Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.172 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Phan Xích Long - 3 - Bình Thạnh, giá 9,19 tỷ

      9.19 tỷ 0 m2
      Bán nhà mới cứng có thang máy ngay trung tâm Q. Bình Thạnh, sát bên khu ẩm thực Phan Xích Long - P. 3 Q. Bình Thạnh.- DT: 4.2 x 13m sổ vuông vắn không lỗi...
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 62 m2 95,97 triệu/m2
      Vị trí: Nhà nằm ngay đường Nguyễn Văn Lượng giao Nguyễn Oanh trung tâm P. 17, Gò Vấp, 3 bước ra Lotte - Cityland, 5 ph ra sân bay, 10 ph vào Q. Nhất.DT: Hơn...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán dãy nhà trọ 2 tầng thu nhập 15 tr tháng - giá cả thỏa thuận.Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 5 phòng ngủ, 5 toilet, nhà xây vuông vắn rất đẹp, dãy...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 0 m2
      - Vị trí gần đường Phạm Thế Hiển tầm 400m.- Kết cấu:+ Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 PN, 4 WC.- Tiện ích:+ Nhà 2 mặt hẻm xe ba gác thông.+ Gần trung tâm ...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Kiếp - Bình Thạnh, giá 4,84 tỷ

      4.84 tỷ 41 m2 118,05 triệu/m2
      Bán nhà đường Vạn Kiếp 41 mét vuông (4m x 11m), 2 tầng, P. 3, chỉ 4,84 tỉ.+ Mô tả:+ DT: 4m x 11m = 41 mét vuông.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu,...
      Đường Vạn Kiếp, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 55 m2 70,91 triệu/m2
      Bán nhà phố hẻm Cộng Hoà P13 Tân Bình.giá cả thỏa thuận - giá thuê 18 tr/ tháng.DT: 5 x 11 mét vuông, 1 trệt 2 lầu sân thượng, 2 PN 3 WC.Phù hợp...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Tri Phương - 4 - Quận 10, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 35 m2 145,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 4 tầng ngay trung tâm Q. 10, hẻm thông một sẹc,Trước nhà hẻm 6m, khu an ninh đảm bảo hàng xóm thân thiện.Kết cấu: 3,5x10m, 4 tầng,...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Quận 3, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 36 m2 70,84 triệu/m2
      Bán nhà ngay chợ Nguyễn Thiện Thuật, Q3.Cho thuê đc 16 tr/ tháng.DT: 4 x 9,2m, trệt lửng 2 lầu sân thượng, 3 PN 3  nhà vệ sinhs.Nội thất: 4 máy lạnh,...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 272 m2, mặt tiền 9m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 272 m2
      Mã căn: 425.Nhà căn biệt thự sân vườn TP Thủ Đức giá nhỉnh 30tr/ mét vuông. Nhanh mới còn ạ.- DT: 9,5x27 (272 mét vuông).- oto tận nhà.- Vị...
      Đường 182, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - 15 - Phú Nhuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 63 m2
      Cần bán ngay nhà Nguyễn Đình Chính, P. 15, Phú Nhuận. Sổ riêng. thỏa thuận.- Nằm trục đường hẻm Nguyễn Đình Chính. Rộng 6m. ô tô vào đậu trước nhà.- Vị...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 43 m2 tại Đường Trần Quốc Thảo - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 43 m2 297,68 triệu/m2
      + Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân thượng 4 PN khép kín, ngang lớn 5m nở hậu tài lộc.+ Vị trí đắc địa, khu vực hành chính Q. 3, hẻm ô tô đỗ cửa cách MT chỉ 10m,...
      Đường Trần Quốc Thảo, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Thừa Luông - Tân Phú, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 52 m2 107,7 triệu/m2
      + Vị trí từ nhà ra MT chỉ 10m, hướng ra các trục đường lớn của Q. như Gò Dầu - Tân Hương - Tân Quý - Tân Sơn Nhì.+ Các tiện ích xung quanh đều có đủ như gần...
      Đường Đỗ Thừa Luông, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường 26/3 - Bình Tân, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 36 m2 93,89 triệu/m2
      Chủ bên này kẹt tiền.bán gấp.Nhà 1 trệt 1 lầu.Vị trí: Đường 26/3 đi vào cách 1p di chuyển xe máy.Sát Aeon Tân Phú, di chuyển các Q. lân cận gần.Thiết kế 2...
      Đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 54 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 54 m2 89,82 triệu/m2
      Nhà mới 5 tấm Dương Bá Trạc hẻm ô tô thông 54m2 4 phòng ngủ nhỉnh 4 tỉ.Dương Bá Trạc, P. 1 Q. 8.- DT 54m2 (4.1 x 13).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu Sân...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán nhà Quang Trung, hẻm xe hơi lớn, nhà để xe 2 ô tô, ngang 5m, nhà 5 tầng bề thế nhỉnh 6 tỉ.Chủ định cư Mỹ, cần bán ngay nhà, xây 2019 còn mới...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 63 m2 42,07 triệu/m2
      Cần bán nhà mới. Cách BV 175 ~ 300m.Vị trí: Hẻm 1 sẹc oto, đường Nguyễn Kiệm, P4 - Phú Nhuận.- DT: 63 mét vuông (4m x15,7m).- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu,...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2 tại Đường Bành Văn Trân - Tân Bình, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 56 m2 48,04 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà Bành Văn Trân, P. 7, Tân Bình.Giá 2 tỉ 690 tr TL chính chủ- Nằm trục hẻm rộng 5m. Hẻm thông. Taxi 7 chỗ vào đến nhà.- Vị trí đắc địa. Hẻm...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 98 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 98 m2 89,8 triệu/m2
      + DT: 4,5 x 23m - khuôn đất vuông vắn - không lỗi phong thủy.+ KC: Nhà trệt lầu có 11 phòng cho thuê 25 tr/tháng - giấy phép XD Hầm 5 tầng - TN...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!