Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Còn lại một căn duy nhất. Nhà Út Tịch, P. 4, Tân Bình. giá cả thỏa thuận.- Vị trí: Nằm tại hẻm xe hơi 6m. Hẻm thông và rộng từ đầu đến cuối.- chính...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - Quận 10, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 81 m2 203,71 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm công viên chức, an ninh, dân trí cao, ô tô chạy thẳng vào nhà, hẻm rộng rãi ô tô quay đầu.DT: vuông vắn không lỗi bất kỳ phong thủy nào, cầu...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - 9 - Phú Nhuận, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán nhà ngộp - Nhà đẹp sổ hồng Trần Khắc Chân, P. 9, Phú Nhuận - giá cả thỏa thuận (Còn thỏa thuận).Thông tin cụ thể:- DT nhà: 4 x 12,5 (50m2).- hẻm ...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Đội Cung - 9 - Quận 11, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      - Vị trí: Nằm tại trục đường Đội Cung rộng 4 mét vuông. Thông thoáng. oto chạy thoải mái.- Hiện trạng nhà còn mới 90 phần trăm. Đang cho thuê 12...
      Đường Đội Cung, Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hổ Biểu Chánh - 12 - Phú Nhuận, giá tốt

      Thỏa thuận 58 m2
      Cần bán ngôi nhà đường Hồ Biểu Chánh, P. 12, Q. Phú Nhuận.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu, 3 PN rộng rãi, có sân thượng.- Gần trường Trung học cơ sở Bình Trị...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 50 m2 53 triệu/m2
      KẸT TIỀN bán ngay ngôi nhà Đường số 48, Hiệp bành chánh,Thủ Đức. Giá chỉ 2ty650 . SỔ SẴN - Cách đường số 48 10m, đường vào nhà 5m ô tô chạy vi vu. ...
      Đường Số 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 100 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      DT: 4x25m vuông vắn không lỗi.+ Hẻm 4m sát MT chợ Phạm Đăng Giảng, giáp Lê Trọng Tấn, Trường Chinh Tân Phú.+ Sổ vuông đẹp, chính chủ, hoàn công đầy đủ.+...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 60 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 60 m2 45,84 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ hẻm xe hơi 5M THÔNG - HUỲNH VĂN BÁNH, P13, PHÚ NHUẬNGIÁ bán gấp: 2 tỉ 750 tr (thỏa thuận)DT: 5x12 (60 mét vuông)KẾT CẤU: 1 trệt...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 52 m2 tại Đường Tôn Thất Thuyết - 15 - Quận 4, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      Xoay vốn bán ngay nhà Tôn Thất Thuyết, p. 15, Q. 4. DT 52 mét vuông, L/H Như 0766 372 ***, hẻm xe hơi.DT 52 mét vuông (4x13).Kết cấu 1 trệt 1...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 101 m2, mặt tiền 4m , giá 9,15 tỷ

      9.15 tỷ 101 m2 90,6 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố MT đường nhựa 6m khu căn biệt thự, hẻm thông.Vị trí: Hẻm số 3 Bình Giã thông ra đường Bàu Bàng, Núi Thành, BV Mỹ Đức...DT đất:...
      Hẻm số 3, Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 65 m2 120 triệu/m2
      Quá hiếm - hẻm nhựa 4m Đường Bành Văn Trân - P7 Tân Bình Tp Thành phố Hồ Chí Minh.- Nhà giáp BV Thống Nhất, nhiều tiện ích xung quanh như chợ, siêu...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Học - Tân Phú, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      ngôi nhà Đ. Nguyễn Thái Học, Phú Thọ Hoà, Tân Phú đang cho thuê:+ Vị trí: Gần ngã ba Nguyễn Sơn và Lê Khôi. 5 ph qua Tân Bình, 7 ph tới Q. 11, 9 ph về...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 24 m2 tại Đường Nguyễn Thị Căn - Quận 12, giá 820 triệu

      820 triệu 24 m2 34,17 triệu/m2
      820 tr có ngôi nhà giá rẻ 24m2, P. Tân Thới Hiệp, Q. 12, cách QL 1 A 100 mét, nhà 01 lầu đúc giả, 2 nhà vệ sinh, 2 PN, ngang 4 mét dài 6 mét, gần ủy...
      Đường Nguyễn Thị Căn, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 64 m2 tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 64 m2 289,07 triệu/m2
      - DT: 4 x 16 m.- Hiện trạng: 3 tầng.- Gần chợ, siêu thị, TTTM, BV, trạm y tế...- Giá: Còn thỏa thuận cho KH thiện chí.- pháp lí: SHR chính chủ, hỗ trợ...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Bạch Cát, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 58 m2 129,32 triệu/m2
      - Vị trí: Lê Thị Bạch Cát - P. 11 - Q. 11. (Sát bên vòng xoay Lê Đại Hành, siêu đẹp).- DT: 4.7x12m. 58 mét vuông.- giá: Chỉ 7.5 tỉ.- Vị trí đẹp, giáp...
      Đường Lê Thị Bạch Cát, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cao Thắng - 12 - Quận 10, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 54 m2 238,89 triệu/m2
      DT: Ngang 3m85 x dài 14m nở hậu 4m tài lộc.Kc: 1 trệt 2 lầu 1 thượng BTCT 4 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh phòng thờ, bếp, pk, sân phơi, sân ô tô.Vị...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Thái Quang Phước Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà đất 55 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      Bán nhà hẻm oto Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh.DT: 5,2m x 11m 55 mét vuông trệt lầu.Dọn vô ở ngay.Hẻm oto vào tận nhà.Gần chợ, trường học, uỷ ban.sổ ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 275 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tỉnh lộ 43 - Thủ Đức, giá rẻ

      Thỏa thuận 275 m2
      Mã căn: NP409.275m2 Không thể tin đc Tỉnh Lộ 43 - Bình Chiểu.- DT: Ngang 8m, dài 33,5m. nhà c4.Xác định bán đất tặng nhà c4 ở cũng đc mấy năm.- Sổ vuông ...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!