Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cảnh Chân, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 28 m2 213,93 triệu/m2
      Nhà tự xây dựng sửa chữa kiên kiên cố 4 tầng đúc thật, đường trước nhà gần 4m cách một căn là ra MT Nguyễn Cảnh Chân có sân để xe, 3 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      DT: Ngang 4m x dài 15m vuông vắn như A4.KC: 1 trệt 1 lửng 3 lầu 1 thượng btct 4 phòng ngủ 6 nhà vệ sinh bếp, pk, phòng thờ, sân phơi, sân xe...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Thái Quang Phước Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 3m tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Bán nhà HXT, sổ hồng riêng đường số 6 bình trưng tây Q. 2.DT: 3 x 5m = 14.5 mét vuông.Vị trí: Gần đường Nguyễn Thị Định, Nguyễn Duy Trinh và Nguyễn...
      Đường Số 6, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 48 m2 tại Đường Bình Thới - 14 - Quận 11, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      Sang mỹ định cư với con bán ngay căn hẻm xe hơi đường số 100 Bình Thới, P. 14, Q. 11. Giá chỉ thương lượng. Sỗ sẵn.+ Vị trí: hẻm ô tô chạy tới cửa...
      Đường 100 Bình Thới, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 135 m2 tại Phường 10 - Tân Bình, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 135 m2 26,67 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu 3 PN , 4wcDT 60m2 4x15Giá 3,6 tỉ còn thỏa thuậnliên lạc xem nhà 0901 006 ***
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 81 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 81 m2 75,31 triệu/m2
      Vị trí 1/ đường Số 6 (hẻm ô tô) Bình Hưng Hòa B. Bình Tân.DT đất 81 mét vuông. Xây dựng 184 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + 1 tum.SHR.Tặng...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 64 m2
      Nhà kết cấu 2 tầng BTCT gồm trệt, lầu.4 phòng ngủ, 3 toilet, PK, Bếp, logia thoáng mát.+ hẻm ô tô thẳng 1 trục, thuận tiện buôn bán, KD, mở văn...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 48 m2 266,67 triệu/m2
      - Vị trí: Hoàng Sa - Đa Kao - Q. 1. Gần Thảo Cầm Viên, cách nhà Thờ Đức Bà chỉ 4 ph).- DT: 4x12m, DTSD 202m.- giá chỉ: 12.8 tỉ (thỏa thuận).- Kết cấu BTCT...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 40 m2 tại Đường Bình Tiên - 4 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 40 m2 82,25 triệu/m2
      DT: (4x10m).Kết cấu: 1 trệt 2 lầu. Thiết kế, phòng khách, bếp, 3 PN, 3 WC,Vị trí đẹp, hẻm 4m oto đậu cửa, xung quanh tiện ích đầy đủ,...Tặng đầy đủ nội ...
      Đường Bình Tiên, Phường 4, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 3, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 0 m2
      giá mềm trong khu vực Q. 3.- Cần ra gấp ngôi nhà ở đường Nguyễn Đình Chiểu, điện tích 3x11m CN 24.8 mét vuông.- 1 trệt 4 lầu, 3 PN, 3 WC.- Hẻm 3m xe...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 0 m2
      Vị Trí Ngay vòng xoay Lăng Cha Cả, công viên Hoàng Văn Thụ, chợ, siêu Thị, BV..+ . Cách sân bay chỉ 5 ph, đi vào các Q. trung tâm cũng rất gần.+ Nhà 1 trệt...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 48 m2 tại Đường Thành Mỹ - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      Thanh lý gấp nhà hẻm xe hơi đường Thành Mỹ, P. 8, Tân Bình. giá cả thỏa thuận, DT 48m2, gọi ngay Như 0766 372 ***, hẻm xe hơi.DT 48m2 (4x12).Kết cấu...
      Đường Thành Mỹ, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      căn hộ chung cư Bình Tân - Giá cực hấp dẫn, DT 100m2, 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.- căn hộ chung cư giá rẻ nằm ngay MT đường Lê Đình Cẩn,...