Thông tin mô tả
Bán nhà Khương Trung 109
Nhà có vị trí đẹp, thoáng sáng các mặt trước sau, thiết kế hiện đại, nội thất siêu xịn, đẳng cấp. Các phòng trước sau đều có
Có sân trước nhà rộng để trồng cây cảnh.
Giá 13,6
Giá: 13,6 Tỷ
Diện tích: 109 m2
Giá/m2: 124,77 Triệu/m2
934261
Mua bán
Bán nhà Khương Trung 109
Có sân trước nhà rộng để trồng cây cảnh.
Giá 13,6
Nguyễn Minh Hiếu
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2