Thông tin mô tả
Nhà chính chủ
+
Nhà trệt lầu BTCT với 3
+ Đường trước nhà 5m thông,
+ Vị trí: Đối diện Mercedes Quang Trung, gần chợ Hạnh Thông Tây, CV Làng Hoa, gần các trường điểm của
Giá 4.89
MS AV862.
Giá: 4,89 Tỷ
Diện tích: 58 m2
Giá/m2: 84,31 Triệu/m2
936541
Mua bán
Nhà chính chủ
+
Nhà trệt lầu BTCT với 3
+ Đường trước nhà 5m thông,
Giá 4.89
MS AV862.
Võ Như Anh
653/19 Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
11,2 tỷ
75,5999984741211 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
57,900001525878906 m2
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
5,19 tỷ
60 m2