú Nhuận, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 12 m2 150 triệu/m2
      Gần trường Đại học Văn Lang, đại học Công Nghiệp, HuTech, đại học Kinh Tế Tài Chính tiện học hành.Cách chợ Nguyễn Đình Chiểu, chợ Phú Nhuận, siêu thị...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 45 m2 41,12 triệu/m2
      Nhà Q. 9 phù hợp KD. Vị trí: Q. 9 (TP. Thủ Đức) KDC sầm uất, tiện di chuyển Thông tin chi tiết: DT: 23m2 ngang rộng, hiếm có Kết cấu: 1 trệt...
      Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 17 - Bình Thạnh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 60 m2 28,17 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Gia Trí 60m², Bình ThạnhNhà đẹp, 2 tầng, 3 PN, thoáng mát nở hậu, hẻm otoThuận tiện di chuyển tới các Q. trung tâmCách học viện cán bộ...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 55 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 55 m2 35,46 triệu/m2
      • Vị trí đắc địa: Tâm điểm Bình Thạnh, giáp Q. 1, Q. 2 và sát tuyến Metro số 1.• KD sầm uất: "Thủ phủ" ăn uống, giải trí và văn phòng, luôn nhộn nhịp...

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 45 m2 tại Đường 4 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 45 m2 42,23 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, vô ở ngay Đường số 4, Trường Thọ, Thủ Đức.Giá: 1 tỉ 7 pháp lí rõ ràng, mua bán công chứng.DT: 1 trệt 1 lầu/P.khách/2 phòng ...
      Đường 4, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Trần Bá Giao - 5 - Gò Vấp, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 55 m2 32,37 triệu/m2
      - DTSD: 55m2 vuông vắn.- Hiện trạng: Nhà 2 tầng, 3 PN, 3 phòng vệ sinh, sân để xe rộng rãi.- Vị trí đẹp nằm sau căn MT Trần Bá Giao hẻm nhựa oto tới...
      Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 55 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 55 m2 35,46 triệu/m2
      Nhà hẻm oto quay đầu thoải mái.KDC gần trung tâm, gần chợ, trường học, BV.Nhiều quán ăn, shop tiện lợi, BHX.Gần trục đường lớn Điện Biên PHủ.LH em Gia Huy...