Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà gần sân bay Tân Sơn Nhất - Phạm Văn Bạch, P. 15, Tân Bình. Giá chỉ 3,3 tỉ.Cách công viên Hoàng Văn Thụ 7 ph.+ Ra Sân Bay Tân Sơn Nhất chỉ mất 10...
      195/42 Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường 10 - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      Phạm Văn Chiêu Gò Vấp60M2- HẺM 6M xịn xò Nhà 1 trệt, 2 lầu sân thượng, Gồm 3 PN, 3  toilet, máy lạnh , máy nứơc nóng.Tiện ở sh gia đình , mở văn phòng...
      Đường 10, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 52 m2 tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 52 m2 109,62 triệu/m2
      Đ. Tân Kỳ Tân Quý - P. Sơn Kỳ - Q. Tân Phú.- DT: 4.3x12m = 52 mét vuông - 4 tầng 4 phòng ngủ.- Nhàmới hoàn toàn, thiết kế hiện đại, ưu tiên...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 12,95 tỷ

      12.95 tỷ 64 m2 202,35 triệu/m2
      Khu vip nhất Hồng Hà - 4 tầng chắc chắn.Sát sân bay TSN.Hồng Hà 64m2, 4 tầng, ngang 4m, dài 16.5m, P. 2, Tân Bình.- Nằm trong con hẻm vip nhất đường Hồng...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 22 m2 tại Đường Lê Thúc Hoạch - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 22 m2 100 triệu/m2
      - Vị trí: Đoạn đầu Phan Thị Hành - Lê Thúc Hoạch. Tiện ích đầy đủ gần chợ Tân Hương.- DT: 22 mét vuông (3,2 x 8).- Kết cấu: Trệt + 2 lầu - gồm...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 60 m2 64,17 triệu/m2
      hẻm xe hơi 3m Thông Tứ Hướng - Hiệp Bình Chánh, nhà 2 tầng BTCT, 60 mét vuông, 5x12, tương lai mở đường 25m, không QH, Vừa ở vừa đầu tư - 3,85tỉ.+...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Đình Túy, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Giá đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60m2, ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái.- Nằm gần các tuyến đường lớn thuận...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 56 m2 133,93 triệu/m2
      - Chỉ với 7.5 tỉ có ngay nhà mặt tiền MT hẻm nhựa rộng 6m, hẻm thông xe tải.vị trí ngay đường Ni Sư Huỳnh Liên, đối diện căn hộ chung cư Bàu Cát 2, P....
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 22 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 56 m2 133,93 triệu/m2
      7,5 tỉ hẻm xe hơi 7x8m Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh.Hẻm 7m, gần MT 2 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh kiên cố.KD đc, văn phòng công ty ok, gần Emart,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 77 m2 tại Phường 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,11 tỷ

      9.11 tỷ 77 m2 118,32 triệu/m2
      + Nhà mới khu VIP + HIẾM Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, 77 mét vuông x 5 tầng, chỉ hơn 9 tỉ+ Ngang bề thế 7m, mới keng, nội thất xịn, tặng lại cho khách...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyên Hồng - 12 - Bình Thạnh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 76 m2 122,37 triệu/m2
      Nhà do KTS người thân thiết kế.+ Kết Cấu:1 trệt 3 lầu. 4 PN lớn. 5  nhà vệ sinh. Sân đậu ô tô. + Lô góc không lộ giới. 2 mặt hẻm thông thoáng. +Khu...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 75 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 75m2 chỉ còn 6.9 tỉ. Gò Vấp.Hẻm như MT oto đậu đỗ ngày đêm, ở KD spa, văn phòng công ty đỉnh, gần công viên làng hoa gò vấp.Đường Nguyễn...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Bình - Nhà Bè, giá 5 tỷ

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      GIẢM 1.5 tỉ BÁN THU HỒI VỐN. Bán nhà Nguyễn Bình, Lê Văn Lương, Nhơn Đức. DT: 5m x 19m, 1 Trệt, 2 Lầu, Sân Thượng, 4 phòng ngủ, 5 toilet. Tặng 1...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phường 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 36 m2
      Mô tả: + DT: 36.5 m2, 3.6 * 10.5 m, giá 6 tỉ 400+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, BTCT. Bang công thoáng mát. + Nhà mới siêu phẩm với 4 phòng ngủ...
      Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đoàn Văn Bơ - Quận 4, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 36 m2 124,73 triệu/m2
      🏡💥CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh NHÀ Q4 ĐẸP 5 TẤM SÁT MT ĐƯỜNG NỘI THẤT ĐẸP GIÁ CHỈ 4T XX- 🟡Dt :34m2 ( 3.6 x10m)- Kết cấu : 1 trệt + 2 lầu + St- Gồm 3...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 100 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 100 m2 79 triệu/m2
      hẻm ô tô 5m 294 Phú Thọ Hoà - chợ vải (100m2, lầu ST) 7.9 tỉ TL.+ Bán nhà Q. Tân Phú.+ Hẻm 294 Phú Thọ Hoà - Cách MT Chợ Vải chỉ 30m.+ Đường rộng 5m,...
      294, Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 65 m2, hướng Đông tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 65 m2 115,39 triệu/m2
      Bán nhà 3 mt hẻm xe hơi 8m cách MT Gò Dầu 1 ngôi nhà đường Gò Dầu Q. Tân Phú. Khu vực trung tâm sầm uất đa công năng Gò Dầu - nhà 2 tầng 3 phòng ...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Trần Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Long Trường - Quận 9, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 56 m2 69,65 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ đường Nguyễn Duy Trinh, khu nội bộ gần chợ, trường học, ủy ban nhân dân. Đường trước nhà 6m. pháp lí đầy đủ. Giá 3,6 tỉ.
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!