Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 5 - Gò Vấp, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà nằm gần cuối đường Nguyễn Thái Sơn tiện ra Phan Văn Trị, Phạm Văn Đồng...- Gần TTTM Vincom, emart, trường cấp 1,2,3,...- DT: 5 x 16m, bao...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 3 tầng tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Sở hữu nhà đẹp 1 trệt 3 lầu - đường số 59, P. 14, Gò Vấp - ngay chợ Thạch Đà - căn hộ Dream Home.- Giá cũ: 2,6 tỉ.- DT 3,65m x 5,5m.- Đúc trệt 3 lầu gồm 2p...
      Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 77 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, thỏa thuận

      Thỏa thuận 77 m2
      Bán nhà hẻm 1 trục 7m đường Dương Quảng Hàm P. 5 Q. Gò Vấp. Cách MT đường 80m.DT: 4 x 20m. Công nhận 77m2. Nhà có chừa chỗ lắp thang máy.Hiện trạng: Trệt...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 48 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 48 m2 62,5 triệu/m2
      hẻm xe hơi Phan Xích Long, p2, Phú Nhuận- DT : 4m x 12m ( nở hậu)- Kết Cấu : trệt 1 lầu mới , 2PN , 2 Tolet , 3 máy lạnh , bàn kệ TV phòng khách , bếp .-...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng - 17 - Phú Nhuận, giá 7,79 tỷ

      7.79 tỷ 42 m2 185,48 triệu/m2
      Giảm sốc 700tr - Giáp Q. 1 - ô tô đỗ cửa - 42m2 - 4 tầng BTCT - 2 mặt không lộ giới - sát MT Phan Đình Phùng.- DT 4m x 10.5m, vuông vắn.- Thiết kế hiện...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Bình Chánh, giá 850 tr

      850 triệu 90 m2 9,45 triệu/m2
      Nhà gần chợ KDC đông đúcGần uỷ ban nhân dân gần chợ và trường họcDT 80 mét vuông nhà 1trệt 1 lầu 2 PN 2  nhà vệ sinh 1 phòng khách và 1 nhà ...
      Đường Bình Chánh, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 48 m2 75 triệu/m2
      Vị trí: Đường Nguyễn Duy Trinh, Long Trường, Q. 9.Giá: 3tỷ600 (còn thỏa thuận).+ DT: 48m2/ 4m x 12m.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3 phòng ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 72 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      bán ngay nhà ở Dương Quảng Hàm P5 Q. Gò Vấp.- Vị trí hẻm ô tô vào tận nhà. Qua Q. Bình Thạnh 3p đi xe. Gần trường Đại học Văn Lang. Tiện ích xung...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ba gác đường Bạch Đằng, P. 24, Q. Bình Thạnh.DT: 4x5m, sổ hồng riêng công nhận: 20.2 mét vuông.Kết cấu: Trệt + 1 lầu; 2  phòng ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 74 m2 87,17 triệu/m2
      B136 bán nhà đẹp, HXT 1/ Lê Văn Quới, 4x19m, 3 tầng, chỉ 6 tỉ hơn.Nhà Lê Văn Quới, DT 4 x 19m Bình Trị Đông A, Bình Tân.- Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, HXT, 3 PN.-...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 80 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,55 tỷ

      12.55 tỷ 80 m2 156,88 triệu/m2
      + ÔTÔ 7 chỗ vào nhà, vừa ở vừa KD+ giá siêu mềm so thị trường khu vực+ Tìm đâu ra căn thứ 2-ngang khủng rộng hiếm , ôtô ngủ nhà+ Đúc 4Tầng BTCT, 1trệt 2...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh
      T
      Nhà Chính Chủ Giá Tốt Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 65 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 2 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 65 m2 61,39 triệu/m2
      Đường trước nhà 10m thông thoángXung quanh cây xanh thoáng mátTiện ích đầy đủ không thiếu thứ gìDT 65 mét vuông (sàn 195 mét vuông) hoàn công...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 166 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Linh Trung - Thủ Đức, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 166 m2 65,07 triệu/m2
      - Đường thông xe tải, P. Linh Trung, Thủ Đức, ra Hoàng Diệu 2 ~ 200m, tiện ích bán kính 1 kilomet đầy đủ.- DT 166 mét vuông ngang 6.2 x 26.6m.-...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 6m tại Đường Chu Văn An - 14 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Cần bán ngôi nhà đang cho thuê 17tr/tháng đường Chu Văn An, P. 14, Q. Bình Thạnh.- Hẻm oto 8m, thuận tiện di chuyển qua các khu vực trung tâm Q. 2, Q. 1.-...
      Đường Chu Văn An, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 170 m2, mặt tiền 10m tại Xã Trung Chánh - Hóc Môn, giá 10,45 tỷ

      10.45 tỷ 170 m2 61,48 triệu/m2
      * căn biệt thự mini căn hộ góc 2 MT KDC biệt lập - bảo vệ 24/24 - trung tâm hóc môn.* Sát MT Tô Ký - Nguyễn Ảnh Thủ - nhà đẹp KDC cao cấp - dân trí.*...
      Xã Trung Chánh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 63 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 15 - Quận 10, giá tốt

      Thỏa thuận 63 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà thuộc Cư Xá Bắc Hải ngay đường Tô Hiến Thành, P. 15, Q. 10.Nhà đẹp, vuông vắn mua ở hoặc KD buôn bán cực kỳ tốt. Thuộc khu vip...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Bình Tân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 32 m2 53,13 triệu/m2
      - Nhà ngay Lê Trọng Tấn, Q. Bình Tân.- DT: 4x8m, công nhận đủ, vuông vắn.- Cấu trúc: 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ + 2  nhà vệ sinh, SP.- Hẻm 4m...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, 43 m2, mặt tiền 50m tại Đường Quốc Lộ 13 - Bình Thạnh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 43 m2 68,61 triệu/m2
      ⭐Nhà hẻm ô tô Thông ,QL 13 ,P. 26 ,Q. Bình Thạnh ( Thông ra Nguyễn Xí )⭐Kích Thước : 3,6m x 12m ( nở hậu)⭐Kết Cấu : trệt 1 lầu mới , 2PN , 2 Tolet , 3 máy...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!