Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 87 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 87 m2 195,41 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà phân lô Sỹ quan Pháo Binh, phố Đội Cấn Q. Ba Đinh đường oto vào nhà.DT bìa đỏ 87m2 MT 5.5m, nhà xây khung cột kiên cố 4 tângf 1...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố Hào Nam, mặt ngõ thông, 2 mặt thoáng, oto đỗ gần, giá siêu tốt+ Vị trí nhà mặt ngõ, ba gác tránh nhau chạy vù vù. Cách mặt phố rất...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Nam Từ Liêm, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 120 m2 179,17 triệu/m2
      Bán nhà phân lô khu đấu giá phương canh phố Trịnh Văn Bô ngay cạnh đại học Đông Á và FTP, Q Nam Từ Liêm.DT 120m2 x 6 nổi 1 hầm, MT 10m nhà 2 mặt thoáng...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 70 m2 178,58 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy, phân lô, ba MT thoáng, oto tránh vào nhà, 70 mét vuông giá nhỉnh 12 tỉ.Nhà vị trí cực đẹp, đẳng cấp vài chục mét ra phố Xuân Thủy,...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường 21B - Phú Lãm - Hà Đông, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 35 m2 65,72 triệu/m2
      * DT: 35m2.* MT: 4.23m.* Thiết kế:- T1: P khách, bếp,  toilet.- T2, 3, 4: 1 phòng ngủ, 1 toilet.- T5: Phòng thờ, sân phơi.Vị trí - tiện...
      Đường 21B, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Chuyên Nhà Đất Thổ Cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Phố Khương Hạ - Thanh Xuân, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Nhà Khương Hạ, Thanh Xuân 50m2 - 4 tầng - MT 3.85m, Giá chỉ 10.8 tỉ.Nhà đẹp - phân lô - oto tránh - hai mặt thoáng.- Vị trí nhà nằm trên mặt ngõ thông, ngõ...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 35 m2 54,29 triệu/m2
      Vị trí: ngõ tương đối rộng rãi, thoáng mát trong bán kính 200m đủ trường học mẫu giáo, cấp 1,2,3, chợ.10m là ra đường oto.P. Cự Khối đang có tốc độ đô...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 18 m2, mặt tiền 2m tại Phố Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 18 m2 111,12 triệu/m2
      * Vị trí đắc địa, ngay gần phố thông tứ tung, Lô góc 3 mặt ngõ, chủ đang KD, tiện ích ngập tràn, an sinh xã hội đỉnh.+ Nhà chủ tự xây cực kỳ tâm huyết,...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 95 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 95 m2 210,53 triệu/m2
      Gấp...! bán gấp căn nhà phố phân lô Thái Hà, Q. Đống Đa. Vị trí đẹp, oto tránh dừng đỗ ngày đêm, thông các phố Thái Hà, Nguyễn Văn Tuyết, Hoàng Cầu, Yên...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,92 tỷ

      2.92 tỷ 30 m2 97,34 triệu/m2
      Nhà mới ở ngay, chính chủ ở 1 thời gian ngắn nên vẫn như mới.DT 30 mét vuông.- Thiết kế 5 tầng.+ Tầng 1: Phòng khách, bếp,  nhà vệ sinh.+ Tầng...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 12m tại Đường Khương Trung, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 36 m2 138,34 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư tại Khương Trung, Thanh Xuân, HN.Vị trí:- Ngõ to hơn phố, ngõ 211 Khương Trung oto tránh.- Trung tâm Q. Thanh Xuân vài...
      Ngõ 211, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 60 m2 230 triệu/m2
      sang nhượng tòa nhà chung cư cao cấp, Ngọc Hà Ba Đình, thông tin chi tiết:- Nhà thuộc mặt ngõ thông, KD, lô góc, oto 4 chỗ đỗ cửa, MT 6m.- Nhà xây dựng...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phố Xã Đàn - Kim Liên - Đống Đa, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 35 m2 190,29 triệu/m2
      + Sự lựa chọn số 1 trong phân khúc giá và khu vực.+ Vị trí mặt ngõ, phố Xã Đàn, lõi Đống Đa. Gần Văn Miếu, Quốc Tử Giám, Lăng Bác, Hồ Hoàng Cầu, Hồ Tây,...
      Phố Xã Đàn, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 8 tầng, 56 m2 tại Đường Võ Văn Dũng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 23,6 tỷ

      23.6 tỷ 56 m2 421,43 triệu/m2
      Mặt ngõ thông - oto tránh - sát phố - KD đỉnh - thông sàn thang máy - garage - nhà đẹp - dân xây.+ Trước nhà oto tránh, dừng đỗ thoải mái. Vỉa hè, KD gì...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ xây mới trung tâm phố Trần Cung, Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.DT 38m2 thiết kế 5 tầng xây mới, ngôi nhà ngự tại vị trí...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 43 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 43 m2 190,7 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Yên Hòa, Cầu giấy, khu vực đông cư dân, tập trung, nhiều sinh viên, ngõ thông gần phố.DT 43m2.Thiết kế 6 tầng thang máy.Tầng 1 khách bếp...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thanh Am - Long Biên, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 95 m2 75,79 triệu/m2
      chính chủ cần vốn làm ăn mở rộng công ty cần bán ngay nhà 3 tầng ngay khu đô thị Thanh Am sát khu đô thị Việt Hưng.+ Nhà nằm ngay khu đô thị Thanh Am...
      Đường Thanh Am, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Do chuyển công tác nên gia đình tôi cần bán nhà tại Đường Phúc Thành, gần sát QL 6 đang mở rộng, đi bộ ra điểm xe buýt tầm 3 - 5 ph. DT 40,5m2. bìa đỏ cất...
      Đường Phúc Thành, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!