Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.172 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà shr tại Đường Vĩnh Phú - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 0 m2
      Nhà nằm ngay đường Vĩnh Phú 42, Thuận An, Bình Dương. Dễ dàng nhanh gọn di chuyển vào TP, nhà hẻm ô tô di chuyển thoải mái, có thể mua ở hoặc KD đều đc;...
      Đường Vĩnh Phú 42, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đường L - Dĩ An, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      căn nhà phố KD đường Liên Huyện, p. Tân Bình, TP. Dĩ An Nhà 4,8 tỉ TL - 101,9m2 (ngang 5,17m). Thổ cư 100 phần trăm. 781SHR. Hỗ trợ vay NH...
      Đường Liên Huyện, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn nhà đẹp 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 64 m2 42,19 triệu/m2
      Cần bán nhanh thu hồi vốn ngôi nhà xây mới tại P. Tân Đông Hiệp Tp Dĩ An. Cách QL 1k 300m. Về BigC Go 4 kilomet. Cầu vượt Linh Xuân Thủ Đức...
      Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Thị Cội - Dĩ An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Bán nhà lầu trệt tân đông hiệp dĩ anDt 69 mét vuông sổ riêngNhà 3 phòng ngủ, 2wcGần tiện ích xung quanhGiá 3ty2 tlL/H 0908 178 *** quân xem nhà
      Đường Bùi Thị Cội, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà riêng 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Phú - Thuận An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 56 m2 21,43 triệu/m2
      Do cần vốn làm ăn và trở về quê nhà xây dựng lại, tôi bán ngôi nhà 56 mét vuông do chính 2 vợ chồng xây dựng (hướng nắng sáng, chiều mát).Vị trí rất...
      Đường An Phú 2, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 100 m2 tại Đường ĐT 747 - Tân Uyên, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Hiệu trưởng trung học cơ sở Hội Nghĩa cần bán nhanh ngôi nhà 100 mét vuông ngay MT DT 747 ngay TT TP Tân Uyên.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 3...
      Đường ĐT 747, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 58 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Dầu Một, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 58 m2 39,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà đường số 6B Hiệp Thành 2 đầy đủ nội thất.DT: 4* 16,5M = 58m2. Đường rộng thông thoáng, 2 xe ô tô tránh nhau, đậu xe...
      Đường 6B, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đỗ Tấn Phong - Dĩ An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 45 m2 51,12 triệu/m2
      Chính chủ - Bán nhà mặt đường Đỗ Tấn Phong khu phố Đông Thành P. Tân Đông Hiệp Dĩ An Bình Dương gần chợ gần trường học Dt.- DT: 3 x11m nở hậu 8m, dtcn 45m2...
      Đường Đỗ Tấn Phong, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà 44 m2 tại Đường Bình Chuẩn 17 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 980 tr

      980 triệu 44 m2 22,28 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà gác lửng, 2 nhà vs, 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 khu bếp, như hình.Giá chỉ 980tr có thỏa thuận, thuộc Bình Chuẩn.hotline 0585 867...
      Đường Bình Chuẩn 17, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường D11 - An Bình - Dĩ An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu + 4 phòng trọ phía sau, MT đường D11 khu dân cư Biconsi, P. Tân Bình, Tp. Dĩ An.Đang cho thuê thu nhập 9 tr/tháng.DT: 100 mét ...
      Dự án Khu dân cư Biconsi, Đường D11, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Liên Chiểu, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 71 m2 44,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà vừa xây 2 tầng, DT đất 71m (4,7 x 15), DTSD 128,5 mét vuông; Hướng namCông năng gồm p.Khách, p.Thờ, p.Bếp, 3 p.ngủ (có ngủ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 153 m2, mặt tiền 13m tại Đường Lê Hữu Trác, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 153 m2 52,95 triệu/m2
      bán ngay nhà 2 tầng MT đường nhựa ngay trường cao đẳng Lương Thực Thực Phẩm Lê Hữu Trác - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng.Nhà 2 tầng: 4 PN, 4  nhà vệ ...
      Đường Lê Hữu Trác, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Phường Thọ Quang - Sơn Trà, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Vi trí gần biển Sơn Trà , tiện ích xung quanh đầy đủ trường học, chợ, siêu thị và các khu vui chơi giải trí. Chủ nhà cần tiền xác định bán đất tặng...
      Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Huỳnh Tịnh Của - Hòa Vang, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      - Đường 5.5m lề 3m.- DT: 117.5m²(5*23.5).- Hướng: Tây.- Công năng: 4 PN(có PN dưới), 3 nhà vệ sinh, sân xe oto 7 chỗ, phòng khách...- Nhà mới đẹp,...
      Đường Huỳnh Tịnh Của, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      Bán nhà Kiệt 130 Điện Biên Phủ - Rất gần mặt đường chínhDT RỘNG 62m2 - NGANG 5.6M CỰC THOÁNG - GIÁ NHỈNH 2 tỉ+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu.+ 2 PN, phòng khách...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Phước Nguyên - Thanh Khê, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán nhà 3 tầng x 50 mét vuông kiệt oto Nguyễn Phước Nguyên, Thanh Khê.- DT: 50 mét vuông (6.6 X 7.8)m.- Nhà mới, thiết kế hiện đại, vào ở luôn.-...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đường Trường Chinh - Cẩm Lệ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Mua nhà đón tết.- mở bán siêu phẩm 3 tầng 3 mê đúc kiệt oto 5m sát đường nhựa 27m thông Đinh Thị Vân - Tôn Đản.------------Vị trí: Có 102 oto Đậu đỗ 24/7...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 120 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Do sắp định cư ở nước ngoài, chính chủ cần bán ngay nhà vừa xây.1. Vị trí: Sơn Trà, Đà Nẵng (gần cầu Rồng).2. DT: 120 mét vuông (6x 20m).Kết cấu: 2...
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!