Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.172 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 60 m2 98,34 triệu/m2
      - DT: 4x15m.- Kết cấu: 3 tầng BTCT, sân thượng mát mẻ. Gồm PK, PB, Sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.- Vị trí trung tâm P. 3 Gò Vấp,...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 20 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 20 m2 180 triệu/m2
      Nhà bán 391/20 Trần Hưng Đạo Q. 1.DT: 20 mét vuông ngang 3m x dài 7m.Gồm 3 tầng 1 trệt 2 lầu 2 PN, 3  nhà vệ sinh, sẵn nội thất.Nhà mới đẹp vô ...
      391/20 T, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Bá Phấn - Quận 9, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 60 m2 46 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Hồ Bá Phấn, Phước Long A, Q. 9.- Xung quanh đầy đủ tiện ích, gần trường Trung học cơ sở Đặng Tấn Tài, chợ, siêu thị... Rất thích...
      Đường Hồ Bá Phấn, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 25 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 25 m2 108 triệu/m2
      HUE88.Bán nhà 2 tầng Q. 7 mới đẹp, hẻm 3m, 3.7x7 nở hậu tài lộc, Huỳnh Tấn Phát, 2.7 tỉ.- Nhà kiên cố chắc chắn, xách va li vô ở ngay.- Khu vực an ninh,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 82 m2 78,05 triệu/m2
      Thống Nhất Gò Vấp - oto đỗ cửa - DT 82 mét vuông(4x20.5) - 4 tầng 5 phòng ngủ - chủ 1 đời xây ở đẹp chắc - sổ vuông đẹp - chỉ nhỉnh 60...
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Bình Thạnh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô, cách Phạm Văn Đồng 30m. Xung quanh bán kính đầy đủ tiện ích: Siêu thị, trường học, quán ăn, shop tiện lợi, phòng khám, BV, spa...Kết cấu: 4...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 36 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 36 m2 79,17 triệu/m2
      - sổ hồng riêng sẵn, công chứng sang tên nhanh gọn, bao phí.- Nhà 3 lầu sân thượng, full thổ cư.- Thiết kế 4 PN, 3  phòng vệ sinh, phòng thờ (tặng...
      Đường Số 7, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 28 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Luông, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 28 m2 121,43 triệu/m2
      Nhà 1/ Q. 6 - ốp gạch full nhà, nội thất hoàn toàn điều khiển từ xa.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu - tủ, kệ TV, giường ngủ full gỗ cao cấp đặt thợ làm tỉ mỉ.Toàn bộ...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường 5B - Bình Tân, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 63 m2 61,91 triệu/m2
      Hiếm hoi ngôi nhà phố Bình Tân, xe tải thông, tiện KD - 63m, 2 tầng, sổ đẹp hoàn công giá 3.9 tỉ.Mô tả:- DT 63m2, ngang 4.03m dài 16m.- Kết cấu 2 tầng...
      Đường 5B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 94 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 94 m2 132,98 triệu/m2
      Nhà có DT 94 mét vuông, ngang 4,5m xây full không bị vạt góc.- Hẻm đằng trước 8m.- Xây 1 trệt 2 lầu và sân thượng.- Bao gồm 4  phòng ngủ và 3...
      178 Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 80 m2 tại Đường 5 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán nhà 4 tầng 5x16m oto ngủ trong nhà.Linh Chiểu, Thủ Đức.+ Vị trí trung tâm cách 100m Võ Văn Ngân.+ Mô tả: 4 tầng, oto ngủ trong nhà. Gồm 5 PN, sân thượng...
      Đường 5, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà 2tỷ990/ 59,5 mét vuông - Đ. Lê Đại Hành, p11, Q. 11 gần vòng xoay Lê Đại Hành.* Mô tả:- DT 59,9 mét vuông (Ngang 4,5m *...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Gấp! Bán nhà đường Nơ Trang Long 40 mét vuông (3,3m x 12m), 3 tầng, P. 11, chỉ 3,65 tỉ+ Mô tả:+ DT: 3,3m x 12m = 40 mét vuông.+ Kết cấu: 1 trệt,...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 66 m2 119,7 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền nhờ bán ngay.- Vị trí: Nhà nằm đường số 20 - Khu phố Dương Quảng Hàm ngay gần Vincom, Emart Phan Văn trị trung tâm Gò Vấp.- DT: 4x16.5m,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 10 - Thủ Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      căn nhà phố đường 10, P. Linh Đông, TP Thủ Đức- Gần trường cấp 1 Linh Đông;- Gần chợ Tam Hà;- Cách đường Phạm Văn Đồng 300m;- Gần chợ, gần trường, gần...
      Đường 10, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Xích Long - 7 - Phú Nhuận, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 63 m2 195,24 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà 3 lầu mới đẹp, hẻm ô tô 7 chỗ đỗ trước nhà. Nhà nằm ngay khu phố Phan Xích Long, P. 7, Q. Phú Nhuận.- DT: 4.5x14m.- Kết cấu:...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Bình Trọng - Quận 5, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 25 m2 158 triệu/m2
      Chủ gấp bán hạ giá 700 tr nhà Trần Bình Trọng, Q. 5 hẻm xe hơi 5m thông.Nhà lô góc 2 mặt hẻm 5m.DT 25m2 ngang 3m5.Vị trí đẹp gần MT.Xung quanh cách trường...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Phú Nhuận, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà căn hộ góc 2 mặt hẻm đường Phan Đình Phùng, P. 2, Q. Phú Nhuận.- DT: 4,5x15m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu nhà đẹp vào ở liền. Đang có 5 căn hộ dịch...
      Hẻm 96, Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!