Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 150 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 66 - Thủ Dầu Một, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 150 m2 41,34 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ ĐƯỜNG 66 – PHÚ TÂN, TP. BÌNH DƯƠNG✨ DT: 5 x 30m (150 mét vuông)✨ pháp lí: Full thổ cư, hoàn công đầy đủ🔹 Kết cấu nhà:5 PN rộng rãi1 phòng...
      Đường 66, Phường Phú Tân, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 72 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 13,98 tỷ

      13.98 tỷ 72 m2 194,17 triệu/m2
      BÁN NHÀ KIỀU ĐÀM Q7 – hẻm xe hơi 6M – 4.5x16- 13 tỉ 980 - FULL CÔNG NĂNG – Ở NGAY - GIÁ 13 tỉ 980Chủ cần bán ngay ngôi nhà vị trí đẹp khu Kiều Đàm, hẻm ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng

      Cần bán ngay nhà 72 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 72 m2 173,62 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ KIỀU ĐÀM Q7 – hẻm ô tô 6M – HẦM 5 TẦNG - FULL CÔNG NĂNG – Ở NGAY - GIÁ 12 tỉ 5Chủ cần bán nhanh ngôi nhà vị trí đẹp khu Kiều Đàm, hẻm ô ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 48 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 984 tr

      984 triệu 48 m2 20,5 triệu/m2
      DT: 4m x 12m ===> 48m2Sổ vuông, nhỉnh 984 trđc: phan văn hớn, p. Đông hưng thuận, Sài GònGiá: 984 trNhà 1 lầu 2 PN 2  toiletTiện cho thuê: 6...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 56 m2 tại Xã Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 56 m2 15,18 triệu/m2
      Bán Nhà sổ hồng Xuân Thới Đông - Hóc Môn , Cách Trần Văn Mười 50mDT : 4m x 14m (56m2)Hướng: Chính Đông – đón nắng sáng, mát mẻ cả ngàyKết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Xuân Thới Đông 1, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 50,099998474121094 m2 tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 850 triệu

      850 triệu 50,1 m2 16,97 triệu/m2
      bán ngay NHÀ ĐẸP Q12 – HẺM 9M oto – 1 TRỆT 3 LẦU – GIÁ CHỈ 850 tr - Hẻm 1/ ngắn, cách MT HT07 chỉ 50m- Đường trước nhà 9m, oto quay đầu thoải mái- KDC...
      Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 8 - Phú Nhuận, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 70 m2 34,28 triệu/m2
      chính chủ đi nước ngoài cần nhượng lại ngôi nhà tại hẻm 192 Nguyễn Trọng Tuyển, p8, Phú Nhuận- Vị trí: hẻm 192 Nguyễn Trọng Tuyển, p8, Phú Nhuận- Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Chu Văn An - 26 - Bình Thạnh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 60 m2 31,5 triệu/m2
      Cô Năm kẹt tiền cần bán ngay ngôi nhà đường Chu Văn An, p26, Bình Thạnh- Vị trí: ngay hẻm 68 Chu Văn An- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 2WC-...
      Đường Chu Văn An, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 40 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 40 m2 225 triệu/m2
      Bạn đang tìm một ngôi nhà đẹp – tiện nghi – vị trí chuẩn để an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền? Đây chính là lựa chọn đáng giá!📍 Vị trí vàng: Ngõ 466 Ngô...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường G Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Nhuận - Bắc Từ Liêm, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 89 m2 278,66 triệu/m2
      19 PHÒNG FULL ĐỒ - DÒNG TIỀN 900TR/NĂM - SÁT PHỐ - oto TRÁNH - KD - NGÕ THÔNG TỨ PHÍA - THANG MÁY - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - CÓ logia- Vị trí siêu đẹp trong khu...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất 99 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Bình Nhâm 4 - Bình Nhâm - Thuận An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 99 m2 45,46 triệu/m2
      🔥🔥🔥 nóng!!!  bán nhà Mt nhựa bình nhâm hoàn công xây tâm huyết ở✍️4,5ty không có căn nào tốt hơn để mua nhé🏡Nhà trệt lầu - DT 99m ngang 4,95m⌛️...
      Đường Bình Nhâm 4, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 52 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 52 m2 150 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 9 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 52m² (4,8x11), một trệt hai lầu 4 phòng ngủ, Đông Bắc. Đường thông tứ...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 96 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Thủ Dầu Một, giá 5,29 tỷ

      5.29 tỷ 96 m2 55,11 triệu/m2
      👉 Giá: 5.290 tỉ🏡 NHÀ 1 trệt 2 lầu - Hiệp thành TDM👉 Giấy phép cấp chính- Đương nhựa 5m (kế bên hiệp thành 1)- DT xây dựng 180m2- Nhà: 1 P khách, 3 P ngủ...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Hiệp Thành, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 76 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 654 tr

      654 triệu 76 m2 8,61 triệu/m2
      KD thua lỗ, kẹt tiền nên đang cần bán nhanh ngôi nhà ngay gần Chợ Đệm, đường Nguyễn Cửu Phú + DT : 4x19m, nhà 1 trệt 1 lửng, có 1 PN, và 2...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 60 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 877 tr

      877 triệu 60 m2 14,62 triệu/m2
      CHỈ 877 tr - CÓ NGAY TỔ ẤM "SIÊU XINH" TẠI LÊ VĂN KHƯƠNG Q. 12!+ Về nhà mới đón lễ thôi ! ngôi nhà nhỏ xinh, thiết kế cực chill ngay KDC sầm uất.+ Vị trí:...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Đường Hoàng Phan Thái - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 605 triệu

      605 triệu 45 m2 13,45 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà đẹp , ngay trục Hoàng Phan Thái, gần chợ Bình Chánh, cách QL 1A 800m.+ DT rộng rãi: 45 mét vuông.+ giá hấp dẫn chỉ 605...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 165 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 165 m2 10 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm thị trấn Quất Lâm, khu vực KD sầm uất, giao thông thuận tiệnDT: 165m2MT: 10m rộng đẹp, dễ xây dựngĐường: Trục chính, oto di chuyển thuận...
      Thị trấn QuấSố nhà 21/32 Đường/Phố: Trục chính Quất Lâm Phường/Xã: Thị trấn Quất Lâmt Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 30 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 30 m2 276,67 triệu/m2
      Cần Bán Nhà cực hiếm Tại Cầu Giấy Mọi Người Cần Nhanh Tay Không Có Căn Thư 2- Ngay mặt phố Doãn Kế Thiện ,nhà 5 tầng siêu đẹp , Ngõ ô tô tránh ,tặng nội ...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!