Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      gọi ngay để xem nhà trực tiếp: 0383 396 ***em Tú).- Vị trí VIP của phố Đào Tấn, ngõ vào quá đẹp, phân lô dãy 7 nhà liên kế đc sân chung rộng sạch sẽ. ô ...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Giảm giá bán nhanh trong tuần ngôi nhà riêng xây mới ngõ 123 Trần Cung, Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. DT 38m2 thiết kế 5 tầng xây mới. Nhà xây tỉ...
      Ngõ 123, Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 70 m2 202,86 triệu/m2
      Siêu phẩm - nhà mặt tiền Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - nhà thiết kế hiện đại thang máy - garage oto.DT: 70 mét vuông x 6 tầng - thang máy - nội thất ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 39 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quang Trung - Đống Đa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 39 m2 128,21 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa, HN - 42m2 - 4 tầng - mới tinh - Ngõ xe ba gác.Nhà đẹp hiếm Đống Đa - Ngõ đẹp - đi bộ ra vườn hoa tập thể dục, Gần công...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đê La Thành, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 89 m2 135,96 triệu/m2
      Vị trí nhà:- Cách BV phụ sản Thủ đô Hà Nội không đến 50m.- 3 mặt thoáng.- đc quy hoạch ra gần mặt phố Đê La Thành.Thiết kế:- DT: 89m2x5 tầng thang máy,...
      Đường Đê La Thành, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Chùa Bộc - Đống Đa, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 35 m2 171,15 triệu/m2
      Ngõ thông - đẹp nhất phân khúc 5 tỉ Đống Đa - cả phố có 1 nhà bán - rất rất hiếm.+ DT: 35 mét vuông x 5 tầng, MT 4m.+ Khu phân lô dân trí cao, ở cực...
      Ngõ 95, Phố Chùa Bộc, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 33 m2 99,4 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà 4 tầng tự xây tâm huyết ngay sát chân cầu Vĩnh Tuy.+ Nhà nằm khu vực làng Trạm Nha, cách chân cầu Vĩnh Tuy chỉ 400m, ngõ trước...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2 tại Đường An Trai - Vân Canh - Hoài Đức, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 40 m2 103,75 triệu/m2
      Duy nhất 1 ngôi nhà dân xây siêu đẹp, oto đỗ cửa. gọi ngay e Hạnh 0972 148 ***- Nhà 4 tầng ngay cổng làng An Trai, Vân Canh, Hoài Đức.- DT 40m2.- Thiết kế...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 55 m2 96 triệu/m2
      Thông tin hình ảnh chuẩn 100 phần trăm tránh mất thời gian các bên.Nhà ngõ 146 đường 19/5, Văn Quán, Hà Đông.DT 55m2 MTx4.1m cực đẹp và thoáng.ngõ ...
      Ngõ 146, Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 48 m2 78,75 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà đẹp Ngọc Thuỵ, DT 48m2, ngõ xe máy tránh, hai chục m ra oto, gân hồ, khu an ninh đảm bảo.- Vị trí tuyệt đẹp, gần Trường quốc tế...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân, giá rẻ

      Thỏa thuận 41 m2
      Bán nhà ngõ phố Hoàng Đạo Thành 5m oto tránh - nhà đẹp - trung tâm Thanh Xuân - đa tiện ích.- Nhà cách đường oto tránh, quay đầu chỉ vài mét. Ngõ thông...
      Ngõ 58, Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 0 m2
      Em Bách có ngôi nhà đẹp ở Q. Tây Hồ, hàng xóm Ciputra, đường rộng oto đỗ cửa, mài mét là ra đường lớn 40m.Nhà bán thuộc phân khúc hiếm Q. Tây Hồ, ít nhà...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà vừa xây tại thôn Lai Xá, Kim Chung.- DT 41.6m2, MT 3,5m.- Ngõ trước nhà 2m, Tây Nam.- oto cách nhà 50m, cách trục đường 32 ~...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 40 m2 113,75 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Khương Trung Thanh Xuân 40 mét vuông, 4tầng đẹp thoáng dân xây chỉ với 4tỉ.Nhà bán vị trí quá đẹp, 1 nhà ra ngõ oto tránh, 50m ra...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 45 m2 128,67 triệu/m2
      Ảnh thật 100 phần trăm - bán đảo Linh Đàm - vành đai 3 - oto đỗ cửa - nhà đẹp như tranh.- DT: 45m2 x 5 tầng, nội thất đầy đủ.- Vị trí oto đỗ cửa,...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Ngân, Nhân Hòa 60m2, 4 tầng đẹp dân xây thoáng cạnh oto chỉ với 6tỉ.Vị trí quá đẹp nhà dân tự xây thoáng nhà cách ôtô đỗ cửa 15m, trước nhà xe...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 8 tầng, 64 m2, mặt tiền 13m tại Phố Tôn Đức Thắng, giá 22,2 tỷ

      22.2 tỷ 64 m2 346,88 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí đắc địa nằm trong khu phân lô nhiều quan chức ở MT cực khủng vô cùng thoáng sáng nhiều sinh khí. oto chạy vòng quanh ra vào thoải mái. Nhà...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giải Phóng - Hai Bà Trưng, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 75 m2 190,67 triệu/m2
      sang nhượng tòa nhà căn hộ chung cư cao cấp khu Giải Phóng - Đại La, Q. Hai Bà Trưng, thông tin chi tiết:- Nhà thuộc khu phân lô, 20 m ra mặt phố, ngõ ...
      Đường Giải Phóng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!