Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Tư Đình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 76 m2 107,9 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà tự xây 5 tầng Ngõ 38 Tư Đình - Long Biên , DT 76m xây full , đường oto thông gần Nhà Văn Hoá, Chợ Tư Đình KD đa dạng.Thiết kế:Tầng 1:...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Trần Cung, Bắc Từ Liêm, nhà cách bệnh viên E 200m DT 36m2 x 5T mới tinh 4,1 tỉ.Bán nhà mặt tiền Trần Cung, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội,...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 54 m2 146,3 triệu/m2
      - Bán nhà Nguyễn Khang, Cầu Giấy, oto đỗ cửa, phân lô 2 mặt ngõ KD tốt, 54m2, 7.x tỉ.- Đường ven sông thoáng mát, gần Chùa Láng, đường Láng, Hạ Yên Quyết,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 38 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 38 m2 83,69 triệu/m2
      * Bán nhà Tứ Hiệp 3 bước ra oto, nhỉnh 3 tỉ, nhà đẹp long lanh.- Nhà năm ngay trung tâm Tứ Hiệp, hưởng trọn tiện ích KĐT mới, 300 m ra trường trung học ...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 61 m2 tại Phố Giảng Võ - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 61 m2 434,43 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Giảng Võ, oto tránh nhau KD ngày đêm, văn phòng báo đài tấp nập. miếng đất vàng của toàn các vip mới có suất mua nhà tại khu vực này. Khu nhà ...
      Phố Giảng Võ, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 38 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 38 m2 157,37 triệu/m2
      Chủ cần tiền giảm 400 tr bán ngay nhà mới ở ngay:- oto tránh vài bước, để ngay bờ hồ Đền Lừ;- Khu trung tâm, đời sống cao, văn minh, hồ điều hòa;- Nhà xây...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội
      P
      Nguyễn Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tôn Đức Thắng, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 58 m2 101,38 triệu/m2
      Bán nhà Tôn Đức Thắng duy nhất một căn vip Đống Đa - DT cực rộng - nhà đẹp - gần phố - ngõ 3m đủ công năng - sổ vuông đẹp.Sổ vuông - giá cực tốt -...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 25 tỷ

      25 tỷ 85 m2 294,12 triệu/m2
      - Bán nhà phân lô Trung Kính 85m2, 6 tầng, MT 5.2m, 25 tỉ oto tránh vỉa hè KD, contact: 0969 354 ***- Nhà thuộc phố Trung Kính to, đường trước nhà rộng, ô...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 38 m2 73,69 triệu/m2
      GẦN SÂN BÓNG MẬU LƯƠNG NHÀ 5 TẦNG XÂY MỚI TINH oto ĐỖ CÁCH 100M ,GẦN TRƯỜNG HỌC ,CHỢ ,KHU VỰC cư dân ĐÔNG ĐÚC NGÕ THÔNG RỘNG hotline E CHUNG DẪN XEM NHÀ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 45 m2 118,89 triệu/m2
      Nhà Trung tâm Q. Đống Đa, gần bể bơi Thái Hà, trường HV NH, đại học Thủy lợi, Công Đoàn.ngõ tương đối rộng thoáng, ba gác tránh xe máy thoải mái. - Nhà...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khương Hạ - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 48 m2 175 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà mới Khương Hạ, Thanh Xuân. 48m2 - 6 tầng - MT 5m, giá 8.4 tỉ.Nhà mới - lô góc - thang máy nhập khẩu - oto nhỏ qua nhà - ngõ thông KD - MT...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 60 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      * Nhà đẹp đón tết 60 mét vuông - nhỉnh 3 tỉ - cạnh huyện ủy Thanh Trì.- Nhà nằm ngay trung tâm Tứ Hiệp - Văn Điển, Cạnh Huyện Ủy Thanh Trì hưởng trọn...
      Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường 21B - Phú Lãm - Hà Đông, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 38 m2 73,69 triệu/m2
      * DT sổ: 38 mét vuông.* MT: 5.58m.* Thiết kế:- T1: Phòng khách, Bếp,  nhà vệ sinh.- T2: 2 Ngủ + 1 nhà vệ sinh.- T3: 2 Ngủ + 1 nhà ...
      Đường 21B, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Chuyên Nhà Đất Thổ Cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thanh Bình - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 65 m2 86,16 triệu/m2
      Nhà Thanh Bình, Hà Đông mặt ngõ - ngõ thông KD đối diện trường cấp 1.+ Nhà nằm trên ngõ oto, KD thông các ngả, tiếp giáp KĐT Mỗ Lao tiện ích ngập tràn...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 8 tầng, 45 m2, mặt tiền 8m tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 45 m2 264,45 triệu/m2
      ĐẸP NHƯ 🌷HẬU- XUẤT SẮC TỪ TRONG RA NGOÀI- KHÁCH XEM LÀ MÊ LUÔN😘😘😘- 8 TẦNG THANG MÁY- VỊ TRÍ ĐẸP- MT RỘNG KD- oto TRÁNH TRƯỚC NHÀ- NGÕ THÔNG SANG NGUYỄN...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 51 m2 213,73 triệu/m2
      Siêu phẩm Xuân Thủy, phân lô cán bộ, hai MT, oto, thang máy, nội thất đỉnh 51m2 giá nhỉnh 10 tỉ.Nhà vị trí cực đẹp nằm tại ngay chợ nhà xanh, trường đại ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Dương Vương - Xuân La - Tây Hồ, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 90 m2 94,45 triệu/m2
      căn biệt thự mini Tây Hồ, 3 tầng mới, nội thất tiền tỉ, ngõ thông, ôtô vào, view thoáng, chỉ 8,5 tỉ.DT 90 mét vuông.MT 5m.Giá chỉ 8.5 tỉ.- Chủ tặng...
      Đường An Dương Vương, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 32 m2 tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 32 m2 142,19 triệu/m2
      * Mua nhanh bán ngay, chủ có tâm KH hưởng phúc lớn.Ảnh thật nhà đẹp tặng đầy đủ nội thất ngõ trải nhựa cạnh tòa Nam Đô Trương Định.+ Cam kết thông tin...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!