Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.172 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 72 m2 115,28 triệu/m2
      + DT: 4m x 18m (72 mét vuông).+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng.+ Hẻm 8m thông, khu vip cao tầng rất hiếm nhà bán.+ Sổ vuông đẹp, hoàn công đầy đủ.+...
      Đường Phan Xích Long, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Thuận An, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 60 m2 62,5 triệu/m2
      CHỦ CẦN RA GẤP NHÀ 1 trệt 2 lầu+ tum- BÌNH CHUẨN- THUẬN AN- BÌNH DƯƠNG DT 60  mét vuông sàn 180  mét vuông có sân thượng.Gồm 4  phòng ngủ...
      Đường D3, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      Nhà Phú Mỹ 1 trệt 1 lầu đường 4m oto thông thoáng.Nhà sân xe ôtô 7 chỗ 3 p ngủ, 2 phòng vệ sinh.Giá ngợp chỉ 2.2 tỉ.Dt: 5.3*13m (tổng 69.6 mét ...
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhà đẹp 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường 747 - Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Nhà gác lửng xây hoàn thiện thuộc Bình Lợi, gần bến đò Tân Uyên.SHR thổ cư, qua đò đi 2 kilomet là tới. Ngay đường Hương Lộ 15.Giá rẻ chỉ bằng 1/3 so...
      Đường 747, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 150 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Dĩ An - Dĩ An, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 150 m2 25,94 triệu/m2
      + Bán nhà căn biệt thự mini ngay trung tâm Nguyễn An Ninh - TP. Dĩ An.+ DT: 10 x 15 = 150m2 vuông vắn, công nhận đủ.+ Kết cấu nhà c4 đầy đủ công năng,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 95 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU Tân Cổ Điển Vị trí KD buôn bán * Vị trí: Khu Nhà Ở An Phú, P. An Phú, Tp Thuận An, Bình Dương.* KD buôn bán đa ngành nghề, làm văn...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà hướng Đông - Nam tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Chủ gửi bán nhà khu dân cư Hiệp Thành 1, Thủ Dầu Một, BD.DT 6x12m thổ cư 100 phần trăm.Nhà rộng rãi thoáng mát, cách đường Nguyễn Đức Thuận...
      Đường Số 9, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 75 m2 18 triệu/m2
      Chị gái về quê sinh sống cần bán đi ngôi nhà tâm huyết 2 vk ck xây dựng sắp xong ở khu công nghiệp Tân Bình cách vòng xoay cổng xanh 1 kilomet.DT...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đẹp 67 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 67 m2 29,11 triệu/m2
      DT 67 mét vuông, sổ riêng, đường nhựa 13m, đường thông thoáng, gần chợ Tân Phước Khánh, dân cực đông đúc.Căn này mới chưa qua sử dụng, có nội thất cơ...
      Đường Tân Phước Khánh 7, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đông Minh - Dĩ An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Bán nhà 60 mét vuông Đông Hòa Dĩ AnDT 60m2contact 0902 841 ***
      Đường Đông Minh, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Phú Hòa - Phú Hòa - Thủ Dầu Một, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      sổ hồng riêng, đã hoàn công, pháp lí đầy đủ.Tiện ích đầy đủ, an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho gia đình.liên lạc 0397 631 *** Võ Chí Trường để đc hỗ trợ...
      Đường Phú Hòa, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 150 m2 tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 150 m2 13,67 triệu/m2
      Cần bán: + DT 5x12.5m: 1 sân trước nhà, 1 Phòng Khách, 1 PN, 1 bếp, 1 sân phơi, 1  toilet, có đóng trần. Có đồng hồ nước (nước máy) và điện riêng. Hẻm...
      Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Dĩ An, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Bán nhà lầu trệt gần hội trường Đông Hoà, tp Dĩ An - DT 60m2.Hướng đông. Nhà 2p ngủ, phong thờ, 2  toilet, hẻm 6m.Giá 2,7 tỉ (hỗ trợ NH 70 phần ...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ tại Đường Nguyễn Tri Phương - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 0 m2
      Chủ Ngộp Giảm Gần 1 tỉ BạcBán đất 2 MT trước và sau tặng dãy trọ MT đường Nguyễn Tri Phương, p.An Bình, Dĩ AnDT: 198,7m2 thổ cư 173,3m2 ( 5X40m )MT chợ Dĩ...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường DX 014 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 66 m2 43,64 triệu/m2
      Bán nhà DX14 ngay chợ Phú Mỹ.TK: Trệt lầu mái thái.Công năng: 3 PN 2 phòng vệ sinh phòng thờ sân ô tô giếng trời...Dt 4x16,5m có 60m2 thổ cư.Vị trí...
      Đường DX 014, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà 75 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      Bán dãy nhà trọ 2 tỉ quá rẻ, cách đường An Phú 20 chỉ 100m, P. An Phú, TP. Thuận An.DT: 75 mét vuông thổ cư 60 mét vuông (5X15m).Dãy trọ 3 phòng...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 158 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Truông Tre, giá 15 tỷ

      15 tỷ 158 m2 94,94 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh ngôi nhà TTHC Dĩ An.Bao gồm: 1 hầm, 1 trệt, 2 tầng, 1 sân thượng.Có thang máy.DT: 158m2 thổ cư 100 phần trăm.Hoàn Công đầy đủ.Đang...
      Đường Truông Tre, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, hướng Đông tại Đường Bình Đức - Lái Thiêu - Thuận An, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Do thay đổi chỗ ở nên tôi cần bán nhà góc đường 2 MT hẻm. Tiện KD quán Café (đã từng là quán café thương hiệu Nhà Tui đc nhiều khách biết đến).* đc: D23B,...
      D23B, Đường Bình Đức 2, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!