Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT TẶNG
✍ Mô tả : -
-
-
- Vị trí cực kỳ thuận tiện,
- 2 mặt kiệt
Giá 10
Sổ làm hợp thửa vô tư
Giá: 105 Tỷ
Diện tích: 130 m2
Giá/m2: 807,69 Triệu/m2
936019
Mua bán
BÁN ĐẤT TẶNG
✍ Mô tả : -
-
-
- Vị trí cực kỳ thuận tiện,
- 2 mặt kiệt
Giá 10
Sổ làm hợp thửa vô tư
An Huynh
Đường Trần Thánh Tông, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,55 tỷ
51 m2
Đường Chu Huy Mân, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,95 tỷ
58 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
90 triệu
55 m2