Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.172 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hùng Vương - Hải Châu, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      Chủ gấp bán giảm 3 tỉ - nhà 5 tầng vị trí đắc địa - hiếm siêu KD - MT hùng vương - dòng tiền 95 tr/tháng - ngang 4m diện tích sử dụng 350m.DT 80 mét...
      Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 72 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 336 tr

      336 triệu 72 m2 4,67 triệu/m2
      Nhà sát Đại Lộ Hoàng Thị Lan , Đường Vào Nhà 5m5 ô tô chạy thoải mái Giá chỉ 3tỉ 3x Bán ngôi nhà 3 tầng mới xây xong tại TÔ HIỆU - HOÀ MÌNH - LIÊN...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Như Xương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 84 m2 18,46 triệu/m2
      DT: 84m2, ngang 4.8m nở hậu nhẹ 5m.Có sân trước để xe, 1pk, 3 phòng ngủ, 1p tắm, 1 toilet. Bếp.Đường 3m oto vào trước ngõ.Nhà Đông Bắc.SHR chính...
      Kiệt 65, Đường Phạm Như Xương, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 135 m2, mặt tiền 5m tại Đường Núi Thành - Hải Châu, giá 12 tỷ

      12 tỷ 135 m2 88,89 triệu/m2
      NHÀ 2 TẦNG MT ĐƯỜNG NÚI THÀNH, Trung Tâm Q. Hải Châu Vị trí : Song Song đường 2 tháng 9, Đoạn đẹp ngay quảng trường 2 tháng 9, nhìn xéo qua phía đối diện...
      Đường Núi Thành, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 51 m2 46,48 triệu/m2
      Bán nhà 2,5 tầng kiệt 778 Trần Cao Vân, Thanh Khê gần Mẹ Nhu. Nhà vừa xây dựng kiên cố. 3 phòng ngủ. Giá 2.370 tỉ thỏa thuận.- DT đất: 51 mét ...
      Kiệt 778, Đường Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 108 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 108 m2 97,23 triệu/m2
      - DT đất: 108m2 (7mx14,7m), diện tích sử dụng: 489m2.- Toà 6 tầng 9 chung cư: Gồm 5 chung cư 2 phòng ngủ, 4 chung cư 1 phòng ngủ, nội ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 153 m2, mặt tiền 4m , giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 153 m2 17 triệu/m2
      Bán dãy trọ C4 doanh thu 13 tr/tháng ngày kiệt Tôn Đức Thắng gần bến xe khu dân trí cao, tấp nập, đầy đủ tiện nghi.- Cần bán ngay sụp hầm gần 550 tr - DT...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 100 m2 46,5 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 3 tầng đường Tôn Thất Dương Kỵ, Hoà Xuân, Cẩm lệĐường 7,5m lề 4mSong song Võ Chi CôngGồm 3  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinhTây ...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Âu Cơ - Liên Chiểu, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 60 m2 34,17 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng kiệt oto âu cơ gần chợ Thanh Vinh. Nhà vừa xây tâm huyết nội thất đầy đủ. 60m2 giá 2.0x tỉ.- DT đất 60m2 ngang 6m, vuông vắn.- Nhà 2...
      Đường Âu Cơ, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 90 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 90 m2 80,56 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán ngôi nhà nằm tại MT đường 15m, lề 5m rất đẹp, nằm trong KDC đông đúc, thuận tiện vừa ở vừa KD.Thông tin:- DT:...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 100 m2 tại Phố Lê Văn Hưu - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      + Nằm ngay trường đại học Kinh Tế, gần sông Hàn, thông thẳng từ Chương Dương xuống Võ Nguyên Giáp, khu vực hiếm nhà bán, đông đúc, sầm uất, thích hợp KD...
      Phố Lê Văn Hưu, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2, hướng Bắc tại Đường Hải Phòng - Thanh Khê, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt oto 5m Hải Phòng cách đường chỉ 80m.Công năng: T1: Sân để xe 20 mét vuông, khách rộng, bếp, p. Ăn, p. Ngủ,  nhà vệ sinh.T2:...
      Đường Hải Phòng, Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng
      Â
      Nguyễn Thị Thảo Ân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 70 m2 tại Đường Đông Giang - Sơn Trà, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nhà 2 tầng kiệt oto đường Đông Giang, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.Vị trí đối diện ủy ban nhân dân Q. Sơn Trà, cách cầu Rồng chỉ...
      Đường Đông Giang, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trường Chinh - Thanh Khê, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 66 m2 26,97 triệu/m2
      Bán đất tặng thêm 2 ngôi nhà cấp 4 gác lửng gỗ kiệt Trường Chinh, Thanh Khê gần chợ Tân An khu A32 cho thuê tháng 5 tr.- DT: 66 mét vuông ngang 7....
      Đường Trường Chinh, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 61 m2, hướng Đông tại Hải Châu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 61 m2 85,25 triệu/m2
      - Nằm trên tuyến đường nối từ biển Mỹ Khê đến sân bay QT Đà Nẵng, gần các trường Đại học, CĐ, các khu văn phòng, khu vui chơi, tiện ích ngập tràn.- Khu...
      Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Mỹ - Sơn Trà, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 58 m2 67,25 triệu/m2
      Không mua căn này thì mua căn nào! 0901 159 ***.Nhà đường An Mỹ 4 - Sát Mai Hắc Đế - chợ đêm Sơn Trà - gần sông - sát biển - Gần Vincom - Chỉ 3. X tỉ.- Vị...
      Đường An Mỹ 4, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Như Xương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      - DT đất: 70 mét vuông ngang 6m.- Gồm 3 phòng trọ mới đang cho thuê 5 tr/ tháng.- Kiệt 2m cách đường Phạm Như Xương chỉ 20m. Khu cao ráo không ngập...
      Đường Phạm Như Xương, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 53 m2 tại Đường Phạm Như Xương - Liên Chiểu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 53 m2 31,14 triệu/m2
      Bán nhà kiệt Phạm Như Xương gần đại học Sư Phạm. Kiệt 3m sau lưng ngôi nhà phố. 53m2. Giá 1.650 tỉ thỏa thuận.DT đất: 53m2.nhà c4 vừa xây, sạch đẹp,...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!