Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 78 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 78 m2 160,26 triệu/m2
      Sẵn dòng tiền!! Bán nhà 2 MT hẻm ô tô Bùi Đình Tuý, Bình Thạnh 4*20 4 tấm nhỉnh 12 tỉ tl-DT : 4x20 vuông vắn -Kết cấu : trệt 3 lầu sân thượng...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán ngôi nhà đang cho thuê 17tr/tháng đường Lâm Văn Bền, P. Tân Hưng, Q. 7.- Hẻm oto thuận tiện di chuyển qua các khu vực trung tâm, có công viên chạy...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 30 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 30 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Q. 7, 4.3x7, gần Nguyễn Thị Thập, 2.5 tỉ- Nhà mới kiên cố, cách MT chỉ 100m, khu tiện ích, siêu thị, trường học, cơ quan hành chính đầy đủ.-...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng tại Đường Trần Minh Quyền - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 0 m2
      - Bán nhà chính chủ đường Trần Minh Quyền, P. 11, Q. 10- Nằm ngay khu trung tâm Q. 10 kết nối ra các đường lớn: 3 tháng 2, Lê Hồng Phong 2-5 ph đi xe- Gần...
      Đường Trần Minh Quyền, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tạ Quang Bửu - Quận 8, giá 13 tỷ

      13 tỷ 70 m2 185,72 triệu/m2
      QUÁ SỐC CHỦ CẦN TIỀN GIẢM. THÊM. 1 tỉ..TỔNG GIẢM GẦN 2 tỉ GIÁ CHÀO MỚI CHỈ NHỈNH 13 tỉ.MT TẠ QUANG BỬU KHU KD SẦM UẤT F2 Q8 NỞ HẬU CỰC ĐẸP..Nhà 5 Tầng..NHÀ...
      Đường Tạ Quang Bửu, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 81 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 81 m2 109,88 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh nhà đường Bàu Cát P.14 Tân Bình- DT: 4.8x17m sổ nở hậu, phong thủy tốt- Hiện trạng xây dựng nhà 1 trệt 1 lầu- Nếu xây dựng mới a/c...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 88 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 88 m2 50 triệu/m2
      DT TO - TIỆN ÍCH KHÔNG NHỎ - TĂNG NHƠN PHÚ A Q9- 88m2 - 2 TẦNG BTCT - GIÁ CHỈ 4.4 tỉ - CHẠM LÀ CHỐT! DT: 88m2 ngang 4.3 dài 22.5m, 2 tầng bê tông cốt...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 6 tầng, 350 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 350 m2 67,15 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí hẻm xe hơi quay đầu rộng 6m đường Phan Anh, Bình Trị Đông, Bình Tân gần ngã 4 Bốn Xã giáp Tân Phú, Q. 6, Q. 11 thuận tiện di chuyển vào...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, hướng Tây tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 0 m2
      🏡[Phú Nhuận] 🌺16.8 tỉ👉Hẻm ô tô Huỳnh Văn Bánh, P11👉6x16 , CN: 93.6m2👉1 trệt, 1 lửng, 2 lầu 4PN👉Giáp Q3, Ra sân bay 15m🌺16.8 tỉ TL Khách thiện...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 35 m2, hướng Tây tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      + Kết cấu BTCT đúc thật 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.+ Nhà mới tặng hết nội thất, vô ở ngay.+ Hẻm ba gác sạch sẽ, cách 3 căn ra...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 93 m2 274,2 triệu/m2
      Tân Bình, giáp sân bay Tân Sơn Nhất, căn hộ chung cư dịch vụ cao cấp 5 tầng 93m2 (5,6x17m), Đường Lam Sơn P. 2 nhỉnh 25 tỉ.+ căn hộ chung cư dịch vụ...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Phường Long Trường - Quận 9, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà gấp.Vị trí 50m ra đường Nguyễn Duy Trinh, Lã Xuân Oai. P. Long trường, Thủ Đức.85m2, 4 x 18m NH 5,5m, 1 trệt 1 lầu BTCT.Hẻm 8m xe tải tránh,...
      Đường Số 6, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 51 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 51 m2 186,28 triệu/m2
      nhà phố Kinh Dương Vương, gần vòng xoay An Lạc. MT đường lớn, thuận tiện di chuyển.DT: 51,4m (sổ), 73m (thực tế nhà).Giá chào: 9tỷ3 (còn thỏa thuận).liên ...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Lan - Củ Chi, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 130 m2 10,16 triệu/m2
      Bán dùm ngôi nhà cấp 4 đường Nguyễn Thị Lắng, xã Tân Phú Trung, huyện Củ Chi.- DT: Ngang 5m dài 26m, 130m2, có 100m2 thổ cư còn lại đất cây lâu năm.-giá :...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Ngộp cần bán ngay nhà hẻm oto 60 mét vuông - giá thoả thuận Đ. Nguyễn Thiện Thuật, P3, Q. 3 sổ sẵn.- Nhà ngộp đã có sổ mua bán sang tên thoải mái...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 86 m2 tại Phường Phước Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 86 m2 80,24 triệu/m2
      nhà phố ĐƯỜNG 8M, VỈA HÈ 4M - KHU PHÂN LÔ - KHU DÂN TRÍ CAO - GẦN NHIỀU TRƯỜNG CĐ, đại học Giảm nhanh 300tr, Giá chào mới 6.9 tỉ. hotline: 0949 921 ***...
      Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 48 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 15 - Quận 11, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 48 m2 49,8 triệu/m2
      Nhà siêu đẹp đường Lý Thường Kiệt, P. 15, Q. 11, TPTP.HCM.- DT: 48m2- SHR sang tên công chứng ngay trong ngày.- Kết cấu: 1trệt, 2 lầu ,4 PN, 4...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 8 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 60 m2 161,67 triệu/m2
      Vì kẹt tiền cuối năm nên chủ muốn bán ngay nhà hẻm xe hơi đường Nguyễn Tri Phương, Q. 10, khu an ninh và dân trí tốt.- DT: 5x12m, 2 tầng kiên cố, nhà...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!