Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 77 m2 tại Đường Kiều Đàm - Tân Hưng - Quận 7, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 77 m2 95,46 triệu/m2
      Vị trí đắc địa trung tâm Q7 cách Cầu Kênh Tẻ, Cầu Nguyễn Văn Cừ qua Q4, Q1, Q8 tàm 5 - 10p.500m tới siêu thị Lotte Mart, căn hộ Sunrise City View.Hiện...
      Đường Kiều Đàm, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 20 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 4 - Quận 5, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 20 m2 190 triệu/m2
      Tin thật không ảo..! Mua nhà mới đón tết Chỉ xách valy vào ở, vị trí đẹp, vài bước là ra MT, chợ, gần ngã 4 An Dương Vương,+ Cách các trường đại học :...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 77 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      hỗ trợVị trí: lạc long quân,p9, tân bìnhDT: 5,5*14= 77mKết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ, 4WCGần bách hoá xanh và các trung tâm tiện ít, có công...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 6 tầng, 58 m2 tại Phường 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 58 m2 134,49 triệu/m2
      Bán nhà hẻm giáp Q. 10HXT tránh- ôtô ngủ nhà Giao nhà ngay công chứng thần tốc+DTS : 58 mét vuông Vuông A4 đẹp,không lộ giới, qui hoạch+Vị trí đẹp:...
      Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh
      T
      Nhà Chính Chủ Giá Tốt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán nhà hẻm 392/ Cao Thắng, P. 12, Q. 10, dt 5*14=70m2, diện tích sử dụng 125m2, nhà một lầu gỗ, khu an ninh yên tĩnh ngay khu Kỳ Hoà, gần khu hà Đô,...
      Hẻm 392/, Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Đình Khơi - 4 - Tân Bình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 30 m2 176,67 triệu/m2
      - Vị trí ngay trung tâm Q. Tân Bình, ngã tư Hoàng Việt - Út - Tân Bình - Tp Sài Gòn khu đệ nhất hotel, đường Nguyễn Đình Khơi thông ra Hoàng Sa, Hoàng...
      Đường Nguyễn Đình Khơi, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 80 m2 tại Đường Phạm Hùng - Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Thanh Niên, đường Phạm Hùng, Phước Lộc, Nhà Bè.- Vị trí đắc địa: Ngay MT Phạm Hùng, thuận tiện di chuyển sang các Q. khác.- liên kế...
      Đường Phạm Hùng, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, hướng Tây - Nam tại Đường 8 - Thủ Đức, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 65 m2 106,16 triệu/m2
      Cần bán nhanh.Bán nhà hẻm xe hơi đường 8, Linh Trung, Thủ Đức.DT 65m2 vuông vắn không lỗi.Kết cấu trệt 2 lầu mái BTCT, sân đậu đc ô tô, phòng khách,...
      Đường 8, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 70 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 70 m2 108,58 triệu/m2
      * Giới thiệu siêu phẩm Tân Phú với đầy đủ công năng: Nhà rộng, hẻm to, giá siêu mềm.. chính chủ lại dễ thương vô cùng, mua nhà là duyên - bán nhà là lộc.-...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, giá 4 tỷ

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      📣 NGUYỄN OANH P17 GÒ VẤP☘️ 2 tầng 4.2m x 15.5mGiá :4tỷ☘️ Mô tả: + DT: Ngang 4.2m x 15.5m, nhà 1 trệt 1 lầu BTCT, nhà mới khách mua vô ở ngay.+ Hẻm...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 77 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 77 m2
      - Vị trí: Nằm tại trục đường rộng 6m. Thông thoáng. oto chạy thoải mái.- Hiện trạng nhà còn mới 90 phần trăm. Đang cho thuê 19 tr/ tháng.- Bán kính...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí: Cách MT đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa 100m.hẻm ô tô thông gần MT đường giao các tuyến đường huyết mạch như Võ Thị Sáu, Lý Chính Thắng, Hoàng Sa, khu cán...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Mai Xuân Thưởng - 4 - Quận 6, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      - DT: 3.75 x 17.5 đúng chuẩn 65,2m2 đất công nhận đủ.- Kết cấu: Trệt + 2 lầu + ST xây dựng full sàn 220m2.- Vị trí đẹp 2MT trước sau hẻm 6m thông thoáng...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường 4, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Sư Vạn Hạnh - 9 - Quận 5, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Chỉ. 8.5tỉ thương tốt khách trả là chốt nhanhnhà đẹp, vị trí ngay trung tâm Q. 5 đắc địa giá trị caoSát an đông paza-gần các trường học-BV trung ương+ DT:...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh
      T
      Nhà Chính Chủ Giá Tốt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 15 tỷ

      15 tỷ 40 m2 375 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu gồm: 3 PN, 4  toilet.+ chính chủ là nghệ sỹ dương cầm nên nội thất cực kỳ sang trọng và tinh tế. Đặc biệt có thang máy...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 33 m2 172,73 triệu/m2
      - Vị trí: Cách Mạng Tháng Tám - P. 10 - Q. 3.- DT: 3.3x10m.- giá chỉ: 5.7 tỉ.- Hẻm ba gác chỉ 3 bước ra hẻm ô tô tránh, khu dân trí. 5 tầng, hoàn công đủ,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 1 tầng, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Đường 147 - Quận 9, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà c4 hẻm ô tô 8/15 đường 147, Phước Long B, TP. Thủ Đức.- DT SĐ: 4 x 17m.- Bao gồm: Sân để xe, phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 1 nhà ...
      Hẻm xe hơi 8/15, Đường 147, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Thắng - 3 - Quận 3, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      * Bán nhà hẻm 7m xe tải thông - Cao Thắng, P3, Q3.+ Cách 5 căn ra MT - oto đỗ trước nhà - thuận tiện KD, buôn bán.+ DT: 56 mét vuông, 4m x 14m.+ Giá:...
      Đường Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!