Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 72 m2 tại Đường Hòa Bình - 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 72 m2 86,12 triệu/m2
      1. DT: 4 x 18 m giá chỉ hơn 6ty xíu.2. Tiện ích ngôi nhà:- 01 trệt, 01 lầu đúc: Gồm 04 PN, 3  toilet, Phòng khách, khu bếp riêng biệt. Có kho chứa...
      Đường Hòa Bình, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 57 m2
      Cần bán ngôi nhà đường Chế Lan Viên, P Tây Thạnh, Q. Tân Phú.- DT 57m2 rộng thoáng.- Nhà xây 1 trệt 1 lầu có logia.- Nằm ở trung tâm Q., gần trường đại ...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 77 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 77 m2 40,91 triệu/m2
      Vị trí: trường thạnh, thủ đứcKết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3  phòng ngủ, 4WCDT:5.5*14Gần bách hoá sanh, các khu tiện ích, có công viên....Giá chỉ: 3 tỉ...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 54 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 54 m2 117,6 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô thông 1 sẹc sát MT Quang Trung, P.10, Q.Gò Vấp.+ DT: 4,3 x 13m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 3 lầu, sân thượng trước sau,...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Đặng Nguyên Cẩn - Quận 6, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 48 m2 97,92 triệu/m2
      MT nội bộ - 5m - oto thông Đặng Nguyên Cẩn với Tân Hoá, P14, Q6.DT: 4m x 12m - nhà 2 lầu - 3 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh. oto đậu trong nhà.Vị...
      Đường Đặng Nguyên Cẩn, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 67 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 67 m2 66,42 triệu/m2
      Ngay Nhà Máy Sữa Vinamilk Thủ Đức - hẻm ô tô, Đường Số 4 - sổ nở hậu tài lộc. DT 67m2 (4.0/4.4 X 16.5m) giá chỉ 4.45 tỉ.Chi tiết:Kết cấu: Nhà 2 tầng,...
      Đường Số 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Hòa Đông, thỏa thuận

      Thỏa thuận 57 m2
      + Vị trí: Cách MT đường Tân Hòa Đông chỉ vài chục mét. 3 ph về Bình Tân, 6 ph tới Tân Phú, 9 ph đến Q. 11.+ Kết cấu: 57m2.+ Nhà xây 1 trệt, 1 lầu,...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 4 tầng, 80 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Văn Dung - 6 - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư dịch vụ Nguyễn Văn Dung ngay Nguyễn Oanh đường 10m thông có vỉa hè.giá:DT: 4x20m CN 80 mét vuông, vuông vắn, đường nhựa 10m,...
      Đường Nguyễn Văn Dung, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Xuân Trường Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà riêng 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Bình Chánh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Nhà gần chợ, trường học và uỷ ban KDC đông đúc.DT 80m2.hotline 0898 372 ***
      Đường Bình Chánh, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tảChú 10 định cư nước ngoài cần bán gấp nhà Phạm Văn Hai, P3, Tân Bình- Vị trí: cách chợ Phạm Văn Hai 70m, cách nút giáo Út Tịch và Trường Xa...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 105 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 105 m2 157,15 triệu/m2
      Bán nhà MT khu Trần Não, P. Bình An, Q. 2. Cách sông SG chỉ 100m.- DT: 5m x 21m.- Kết cấu: 3 tầng, ST. 4 phòng ngủ đầy đủ nội thất. Nhà mới.- Giá...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường 23 - Thủ Đức, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 60 m2 90 triệu/m2
      - Rẻ nhất Khu Ven Sông - Hiệp Bình Chánh.Nhà lầu diện tích sử dụng 110 m2, sẵn 2 p. Ngủ lớn, tiện ở ngay, ô tô ngủ trong nhà - bên hông Gigamall.-------...
      Đường 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phường 27 - Bình Thạnh, giá 650 triệu

      650 triệu 0 m2
      KHU THANH ĐA, BÌNH THẠNH - P. 27Lại xuất hiện siêu phẩm nhỏ mà đẹp, nhà vừa xây, phù hợp với những gia đình tài chính ít mà muốn có hộ khẩu TPDT...
      Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Thủ Đức, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 55 m2 96,37 triệu/m2
      - Rẻ nhất Hiệp Bình Chánh - Gigamall.Nhà 2 lầu - diện tích sử dụng 150 m2 - đường oto chà bá, đi Phạm Văn Đồng chỉ 100m - Thủ Đức.------Kết nối Bình...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 280 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 280 m2 103,22 triệu/m2
      - Vị Trí: Hẽm oto trải nhựa đẹp khu VIP Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp, gần ven sông mát mẻ ngày đêm, xung quanh toàn căn biệt thự đẳng cấp- DT:...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 102 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 102 m2 69,61 triệu/m2
      + Bán nền thổ cư Trường Thọ tặng kèm 4 phòng trọ thu nhập 7tr/tháng.+ DT: 6 x 17 = 102m2 vuông vắn, công nhận đủ.+ Kết cấu 4 phòng trọ cho thuê, đầy đủ...
      Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 220 m2, mặt tiền 11m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 40 tỷ

      40 tỷ 220 m2 181,82 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà HXT khu căn biệt thự Cư Xá Tự Do.- DT: 11x20m công nhận đủ đất.- Hiện trạng nhà trệt 2 lầu cũ tiện xây dựng lại mới.- Khuôn đất vuông ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 85 m2 162,36 triệu/m2
      Bán nhà Bình Thạnh, Bán nhà hẻm ô tô 12m khu bàn cờ đường Đặng Thùy Trâm P. 13 Q. Bình Thạnh, Sát bên ĐH Văn Lang- DT: 5m x 18m, sổ vuông vắn không lỗi...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!