Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.172 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng, 71 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp, giá 11 tỷ

      11 tỷ 71 m2 154,93 triệu/m2
      DT 4x15.5m nở hậu 6m.căn hộ góc với hẻm oto.Công nhận 71m2.Trệt 1 lầu.Hỗ trợ vay bank.Miễn tiếp QC đăng tin.
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 32 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - Quận 12, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 32 m2 83,75 triệu/m2
      Nhà ngay chợ trên 2 tỉ đường Nguyễn Ảnh Thủ.1 trệt 2 lầu 2  phòng ngủ  toilet riêng có logia.Hẻm 6mt không ngập nước.Ngay chợ hiệp thành, cư dân...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 110 m2 tại Phố Đặng Dung - Tân Định - Quận 1, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 110 m2 177,28 triệu/m2
      Duy nhất một căn còn bán trong khu căn biệt thự cao tầng độc lập Đặng Dung, Q1.Khu tập trung nhiều văn phòng, cơ quan nhà nước. Rất an ninh và dân...
      Đường Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thị Hà - Tân Xuân - Hóc Môn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Kẹt tiền nên bán nhanh ngôi nhà nát đường Lê Thị Hà, xã Tân Xuân, Hóc Môn, Tp Thành phố Hồ Chí Minh. Cách chợ Hóc Môn 400m.DT: 98,4m2 (5 x 19,68)....
      Đường Lê Thị Hà, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thượng Hiền, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 72 m2 119,45 triệu/m2
      Cách đây 2 tháng, chủ rao bán 9.4 tỉ, nay hạn hẳn 1 lần 800 tr cần ra trong tuần nay chỉ còn 8 tỉ 6 cho ngôi nhà cực đẹp:- Vị trí: Đường Nguyễn Thượng...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 62 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Linh Trung - Thủ Đức, giá 960 triệu

      960 triệu 62 m2 15,49 triệu/m2
      call ngay Vương 0767 452 *** KD thua lỗ bán ngay nhà Hoàng Diệu 2 - Thủ Đức, 62m2/giá 960tr, sổ hồng riêng, hẻm xe hơi.- Nội thất hoàn thiện, trả vào...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 1 m2, mặt tiền 49m tại Đường Trần Văn Giàu - Bình Tân, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 1 m2 16900 triệu/m2
      Vị trí ngay Trần Văn Giàu, Trần Đại Nghĩa, Tân Tạo A, Bình Tân.DT 49x25m công nhận đủ 1420 mét vuông.Kết cấu gồm 1 nhà ở và nhà 2 tầng hơn 20 phòng...
      Đường Trần Văn Giàu, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 63 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 63 m2 130,16 triệu/m2
      - chính chủ có việc riêng cần bán nhanh ngôi nhà còn rất kiên cố, cứng cáp, full nội thất vô ở ngay. KDC sang, hàng xóm thân thiện, lịch sự, sạch sẽ,...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 92 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 92 m2 67,4 triệu/m2
      bán ngay nhà đường Bùi Minh Trực, Q. 8 - 3 tầng x 92m2, 6  phòng ngủ - 6,2 tỉ.(Nói không với đăng tin ảo).+ Vị trí: Đường Bùi Minh Trực, P. 6, Q. 8.+...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Đang - 9 - Quận 3, giá 990 tr

      990 triệu 58 m2 17,07 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Đ. Trần Văn Đang, Q3 - 58m/giá 990tr - sổ hồng - sang tên ngay chủ - call ngay Vương.DT: 4 x 14,5m (nở hậu 1m).DTSD: 116 mét ...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 49 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 49 m2 132,66 triệu/m2
      Kết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu + sân thượng đúc (BTCT) nhà mới vô ở ngay.+ Khu an ninh, sạch sẽ, dân trí cao, không bao giờ ngập nước.+ pháp lí rõ ràng, chủ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      bán nhanh nhà nguyên căn 70m2, 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ 3 toilet đường Lê Văn Sỹ Q3 gần chợ Nguyễn Văn Trỗi.đc: Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3.giá:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Quận 11, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 67 m2 22,39 triệu/m2
      1.550 𝐓𝐘̉! Đ𝐔̛𝐎̛̀𝐍𝐆 𝐗𝐄 𝐇𝐎̛𝐈 𝐋𝐀̣𝐂 𝐋𝐎𝐍𝐆 𝐐𝐔𝐀̂𝐍, 𝐓𝐀̂𝐍 𝐏𝐇𝐔́ – 𝐆𝐈𝐀́𝐏 𝐐𝐔𝐀̣̂𝐍 𝟏𝟏 4 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆——————————- DT: 4.2m x16m (...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 62 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Bàn Cờ - 3 - Quận 3, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 62 m2 20,17 triệu/m2
      Sau dịch kẹt nợ bán nhà hẻm xe hơi 5m, DT 62m Đ. Bàn Cờ, Q3 - gần chợ - sổ riêng - call ngay Lâm- Giá : 1 tỉ 250 thương lượng, DT 62m, nở hậu 1m.- Kết...
      Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 64 m2 tại Đường Trục - 7 - Bình Thạnh, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 64 m2 46,57 triệu/m2
      MT 3m, thông từ đường Lê Trực qua đường Nguyễn Văn Đậutổng DT sử dụng: 192  mét vuông ( ngang 4, dài 16)Kết cấu nhà cao ráo, thông thoáng: 1 trệt, 2...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 102 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 102 m2
      Nhà đang cho thuê 21tr/tháng, đường rộng 7m đường Bàu Cát - P. 14 - Tân Bình, nằm kế bên chợ Bàu Cát, an ninh.- DT: Ngang 6m x dài 17m (102m2).- Kết cấu: 1...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 60 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Nhà nằm trên đường Võ Văn Ngân, P. Linh Chiểu, TP Thủ Đức.- Nhà nằm vị trí KDC sầm uất, đông đức, nhà gần chợ, công viên, trường học, siêu thị, Thuận tiện...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Kiệt - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 63 m2
      bán nhanh...Nhà mới ở ngay - Khu Nam Long - Bình Tân - đường 6m khoảng 5 x13.5m 4 phòng ngủ - nội thất xịn xò sổ đẹp vuông vắn - nhỉnh 6 tỉ.liên ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.