Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà 1 tầng, 110 m2, hướng Đông tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 110 m2 64,55 triệu/m2
      + Hẻm nhựa như MT, KD đỉnh, xe tải thông 413 Lê Văn Quới, Bình Trị Đông, HL2...+ DT lý tưởng: 5mx22m. vuông vắn.+ nhà cấp 4 đang cho thuê 15tr/th.+ Khu...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 6 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà đang cho thuê Q. 7!- Bán nhà cho thuê 2 MT hẻm 487/47 Huỳnh Tấn Phát, P. Tân Thuận Đông, Q. 7, TP HCM. (Nay là đường Võ Thị Nhờ).- Căn lô góc...
      Hẻm 487/47, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 80 m2 183,75 triệu/m2
      Mô tả.+ DT: 80m2, ngang 5 dài 16m.+ Vị trí đẹp ngay Cộng Hòa, Hoàng Hoa Thám, Nhất Chi Mai, Lê Bình, Út Tịch,+ Thuận tiện di chuyển qua các Q. Phú Nhuận, Gò...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tông Nguyên, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt tiền hiện đại nội thất đầy đủ KDC The Sun Nhà Bè.Giá 6.8 tỉ TL.DT: Ngang 5m x Dài 13.9m.Kết cấu: 3 tầng + sân thượng mái đúc.Với 4 PN mỗi...
      Dự án The Sun Residence, Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - 2 - Quận 4, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán nhà, 60m2 3 phòng ngủ, nở hậu, khu an ninh, tiện lợi.+ Giá còn thỏa thuận mạnh do cần bán liền, liên lạc: 0394 742 ***.+ SHR chính chủ 1...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 37 m2 172,98 triệu/m2
      🌸bán nhà hẻm ô tô thông Hoàng Hoa Thám , Nơ Trang Long P. 7, Q. Bình Thạnh🌸ngang: 3.7x 10.5m🌸giá 6,4 tỉ🌸contact Mai: 0909 215 *** trực tiếp chính...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 72 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán nhà Lê Văn Quới Bình Tân 4x 18m, 1 trệt 1 lầu 2 PN hẻm xe hơi.+ DT: 4x18m.+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu 2 PN, 2  phòng vệ sinh.+ HXT, an ninh khu dân...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phú - Quận 7, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Nhà 1 hẻm Nguyễn Thị Thập, ô tô tới nhà. Vị trí chiến lược. DT 4 x 12m, nhà vuông vắn nên rất thuận tiện cho việc bố trí, thiết kế. KDC yên tĩnh.Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 28 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Ngọc Nhựt - Tân Phú, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 28 m2 89,29 triệu/m2
      + 28m2, 4 x 7m; diện tích sử dụng 56m2+ Nhà 2 tầng, 1 trệt 1 lầu suốt, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, đầy đủ tiện nghi, dọn vô ở ngay, tiện...
      Đường Nguyễn Ngọc Nhựt, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Bứa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 64 m2 44,54 triệu/m2
      Vc ông anh cần bán ngay nhà: 2 tỉ 850 thỏa thuận.- Sổ đã hoàn công.Nhà mới SHR hoàn công đầy đủ.- Ngang 4m dài 16m.- MT đường nhựa 12m đẹp thông...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Công Hoan, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      ẨM THỰC PHAN XÍCH LONG hẻm xe hơi - 6 TẦNG THANG MÁY FULL CAO CẤP - PHÚ NHUẬN Vị trí xem là mê ngay, đi bộ ra khu phố ẩm thực Phan Xích Long. Đường 6m....
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Quận 1, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 44 m2 140,91 triệu/m2
      Vị trí : Ngay gần cầu nguyễn văn cừ Q1 , giáp q5 , thông trần hưng đạo , nguyễn trãi ..... DT : 44m²(4x11) Nhà đẹp - xây dựng kiên cố chắc chắn. Trước nhà...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 30 m2 tại Đường Cây Trâm - 9 - Gò Vấp, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 30 m2 96,67 triệu/m2
      Bán nhà đường Cây Trâm P9 Gò Vấp.giá hơn 2 tỉ.Vị trí đẹp sau căn MT.DT: 5x6m đúc 1 tấm.Gồm 2 phòng ngủ. PK. bếp.Hẻm 3m vị trí rất đẹp.liên lạc: 0909...
      Đường Cây Trâm, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 40 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 40 m2 62,5 triệu/m2
      Chủ rất gấp, bán nhà đẹp 3 tầng Phạm Văn Bạch - Tân Bình, 72 mét vuông, hẻm 6m, chỉ còn hơn 2 tỉNhà mới, vô ở ngay, BTCT kiên cố, có sân thượng.Khu...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Đường D1 - Quận 7, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 70 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà khu Kiều Đàm Q7.kết cấu 3 tầng 5.2x14m giá chỉ 9.8 tỉ.DT:5.2x14m Kết cấu:3 tầngVị trí:trong khu Kiều Đàm vị trí an ninh,không bị ngập nước dân trí...
      Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 80 m2 186,25 triệu/m2
      Nhà ngộp bạnk cần bán trong tuần. đc MTKD. Đường nGuyễn Minh Hoàng P. 12 Tân Bình khu vip nhất khu K300.DT ngang 4x20m CN đủ 80m2. Kết cấu 2 lầu. Đang có HĐ...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 95 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 95 m2 209,48 triệu/m2
      - căn hộ góc 2 MT HXT tại con hẻm đẹp và sang trọng nhất đường Lê Văn Sỹ.- contact: 0934 345 *** Hoàng An Tony để xem nhà, thông tin đăng chính xác.- DT:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 80 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      Hàng ngon chưa qua đầu tư! Chỉ với 143 tr/m²! 2 MT hẻm xe hơi Hai Bà Trưng, Q3.Cam kết thông tin chính xác - nhà thật 100 phần trăm - Tránh mất thời...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!