Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng tại Đường Minh Phụng - 9 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Nhà đối diện chợ Cây Gõ, đc 117/10 Minh Phụng P. 9, Q. 6.DT nhà: 3,55 x 12,50m.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, nhà c4.Giá 3 tỉ 900 tr có thỏa thuận.Gọi chính chủ...
      117/10, Đường Minh Phụng, Phường 9, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 14 - Quận 11, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ trang bìa - 4 tầng btct 50 mét vuông hẻm 7m thông Ông Ích Khiêm - 7.5 tỉ TL.+ DT 3.6x16m 1 trệt 2 lầu sân thượng đúc BTCT kiên cố.+ HXT 7m...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 30 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 30 m2 51,67 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh nhà 1,55 tỉ hẻm 44 Đường Bùi Văn Ba, P. Tân Thuận Đông, Q. 7.DT: 3,7x8m.Kết cấu Nhà 1trệt, 1 lầu.Nhà đẹp vị trí hẻm thẳng.Nhà y...
      Hẻm 44, Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 63 m2 87,31 triệu/m2
      - DT: Chuẩn 4x16m.- Hiện trạng: Trệt, lầu 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, logia, phòng khách. Nhà mới vô ở ngay.- Hẻm 6m oto đổ cửa. 200m ra MT,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 162 m2 tại Đường Tôn Thất Thuyết, giá 21 tỷ

      21 tỷ 162 m2 129,63 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ dịch vụ 30 phòng hẻm 183 đường Tôn Thất Thiết, P. 4, Q. 4.DT: 162m2.Kết cấu 1 hầm. 1 trệt, 4 lầu, sân thượng trước và sau.Có 30...
      Hẻm 183, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 17 m2, mặt tiền 2m tại Đường Nguyễn Văn Nghi - Gò Vấp, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 17 m2 129,42 triệu/m2
      Nhắn tin em gửi clip nhà với sổ nha anh/chị.Nhanh tay có ngay nhà đẹp.Nhà 2,2 tỉ còn TL nhẹ (giá chính xác).Ngang 2,7 dài 7,15m.Nguyễn Văn Nghi P7 Gò...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      Lên sóng ngôi nhà phố đẹp mới đc hoàn thiện xong ngay trục đường Quang Trung P. 12 Gò Vấp.Giá: 4,1 tỉ chốt giá 3,95 tỉ.DT: 5m x 6m đúc kiên cố trệt, lửng,...
      Đường Quang Trung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 1 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Phường 16 - Gò Vấp, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 61 m2 87,71 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà MT đang cho thuê KD buôn bán sầm uất.- Ngay MT KD buôn bán đường Số 4, P. 16. Q. Gò Vấp.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.(hoàn công đầy đủ, sang tên...
      Đường Số 4, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Duy Dương - 4 - Quận 10, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 40 m2 165 triệu/m2
      Quá đẳng cấp - chính chủ kẹt NH hạ gấp 500 tr giá chào mới 6.6 tỉ TL.Nhà bán nhanh Nguyễn Duy Dương - P. 4 - Q. 10.- DT: 4 x 10 (công nhận đủ).- Kết cấu: 1...
      Đường Nguyễn Duy Dương, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 125 m2, hướng Bắc tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 125 m2 196 triệu/m2
      bán ngay tòa nhà căn hộ dịch vụ hầm 5 tầng đường số 1 Trần Não, P. Bình An, Q. 2.- DT: 5 x 25m - công nhận: 125m2.- Kết cấu: Hầm trệt lửng, 2 lầu, sân...
      Số 1, Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 85 m2 60 triệu/m2
      - Mô tả:+ Kết cấu: Nhà 3 tầng, sân thượng trước sau, gồm 4 phòng, 3 toilet, bếp, phòng khách, phòng thờ, sân để xe, logia, sân phơi đồ.+ Cách MT Huỳnh...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Q
      Hoàng Thị Ngọc Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 36 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 9 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 36 m2 144,45 triệu/m2
      Nhà thật 100 phần trăm, không ảo!VT: Gần MT, ngay vòng xoay Lý Thái Tổ.Dt: 4m x 9m, hiện hữu 36m, diện tích xây dựng: 31m.HT: 3 Lầu.Giá: 5,2 tỉ...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Nhà Tân Kỳ Tân Quý, Thông qua Bờ Bao Tân Thắng.Gần Lê Trọng Tấn, Trường Chinh, Cộng Hoà, Gò Dầu, Tân Sơn Nhì.Vị trí trung tâm.Ra Aeon Tân Phú chỉ 3 ph.Xung...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 39 m2 tại Đường 14 - Bình Tân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 39 m2 102,57 triệu/m2
      + Nhà mới đẹp, chắc chắn ở ngay.+ hẻm Miếu Gò Xoài oto đậu cửa thông.+ 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 3 PN, 3  nhà vệ sinh.+ Đi Aeon Tân Phú chỉ 5p, nhà...
      Đường 14, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2 tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán nhà Tân Phú, Tân Sơn Nhì, hẻm 5m, 80m2 x 4 tầng.4 tầng BTCT, kiên cố, rộng rãi.Vị trí đẹp, đầy đủ tiện ích xung quanh (BigC, AEON Mall, trường học,...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 3 phòng vệ sinh, giếng trời, sân thượng trước sau.+ Hẻm nhựa 8m xe tải né, oto vào nhà.+ DT: 4mx20m.+ sổ hồng riêng vuông...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 4 tầng, 105 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 105 m2 95,24 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Bùi Đình Túy P. 24 Q. Bình Thạnh. Nhà 4 lầu nằm trong hẻm ô tô ngay Uỷ Ban Nhân Dân P., khu vực an ninh, cư dân tri thức và cán...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Đức Hiền - Tân Phú, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 58 m2 89,66 triệu/m2
      Bán nhà ngay hồ bơi Tây Thạnh - Chế Lan Viên 58m2.====== 5 tỉ 2 ======.khoảng Vi trí: Dương Đức Hiền.khoảng Dt: 58m2 - diện tích sử dụng: 72m2.khoảng 2...
      Đường Dương Đức Hiền, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!